PDA

View Full Version : [JX] Hướng dẫn chạy pay JX2

Anh2SiTinh
16-09-15, 01:10 PM
.................................................. ....................................

janethorne83
16-09-15, 01:16 PM
cái này sơ đẳng quá, chỉ chạy cái centos đi thím [-O<

Anh2SiTinh
16-09-15, 02:55 PM
cái này sơ đẳng quá, chỉ chạy cái centos đi thím [-O<

:)) thế mà chả ai chỉ khi mình chỉ lị bảo là sơ đẳng :)). Hài thật hứa với lòng .......:))[-(

alextrung
16-09-15, 03:20 PM
janethorne83 cái này sơ đẳng quá
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

janethorne83
16-09-15, 03:24 PM
:)) thế mà chả ai chỉ khi mình chỉ lị bảo là sơ đẳng :)). Hài thật hứa với lòng .......:))[-(

:v
mấy cái import sql vô cái mysql xong rồi sửa file config lại để chạy mà không biết nữa thì làm chi nữa, tự mò cũng ra.
không biết làm mấy cái này quả là quá ngu rồi. Thím chỉ cho newbie thì OK.

Còn nếu biết chạy được centos thì giỏi ;))
Share được thì tốt, chứ share mấy cái này tác dụng để làm gì vậy? Khi centos ko chạy dc ;))

nobitajx2
16-09-15, 03:48 PM
:v
mấy cái import sql vô cái mysql xong rồi sửa file config lại để chạy mà không biết nữa thì làm chi nữa, tự mò cũng ra.
không biết làm mấy cái này quả là quá ngu rồi. Thím chỉ cho newbie thì OK.

Còn nếu biết chạy được centos thì giỏi ;))
Share được thì tốt, chứ share mấy cái này tác dụng để làm gì vậy? Khi centos ko chạy dc ;))

Định mệnh ... cmt mak ngứa cái lỗ dưới vãi :D

ochohieucac123
16-09-15, 04:52 PM
tutừ rùi cháo sẽ nhừ thôi mà ... cái j cũng từ cái dễ rùi lên chứ tự nhiên 1 phát là xong ak` ^:)^

mastervnn
16-09-15, 06:04 PM
Đẳng nào cũng vậy có lòng chia sẽ là vui rồi... Viet nam mình có ít nhân tài là bởi vì giấu nghề cho nên phải kỳ công nghiên cứu cái cũ mà không tiếp thu cái mới nổi.

Anh2SiTinh
16-09-15, 07:00 PM
Đẳng nào cũng vậy có lòng chia sẽ là vui rồi... Viet nam mình có ít nhân tài là bởi vì giấu nghề cho nên phải kỳ công nghiên cứu cái cũ mà không tiếp thu cái mới nổi.

VN mình không phải ít nhân tài mà mỗi lần làm gì thì toàn bị cắn nên họ im lìm thôi :))

nguyenduy9290
18-09-15, 11:44 AM
Ai Làm một cái vedeo Hướng dẫn cho anh em "Ngu học" chơi với. Chứ em là bó táy rùi. với lại có chỉnh cái gì trong patch ko? Cài chơi off thôi chứ ko có ý gì. Em thích trò này lắm. Tks Các anh em

herobrinevn
21-09-15, 02:53 PM
uppp cho thím nào chỉ cách chạy bên centos nữa là ngon :))