PDA

View Full Version : [MU] Giúp fix lỗi đánh không ra skill khi max 65k

goku123
24-10-15, 03:08 PM
Bạn nào biết chỉ mình với hồi trước mình nhớ làm gì đó mà giờ quên rồi bạn nào biết chỉ mình với mình cảm ơn.

PhamNinh
24-10-15, 03:09 PM
Bạn nào biết chỉ mình với hồi trước mình nhớ làm gì đó mà giờ quên rồi bạn nào biết chỉ mình với mình cảm ơn.

fix làm thao dc khi không biết j` về gamesever /:)

membegin
25-10-15, 06:34 AM
Khỏj fix đi p. P để nhanh nhẹn kở hơn hoặk pằng 26k là đc rùj. Càng cao càng nhanh, càng nhanh thj làm s mk thấy skill

hackluv
25-10-15, 06:39 AM
fix của thớt nói là fake

sẽ bị 1 số mốc đánh chậm hơn con rùa =))

giờ ng ta chơi kiểu tiên tiến hơn là code rùi thớt ah =)))

BladeKnight109
25-10-15, 07:24 AM
fix làm thao dc khi không biết j` về gamesever /:)

fix Attack Speed và Magic Speed thì liên quan gì đến GameServer?????

mmtdhuy
25-10-15, 08:11 AM

DL bị lỗi .em test cái đó cũng bị nữa đánh không chết quái

BladeKnight109
25-10-15, 11:19 AM

tăng thấp agi mà ko chết thì lỗi phát sinh từ GS. còn tăng thấp mà chet, cao ko chết thì khả năng visual bug ở client. còn đã fix visual rồi mà ko chết thì bug GS

PhamNinh
25-10-15, 11:24 AM

ờ thì main cũng thế thôi pro :D

--- Chế độ gộp bài viết ---

tăng thấp agi mà ko chết thì lỗi phát sinh từ GS. còn tăng thấp mà chet, cao ko chết thì khả năng visual bug ở client. còn đã fix visual rồi mà ko chết thì bug GS

thánh này. DL có Check FireScream . khả năng ở đó. disable đi :D

BladeKnight109
25-10-15, 05:18 PM
ờ thì main cũng thế thôi pro :D

--- Chế độ gộp bài viết ---

thánh này. DL có Check FireScream . khả năng ở đó. disable đi :D

đọc lại tiêu đề bài viết. Đang nắm source SCF đây. Biết tôi đang đề cập đến cái gì ko mà Fire Scream.
Fix bug Agi ko liên quan đến GS.
@goku123: zClient có 1 đoạn fix visual skills. có thể tham khảo. nhưng sẽ lỗi 1 số skill khác như Multi-Shot, Fire Slash, Dead Stab, nova, Sweet Life, Triple Shot
Còn việc đánh quái mà sau khi đã fix visual mà ko chết thì khả năng bug GS.
Nếu ko có khả năng thì fake speed tự sướng cũng được :3. he he.

Muốn fix triệt để thì viết lại toàn bộ skill của SCF. Skill bọn này viết như shit. Đặc biệt là cái mastery và Dark Side Skill. Quá bựa. Cả Viewport protocol của nó cũng lỗi, 1 số struct sai, và có vài chỗ bị lỗi gây tràn bộ nhớ.

Demo khi fix visual
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PhamNinh
25-10-15, 06:00 PM

tùy xem chủ topic ý kiến j` thêm :D

goku123
25-10-15, 06:37 PM
đọc lại tiêu đề bài viết. Đang nắm source SCF đây. Biết tôi đang đề cập đến cái gì ko mà Fire Scream.
Fix bug Agi ko liên quan đến GS.
@goku123: zClient có 1 đoạn fix visual skills. có thể tham khảo. nhưng sẽ lỗi 1 số skill khác như Multi-Shot, Fire Slash, Dead Stab, nova, Sweet Life, Triple Shot
Còn việc đánh quái mà sau khi đã fix visual mà ko chết thì khả năng bug GS.
Nếu ko có khả năng thì fake speed tự sướng cũng được :3. he he.

