PDA

View Full Version : [JX] Ai giúp em về cái này mới Auto Jx linux VLBS 1.3

vuduymanh
15-09-15, 08:22 PM
em làm như hướng dẫn mà không mở dc auto lên các bác à máy em đã cài dotnet 2.0 \ 3.0 \ 3.5 \ 4.0

mà vẫn ko mở lên dc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

gia_muvn
15-09-15, 08:29 PM
Máy mình dùng win 7 dotnet 4.5 chạy bình thường mà. Bạn thử tải lại bản auto và game.exe mới xem nào.
Mình dùng patch của aevolam.com

vuduymanh
15-09-15, 08:41 PM
Máy mình dùng win 7 dotnet 4.5 chạy bình thường mà. Bạn thử tải lại bản auto và game.exe mới xem nào.
Mình dùng patch của aevolam.com

máy mình khong cài đc dotnet 4.5 cài nó báo lỗi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

beongo26
15-09-15, 08:59 PM
Bạn mở trực tiếp trên winrar k giải nén . Hoặc copy sang ổ khác . Thử đổi tên file autovlbs.exe trước

vuduymanh
15-09-15, 09:12 PM
Bạn mở trực tiếp trên winrar k giải nén . Hoặc copy sang ổ khác . Thử đổi tên file autovlbs.exe trước

đã làm hết rồi ko dc bác à hay phải cài dotnet 4.5 mới dùng đc
và dotnet4.5 máy mình ko cài đc máy mình ló báo lỗi

gia_muvn
15-09-15, 09:12 PM
máy mình khong cài đc dotnet 4.5 cài nó báo lỗi

Lỗi này là do Dotnet 4.5 không hỗ trợ winxp bạn đang sử dụng.

lang_khach
15-09-15, 10:07 PM
Lỗi này là do Dotnet 4.5 không hỗ trợ winxp bạn đang sử dụng.

cài cái 3.5 thôi, cần gì 4.5 :|

vuduymanh
15-09-15, 11:51 PM
cài cái 3.5 thôi, cần gì 4.5 :|

Em cài từ 2.0 đến 4.0 rồi nhưng vẫn ko mở dc auto lên
Em thử ra quán nét chạy thử thì dc về nhà lại ko dc

tvnnam
16-09-15, 09:44 AM
Em cài từ 2.0 đến 4.0 rồi nhưng vẫn ko mở dc auto lên
Em thử ra quán nét chạy thử thì dc về nhà lại ko dc

chắc bị lỗi hệ thống trong máy rồi.............. cách tốt nhất e kiếm 1 bản gost và phần mềm gost win7 64bit chẳng hạn về gost lại máy hoặc nếu có điều kiện và time thì cài lại win cho chắc..... còn nếu 2 cách trên mà vẫn không được thì xem lại hướng dẫn sau xem có làm sai hay thiếu bước nào ko?

H/D sử dụng auto VLBS cho Linux:

Auto Train: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Auto PK: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
các bạn vào file host add thêm mấy dòng bên dưới là mở được(đường dẫn C:\Windows\System32\drivers\etc)
127.0.0.1 update.agtool.net
127.0.0.1 update.agtool.net/*
127.0.0.1 agtool.net
127.0.0.1 agtool.net/*
127.0.0.1 */agtool.net
Chép Vn.fon vào thư mục C:\WINDOWS\Fonts

P/s: chú ý trước khi cài đặt nhớ tải net framework 2.0 trở lên nhé mới xài được

- nếu đã làm đúng theo hướng dẫn rồi mà vẫn ko được thì xem lại cái package,,,, lấy package của yoken hay update galaxy mà xài
và nếu ko đc nữa thì xài tạm auto pk thôi e nhé