PDA

View Full Version : [MU] Share LauCher MUONline

anhnhimd01
04-11-15, 04:17 PM
rảnh rảnh lên share cái laucher mu cho bạn nào cần dùng đến :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Dowload : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai ko dùng xin đừng gạch đá
còn ai dùng thì cho e xin cái like ạ ^^!

trandainghia
04-11-15, 04:26 PM
sahre luôn cái tin tức đi bạn. ip là gì thế

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tomsmile
04-11-15, 05:17 PM
rảnh rảnh lên share cái laucher mu cho bạn nào cần dùng đến :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Dowload : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai ko dùng xin đừng gạch đá
còn ai dùng thì cho e xin cái like ạ ^^!

cho xin cái info với config đi bạn :D

BladeKnight109
04-11-15, 05:19 PM
Lấy nguyên xi của muhopnhat.net thay mỗi cái logo mà thay cũng ko hết :|

anhnhimd01
04-11-15, 05:28 PM
Lấy nguyên xi của muhopnhat.net thay mỗi cái logo mà thay cũng ko hết :|

mình k nói là cái laucher này là của mình nhé bạn lên bạn ko cần nói như thế , mình chỉ share cho bạn nào cần dùng thôi ,

--- Chế độ gộp bài viết ---

sahre luôn cái tin tức đi bạn. ip là gì thế

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> , htttp://muctc.net/anh , bạn rip là đc nhé !
IP là cái gì ấy quên r bạn vào message.wtf xem nhé

huyhoangtu
25-11-15, 07:57 PM
Pro dữ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!;));));));));));));))

Jackma2000
02-12-15, 04:26 AM
Sao mình không sửa dc ip nhỉ
Bạn nào sửa rồi chỉ mìn với.

PhamNinh
02-12-15, 10:27 AM
Sao mình không sửa dc ip nhỉ
Bạn nào sửa rồi chỉ mìn với.

Hexedit >>> mu.exe-> seach ".com" , ".net", "connect" --> tìm dc ip thì chỉnh thôi bạn

Jackma2000
02-12-15, 12:29 PM
Mình chỉnh dc rồi
Tks bạn nhiều

Jackma2000
06-12-15, 10:13 AM
ai cho em xin mục tintuc ben phải với

chividamme
18-12-15, 05:20 PM
Ai còn giữ cái trang tin tức trái phải ko cho mình xin với

heroviet2301
18-12-15, 08:12 PM
Để lúc nào rảnh tôi share Mu Launcher kèm full PSD Photoshop cho các bạn tùy chỉnh, Launcher này giờ dùng chỉ được cái đẹp chứ chán lắm :)

Khi nào share sẽ có 2 mục tin tức và hướng dẫn đổi IP và port Launcher đầy đủ luôn.