Muốn fix triệt để thì viết lại toàn bộ skill của SCF. Skill bọn này viết như shit. Đặc biệt là cái mastery và Dark Side Skill. Quá bựa. Cả Viewport protocol của nó cũng lỗi, 1 số struct sai, và có vài chỗ bị lỗi gây tràn bộ nhớ.

Demo khi fix visual

mình không biết fix visual :) :) :) :) :) :)

PhamNinh
25-10-15, 06:51 PM

thử tìm file SkillAdditionInfo xem bạn. có hay k thì

CheckFireScreamSerial = 0

còn k dc nữa thì nhờ cao thủ blade :D

hackluv
25-10-15, 06:52 PM

zclient src :v

bạn ngâm cứu nó đi

trong visual fix :v

cứ vào đó sẽ hiểu

PhamNinh
25-10-15, 07:15 PM
zclient src :v

bạn ngâm cứu nó đi

trong visual fix :v

cứ vào đó sẽ hiểu

cho xin cái link đi Long heo :D

lequangvu
26-10-15, 11:27 AM
Nói đúng ra thì đúng như BK vì muốn fix thật triệt để phải xử lý ở client, trước VanBom có nghịch mấy vụ fix agi này nhưng chỉ là fix ảo, ví dụ tăng 65k nhưng tốc độ quẩy chỉ khoảng 20k-30k, xin VanBom cái file dll fix đấy dùng tạm cũng được, hoặc lấy từ Zteam mà dev cho chuẩn

goku123
26-10-15, 12:00 PM
Nói đúng ra thì đúng như BK vì muốn fix thật triệt để phải xử lý ở client, trước VanBom có nghịch mấy vụ fix agi này nhưng chỉ là fix ảo, ví dụ tăng 65k nhưng tốc độ quẩy chỉ khoảng 20k-30k, xin VanBom cái file dll fix đấy dùng tạm cũng được, hoặc lấy từ Zteam mà dev cho chuẩn

mình sài client UGK Antihack 14.0.0.5 .

PhamNinh
26-10-15, 12:03 PM
mình sài client UGK Antihack 14.0.0.5 .

ugk hình như v16 17 18 gì rồi cơ mà. h vẫn thấy các bạn post toàn v14 nhỉ :D

hackluv
26-10-15, 12:21 PM

sao gái :v

gái qua ragezone có src mà :v

PhamNinh
26-10-15, 12:27 PM
sao gái :v

gái qua ragezone có src mà :v

ragezone là cái j` thế heo mập :still_dreaming:

Van_Bom
26-10-15, 12:32 PM
........Bước 1: Fix nâng max point từ server lên 65k ( vì nếu không fix như vậy khi tăng 65k server nó sẽ không cho ra skill đâu....đại loại nó bảo là you can't use skill...........còn tùy server, có server thì nó vẫn cho ra skill ).........

.......Bước 2: Fix ở client.............................

Bước 3:.....................OK và test.........

goku123
26-10-15, 12:34 PM

không có điều kiện để mua ugk nên sài hàng free bạn :)

PhamNinh
26-10-15, 12:35 PM
........Bước 1: Fix nâng max point từ server lên 65k ( vì nếu không fix như vậy khi tăng 65k server nó sẽ không cho ra skill đâu....đại loại nó bảo là you can't use skill...........còn tùy server, có server thì nó vẫn cho ra skill ).........

.......Bước 2: Fix ở client.............................

Bước 3:.....................OK và test.........

mình đã thử làm và............................................... ......................... không thành công :waiting4:

Van_Bom
26-10-15, 12:40 PM
thế thì...............ta éo quan tâm................TA SẼ VÔ TÌNH......................