PDA

View Full Version : [JX] Cộng đồng việt Ver 2.0 Anh Em vào Crack giúp

TS2GVN
08-10-15, 07:41 PM
Mình hiện có bộ Server của cộng đồng việt ver 2 anh em nào crack được hậu tạ server của mình luôn chứ mình củng chưa monney
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mở lên GameServer.exe lên là tắt dù đã thây đổi MAC đúng trong data của nó
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

yeujx
08-10-15, 07:51 PM
bạn cứ share lên đây sẽ có người crack dc (inbox làm gì cho mất công)

hoangcungclub
08-10-15, 09:27 PM
Mình hiện có bộ Server của cộng đồng việt ver 2 anh em nào crack được hậu tạ server của mình luôn chứ mình củng chưa monney
Mở lên GameServer.exe lên là tắt dù đã thây đổi MAC đúng trong data của nó

Cảm ơn đã quảng cáo dùm thannk

trongkha779
08-10-15, 09:45 PM
Nhìn sơ qua là biết rùi ! :)>- nếu muốn Crack thì Inbox mình ! Server của người khác tốt nhất chơi offine thôi bạn à ! Server đó đảm báo không online nỗi đâu ! :D Tú đang online server nào thế !

TS2GVN
09-10-15, 04:15 PM
Cảm ơn đã quảng cáo dùm thannk

Chẳng qua còn cái ver 3 nửa , nhé bác hoàng dấu yêu

hoangcungclub
09-10-15, 05:01 PM
Chẳng qua còn cái ver 3 nửa , nhé bác hoàng dấu yêu

Thì tôi cảm ơn bạn đã quảng cáo dùm rồi còn gì nữa, còn ver 3 hay 4 gì cứ grack rùi online đi rồi tính tiếp, mèo chỉ có tài ăn vụng, chó thì có tài ăn cức, người có tài ăn chộm, trong thế giới ảo sao thì ngoài đời nó thế không khác gì, loại ngồi hống như chó trực xương thì nhiều, chứ tự mình làm ra thì ích.
Thấy thớt toàn lấy sv của người khác rùi tự sướng, cứ bảo là của mình rồi show đủ kiểu.
Thớt nên về học 1 khóa viết scripts rồi nc tiếp, còn không download ebook về học,.
Chứ cái kiểu hack được sv mà scripts không viết được thì sao online kinh doanh thớt.
Cứ nhờ vả với lập topic miết nhìn nãn vãi.
Mấy nay cũng không còn làm game nữa, chỉ vào xem topic và hổ trợ mà thấy thánh là kết ngay và luôn.
Nói luôn là cái đó không phải grack gì nói cho lắm vào.
Chỉ cần đúng MAC sql và servet là chạy, chạy sql 2005 nhé ku.

lzlsky301
09-10-15, 05:11 PM
Lâu lâu log vào forum chẳng thấy gì mới mẻ mà toàn là WAR với WAR
:Laluot_105::Laluot_105:

TS2GVN
09-10-15, 05:25 PM
Thì tôi cảm ơn bạn đã quảng cáo dùm rồi còn gì nữa, còn ver 3 hay 4 gì cứ grack rùi online đi rồi tính tiếp, mèo chỉ có tài ăn vụng, chó thì có tài ăn cức, người có tài ăn chộm, trong thế giới ảo sao thì ngoài đời nó thế không khác gì, loại ngồi hống như chó trực xương thì nhiều, chứ tự mình làm ra thì ích.
Thấy thớt toàn lấy sv của người khác rùi tự sướng, cứ bảo là của mình rồi show đủ kiểu.
Thớt nên về học 1 khóa viết scripts rồi nc tiếp, còn không download ebook về học,.
Chứ cái kiểu hack được sv mà scripts không viết được thì sao online kinh doanh thớt.
Cứ nhờ vả với lập topic miết nhìn nãn vãi.
Mấy nay cũng không còn làm game nữa, chỉ vào xem topic và hổ trợ mà thấy thánh là kết ngay và luôn.
Nói luôn là cái đó không phải grack gì nói cho lắm vào.
Chỉ cần đúng MAC sql và servet là chạy, chạy sql 2005 nhé ku.

Nói thẳng chẳng trộm chẳng tha , nhưng người ta cho thì lấy về sài cần gì bạn phải nói thế member trong đây người có người không thì củng phải mần mò , bạn nói giọng đấy không khác nào đang nói này nọ với ng ta trình cùi thì bị Drop chứ chẳng có ai mà để lộ ra ngoài cả :(

--- Chế độ gộp bài viết ---

Anh sky có server share e với lụm lên online dev cho anh em tham gia :D

hoangcungclub
09-10-15, 06:47 PM

mua cập dầu ăn đi, alo sang thông phát.