Đăng nhập

View Full Version : [MU] Cần giúp fix lỗi lô đề NBB

trandainghia
25-10-15, 12:40 PM
Mình dùng NBB, phần lô đề k thấy cập nhật kết quả, hôm 22/10 và 23/10 thì cập nhật bt hnay thì k.

xin giúp ( hậu tạ )

PhamNinh
25-10-15, 12:48 PM
Mình dùng NBB, phần lô đề k thấy cập nhật kết quả, hôm 22/10 và 23/10 thì cập nhật bt hnay thì k.

xin giúp ( hậu tạ )

yahoo : phamninh_sg :D

trandainghia
25-10-15, 08:45 PM
Ai sửa code lô đề NBB giá 300k pm mình nhé.

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

lenhcamvan
25-10-15, 08:49 PM
Ai sửa code lô đề NBB giá 300k pm mình nhé.

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

Send teamviewer 10 vào inbox tôi nhé.

lequangvu
26-10-15, 11:21 AM
Mình vào đọc là có PhamNinh bảo pm yahoo rồi mà sao vẫn chưa được à

--- Chế độ gộp bài viết ---

Làm game và liên lạc online mà không dùng yahoo hay skype thì đừng nên làm (góp ý cho các bạn không có yahoo hay skype)

PhamNinh
26-10-15, 12:01 PM
Mình vào đọc là có PhamNinh bảo pm yahoo rồi mà sao vẫn chưa được à

--- Chế độ gộp bài viết ---

Làm game và liên lạc online mà không dùng yahoo hay skype thì đừng nên làm (góp ý cho các bạn không có yahoo hay skype)

trang kqxs bị die sếp ơi, phải lấy lại kqxs từ trang khác sang thôi. tốt nhất mất tí tiền cho các thánh khác làm :D

lequangvu
26-10-15, 01:45 PM
trang kqxs bị die sếp ơi, phải lấy lại kqxs từ trang khác sang thôi. tốt nhất mất tí tiền cho các thánh khác làm :D

Sao chủ thớt bảo là chỉ bị mỗi chủ nhật thôi còn các ngày khác bt nhỉ? thực sự cái này fix đơn giản thôi, thay trang lấy kết quả khác, và viết lại 1 số form để lấy cho chính xác

PhamNinh
26-10-15, 02:57 PM
Sao chủ thớt bảo là chỉ bị mỗi chủ nhật thôi còn các ngày khác bt nhỉ? thực sự cái này fix đơn giản thôi, thay trang lấy kết quả khác, và viết lại 1 số form để lấy cho chính xác

có thế này mà xếp đoán dc mỗi chủ nhật bị hả

lequangvu
26-10-15, 03:14 PM

có thế này mà xếp đoán dc mỗi chủ nhật bị hả

:)) ừ nhỉ nhầm cứ tưởng chủ nhật là 24 =)) sorry vậy thì viết lại với trang khác đi PhamNinh :P

PhamNinh
26-10-15, 03:35 PM
:)) ừ nhỉ nhầm cứ tưởng chủ nhật là 24 =)) sorry vậy thì viết lại với trang khác đi PhamNinh :P

:waiting2: chắc h có người làm xong rồi

lequangvu
26-10-15, 04:31 PM
:waiting2: chắc h có người làm xong rồi

Uhm giờ cái bọn mới là nó thế đấy, lỗi thì lên kêu miết, chửi bới, rồi này nọ, xong cũng chẳng thèm báo 1 câu, vậy nên chẳng ai muốn giúp gì, mình thường giúp ai xử lý gì là đều bảo họ thông báo lên là đã xử lý xong cho mọi người khỏi mất công

PhamNinh
26-10-15, 06:49 PM
Uhm giờ cái bọn mới là nó thế đấy, lỗi thì lên kêu miết, chửi bới, rồi này nọ, xong cũng chẳng thèm báo 1 câu, vậy nên chẳng ai muốn giúp gì, mình thường giúp ai xử lý gì là đều bảo họ thông báo lên là đã xử lý xong cho mọi người khỏi mất công

khổ vậy đấy. mình chỉ nên chém gió là dc rồi sếp :big_smile: