PDA

View Full Version : [JX] Share Full File Server JX2 ( Tài khoản baidu vào download)

TS2GVN
29-10-15, 08:05 PM
Mình củng chẳng biết đây là cái gì nhưng mình thấy nó để tùm lum trong đây hết nào là

JX1 ( JXJ Kiếm Thế ) và một số file có cả JX2Server để riêng ra đó anh em có thể download ở ngoài rồi mở ra xem nhé

Link bài đú : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>/type=0

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nobitajx2
29-10-15, 08:22 PM
Xem qua 2 file word hướng dẫn có vẻ giống KT quá 8-| Ai test rồi cho ý kiến đi >:)

TS2GVN
29-10-15, 08:25 PM
Trong phần bên kia nó có File hướng dẩn chạy nhé

Linux Centos có pays đầy đủ hết trơn đó

bthhh1995
29-10-15, 08:25 PM
Xem qua 2 file word hướng dẫn có vẻ giống KT quá 8-| Ai test rồi cho ý kiến đi >:)

Bạn có tài khoản tải về cho mợi người đi bạn ơi.

TS2GVN
29-10-15, 08:28 PM
Tui mà có nói gì anh em nào có tải về cho bọn mình với

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bạn có tài khoản tải về cho mợi người đi bạn ơi.

Nếu là kiếm thế đâu chạy Centos , nó gằng gióng sơ lược JX1 cách thức chạy tương tự nếu ta biết thì sẽ OK đó

nobitajx2
29-10-15, 08:30 PM
Mình k có tài khoản VIP đang kéo về rồi up cho ae :>

TS2GVN
29-10-15, 08:36 PM
Ôi mẹ ơi có thêm cái kiếm thế Full của kingsoft

60% Võ Lâm 2 Link ngoài - còn vào trong thư mục nửa thì thấy có cái kiếm thế ( Cấu trúc chạy Kiếm Thế Võ Lâm 2 và 1 thì gióng nhau kinh khủng kể cả file )

70% Kiếm Thế
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nobitajx2
29-10-15, 08:44 PM
Ôi mẹ ơi có thêm cái kiếm thế Full của kingsoft

60% Võ Lâm 2 Link ngoài - còn vào trong thư mục nửa thì thấy có cái kiếm thế

70% Kiếm Thế

Càng vào càng nhiều link, nhiều thư mục, chắc thằng nào nó troll, thấy có cả ver 1.358 của kiếm thế :)) stop :-w

TS2GVN
29-10-15, 08:50 PM
Tui nghỉ nên download 1 file JX2Server.rar là đủ để xem :Laluot_160:

nobitajx2
29-10-15, 08:51 PM
Tui nghỉ nên download 1 file JX2Server.rar là đủ để xem :Laluot_160:

Chắc nó cũng giống như các topic khác share thôi, quan trọng cách chạy

TS2GVN
29-10-15, 08:54 PM
Chắc nó cũng giống như các topic khác share thôi, quan trọng cách chạy

Tui nhìn sơ qua , cái kia là bị lỗi cái bishop file nên phải thử vận may cái này xem sao

nobitajx2
29-10-15, 08:58 PM
Tui nhìn sơ qua , cái kia là bị lỗi cái bishop file nên phải thử vận may cái này xem sao

PassWord là gì mình cũng không biết nên mới share để ae hợp sức đoán pass.
Chúc ae đoán pass thành công :D

Share bởi: YH: phisontuyet, website: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Định mệnh, giải nén cái JX2Server ra nhận đc nv, có thằng nó up troll rồi, nhớ cái câu này đã có topic share jx2 đầu tiên thì phải

toandaik
29-10-15, 09:21 PM
Định mệnh, giải nén cái JX2Server ra nhận đc nv, có thằng nó up troll rồi, nhớ cái câu này đã có topic share jx2 đầu tiên thì phải

Không phải troll gì đâu, cơ bản cái này là người ta chỉ up lên để lưu trữ các game jx, jxsj cả cái file jx2 được share trước kia vào ổ đĩa mạng của người ta thôi chứ có gì đâu, bản thân mình cũng làm vậy thường lưu trữ những gì quan trọng lên ổ đĩa mạng khi cần lên down xuống khỏi phải tìm lại.
P/s: các thánh lại tưởng bở rồi :D

TS2GVN
29-10-15, 09:27 PM
Không phải troll gì đâu, cơ bản cái này là người ta chỉ up lên để lưu trữ các game jx, jxsj cả cái file jx2 được share trước kia vào ổ đĩa mạng của người ta thôi chứ có gì đâu, bản thân mình cũng làm vậy thường lưu trữ những gì quan trọng lên ổ đĩa mạng khi cần lên down xuống khỏi phải tìm lại.
P/s: các thánh lại tưởng bở rồi :D

Bác nói rất chính xác tình hình ai download được chưa

nobitajx2
29-10-15, 09:31 PM
Bác nói rất chính xác tình hình ai download được chưa

Toàn jx1, KT1, có cả KT2, nói chung như toandaik nói, k có gì ngoài những cái đã đc share
P/S: Ngoài lề tý, thấy có SV DNTC bản thương mại đc share bên TQ mak win 64, có chạy đc 32 bit như Mộng Tu Tiên 2 không nhỉ ?