PDA

View Full Version : [JX] [Xin Xỏ] Anh em có bộ Ui này cho mình xin với nha

JXDev
08-10-15, 05:32 PM
Anh em trong 4rum mọi người ai có bộ Ui như vậy th2i Share cho mình xin nha .;)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bthhhz
08-10-15, 05:38 PM
Ui này của sv AlexKing . ai rành thìl lấy nó về biến đổi thành jx linux !!

JXDev
08-10-15, 05:43 PM
Ui này của sv AlexKing . ai rành thìl lấy nó về biến đổi thành jx linux !!
Hix mình thì chịu về vấn đề đó . Chỉ mong a.e có bộ Ui này trên Linux th2i chia sẻ cho mình xin thôi

bthhhz
08-10-15, 05:44 PM
Hix mình thì chịu về vấn đề đó . Chỉ mong a.e có bộ Ui này trên Linux th2i chia sẻ cho mình xin thôi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cái đó thì mình chịu. bởi cũng ko nghiên cứu cho mấy . còn cái thanh máu hình như là của kiếm thế
bạn có thể cho mình xin cái Patch server có cái này mình mạn phép Unpak để tìm hiểu

JXDev
08-10-15, 07:17 PM

cái đó thì mình chịu. bởi cũng ko nghiên cứu cho mấy . còn cái thanh máu hình như là của kiếm thế
bạn có thể cho mình xin cái Patch server có cái này mình mạn phép Unpak để tìm hiểu

Mình cũng không có path luôn . Tại mình thấy hình trên FB lên mạn phép hỏi anh em