PDA

View Full Version : [MU] MuX

Dreamy
08-09-15, 09:21 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

passdown:a0pq

pas giải nén k có :3 nhân tiện ai phá dc pas 7z chỉ giáo với

hackluv
08-09-15, 12:07 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

passdown:a0pq

pas giải nén k có :3 nhân tiện ai phá dc pas 7z chỉ giáo với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ac529fbc65aa07d2070af9a7&oe=566DAA8D (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ac529fbc65aa07d2070af9a7&oe=566DAA8D)

cái này ah =)))

hehehehehe

:3

goku123
08-09-15, 12:14 PM
cho xin link dow khác đi link này không biết dow cảm ơn

sjthoj123
08-09-15, 12:24 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ac529fbc65aa07d2070af9a7&oe=566DAA8D (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ac529fbc65aa07d2070af9a7&oe=566DAA8D)

cái này ah =)))

hehehehehe

:3

cần lắm 1 đường link bác ơi :D:D:D:D:D:D:D:D

tcbgame
08-09-15, 12:58 PM
Mu này chơi tn long mập có hay không

hackluv
08-09-15, 01:26 PM
Mu này chơi tn long mập có hay không

TugaShot
08-09-15, 03:30 PM

This game is not Mu or Mux look at my ragezone international post <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

This is the real game ....

it is a good game but is not Mux and ít not full game ít 80% of the game is not full

lequangvu
08-09-15, 05:25 PM
Cho chủ thớt 12ddeerrr hoàn thiện bài viết và phân biệt nó nằm ở box nào nhé, share bài mà không có pass giải nén cũng đủ ăn thẻ rồi đấy bạn

hackluv
08-09-15, 06:25 PM
Cho chủ thớt 12ddeerrr hoàn thiện bài viết và phân biệt nó nằm ở box nào nhé, share bài mà không có pass giải nén cũng đủ ăn thẻ rồi đấy bạn

thực ra tui thấy thớt ăn đập ở pass thôi.

vì MUX đc TQ dev nền từ 0.97 - 0.99 nên ko sao cả :v

TugaShot
08-09-15, 06:30 PM
thực ra tui thấy thớt ăn đập ở pass thôi.

vì MUX đc TQ dev nền từ 0.97 - 0.99 nên ko sao cả :v

try thí pasword : ewrreher56587]==0=ou,cv/c/fd4443

Dreamy
09-09-15, 07:14 AM
ai crack được pass file 7z giùm em với :((

hackluv
09-09-15, 07:40 AM
ai crack được pass file 7z giùm em với :((

game ko full đâu =))

đừng cố :v

--- Chế độ gộp bài viết ---

try thí pasword : ewrreher56587]==0=ou,cv/c/fd4443

I don't think so :v

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Dreamy
09-09-15, 08:01 AM
game ko full đâu =))

đừng cố :v

I don't think so :v

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

đâu, lụm dc trang share full game mà nó k cho pas giải nén :(( chả thích cái nào... down cái chiến quốc về mà k có pass

ai biết phá pass pm nhơ vs....................

hackluv
09-09-15, 08:18 AM
đâu, lụm dc trang share full game mà nó k cho pas giải nén :(( chả thích cái nào... down cái chiến quốc về mà k có pass

ai biết phá pass pm nhơ vs....................

bạn có thể share trang lên đây đc ko :v

Dreamy
10-09-15, 06:47 AM
bạn có thể share trang lên đây đc ko :v

chỉ mình phá cái pass đi.... trang game gì cũng có, zing speed với web mu... có hết -_-

hackluv
10-09-15, 07:16 AM
chỉ mình phá cái pass đi.... trang game gì cũng có, zing speed với web mu... có hết -_-

ko có phá pass.

bản kia mình setup từ 2013 rồi.

đã lấy bản của bạn về so sánh src vs client vs server thì cảm thấy ko có gì khác.

làm = gamebryo

tcbgame
11-09-15, 08:37 AM

Share link đi bạn để coi tn mọi người tìm cách . Chủe ỉm 1 mình thế thảo nào mắc pass

hackluv
20-09-15, 05:27 PM
cái tội ỉm hàng =))

có pass cũng ko đưa :v

với cả hàng incompied nên chỉ mang tính chất học hỏi vs minh họa :v