PDA

View Full Version : [MU] Share cách chống ugk kick dis

nguyentienthuy
24-09-15, 12:34 PM
Mod xóa dùm vì làm thế này sẽ có hiện tượng bị treo máy như các thánh nói

lequangvu
24-09-15, 01:13 PM
HD này cũng có thể có tác dụng, chú ý chủ thớt post HD nên mình move qua box guide nhé

lieuthunguyet
24-09-15, 01:13 PM
Cái này nó hoạt động như thế nào mà chống được vậy bạn ?

nguyentienthuy
24-09-15, 01:18 PM
.................................................

muserverconfig
24-09-15, 01:26 PM
ugk bán bản full lic sửa code trong anti không bị kick dis giá 2tr cảm ơn thớt để test thử có gì báo lại

BladeKnight109
24-09-15, 01:35 PM
xài Guardian Anti DDoS là tự sát máy chủ của mình. Làm cái lệnh ở GS
vào game gõ cái lệnh đó, Xóa file, Drop DB, Format HDD, Shutdown máy chủ...sụp luôn toàn máy chủ cho khỏe, cần gì phải chạy tool kick dis :3.

muserverconfig
24-09-15, 01:42 PM
vẫn bị kick ầm ầm thớt à,cách này không có tác dụng rồi,mà cái anti ddos nặng vãi,ngốn cpu

nguyentienthuy
24-09-15, 01:50 PM
vẫn bị kick ầm ầm thớt à,cách này không có tác dụng rồi,mà cái anti ddos nặng vãi,ngốn cpu
bạn test vps với máy tính của bạn chứ ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

muserverconfig
24-09-15, 01:54 PM
bạn test vps với máy tính của bạn chứ ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lúc mình kick,máy chủ của mình thì bị ngắt kết nối,kiểm tra lại vps thì nó tự động reconnecting lại

nguyentienthuy
24-09-15, 01:57 PM
lúc mình kick,máy chủ của mình thì bị ngắt kết nối,kiểm tra lại vps thì nó tự động reconnecting lại

pm yahoo nguyentienthuy94 mình xem xem mình test ok mà

lieuthunguyet
24-09-15, 02:20 PM
Chủ thớt inbox cho mình cái tool ugk kick để test thử nha.

nguyentienthuy
24-09-15, 02:32 PM

bạn tra google cũng ra này :V

hackluv
24-09-15, 02:32 PM

proxyfixer : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cháu nó đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lieuthunguyet
24-09-15, 02:53 PM
Wow tool phổ biến đến như za rồi cơ ah hèn gì phải cần anti :Laluot_210:

nguyentienthuy
24-09-15, 03:06 PM
Test ok nhé :v .....................:-<

SupperGa
24-09-15, 03:14 PM
Không chống bằng antiddos vietguard đc đâu. Sử dụng nó là tự xác.
Lý do: Bọn nó ko kich dis đc thì bọn nó botnet thẳng vào máy chủ như thế còn nguy hiểm hơn bị kick dis :D. Và antiddos vietguard có tiếng là ăn ram khủng bố nhất khi bị botnet & ddos mà một khi Ram full CPU full thì các bạn đã biết hậu quả rồi đấy :D

lieuthunguyet
24-09-15, 03:40 PM
Chống thì được rồi nhưng liệu chạy tool này lâu có ảnh hưởng gì không vì nó tiêu hao hệ thống cũng khá nhiều :Laluot_240:

lequangvu
24-09-15, 03:54 PM
Có đấy dùng phần mềm này nó sẽ tự làm giảm băng thông và mỗi khi có tấn công nó chạy rất nặng, lag cả mạng máy chủ luôn đấy, nên chỉ test chơi thôi :D hoặc dùng vps có antiddos thì chắc không bị vụ này :D

nguyentienthuy
24-09-15, 04:05 PM
Có đấy dùng phần mềm này nó sẽ tự làm giảm băng thông và mỗi khi có tấn công nó chạy rất nặng, lag cả mạng máy chủ luôn đấy, nên chỉ test chơi thôi :D hoặc dùng vps có antiddos thì chắc không bị vụ này :D

có cái mục bandwidth còn bị tấn công ddos với botnet thì chưa dính bao giờ nên mình cũng chưa test :D thử phần mềm giải phóng xem sao

Van_Bom
28-09-15, 01:04 AM
xài Guardian Anti DDoS là tự sát máy chủ của mình. Làm cái lệnh ở GS
vào game gõ cái lệnh đó, Xóa file, Drop DB, Format HDD, Shutdown máy chủ...sụp luôn toàn máy chủ cho khỏe, cần gì phải chạy tool kick dis :3.

cái tool kích dis là do UGK viết ra à bạn.......

eva0001
28-09-15, 01:20 AM
Mình bị lỗ trắng 1 cái mu vì chính cái trò kick dis UGK này. Từ cách đây 2 năm rồi, hồi UGK mới đến vẻ 14, trên clb chưa ai nói gì về cái này. :)) Đó cũng là lần đầu tiền và lần cuối cùng mình dùng UGK. Tại sao đã sinh ra UGk, còn sinh ra tool kick dis :v