PDA

View Full Version : Cần người hướng dẫn DKVS 2 có trả phí

vitti
25-10-15, 10:09 PM
Mình hỏi nhưng chưa ai giúp nên mình lập thêm top nữa

Mình cần tạo thêm 1 server nữa trên cùng 1 máy của game DKVS 2 mà thử làm cả ngày chưa được Vì thế nếu ai biết cách làm, xin hướng dẫn mình, mình xin trả phí ạ

Xin cảm ơn.

PhamNinh
25-10-15, 10:19 PM

Mình cần tạo thêm 1 server nữa trên cùng 1 máy của game DKVS 2 mà thử làm cả ngày chưa được Vì thế nếu ai biết cách làm, xin hướng dẫn mình, mình xin trả phí ạ

Xin cảm ơn.

ưm , như này cho nhanh bạn,. chứ h đã cao nhân rồi lại còn hiệp nghĩa nữa thì hơi khó :D

vitti
25-10-15, 10:26 PM
ưm , như này cho nhanh bạn,. chứ h đã cao nhân rồi lại còn hiệp nghĩa nữa thì hơi khó :D

vậy mà ko biết có ai giúp không nữa :(

PhamNinh
25-10-15, 10:26 PM
vậy mà ko biết có ai giúp không nữa :(

đợi chờ là hạnh phúc mà :D

ithink
25-10-15, 10:43 PM

Xin cảm ơn.

đổi port sv và database thôi bạn nhé.

vitti
25-10-15, 10:48 PM
đổi port sv và database thôi bạn nhé.

mình đổi rồi mà vào game ko tạo được nhân vật mới, nó báo như này:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn làm được teamview mình với hoặc cho mình hướng dẫn cụ thể chút được ko?

ithink
25-10-15, 11:16 PM
mình đổi rồi mà vào game ko tạo được nhân vật mới, nó báo như này:

bạn làm được teamview mình với hoặc cho mình hướng dẫn cụ thể chút được ko?

như hình thì bạn thử đặt tên nv khác hoặc inbox cho mình yahoo tí rảnh mình teamview qua.

dukute1995
26-10-15, 08:43 PM
mở thêm server thì in fb mình <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PhamNinh
26-10-15, 08:53 PM
có phí 1 cái là cao nhân nhiều hẳn lên, chủ topic sướng rồi nhá :D

chip2016
13-11-15, 08:55 AM
phí bao nhiu ? mình sẽ code bạn $-)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>