PDA

View Full Version : Ai BIết cách chỉnh sửa file jar giúp mình với

kenlucky2000
27-08-15, 06:29 PM
như tiêu đề ai biết cách chỉnh sửa file jar hoặc biết tool chỉnh sửa thì chỉ giúp mình :(

Sói Đẹp Trai
27-08-15, 07:33 PM
Cho hỏi bạn cố tình ko biết hay ko biết thật vậy? Nếu cái gì cũng chỉnh sửa đc thì mấy ứng dụng đơn giản như game nó đã lộ gần hết rồi.

kenlucky2000
27-08-15, 07:44 PM
Cho hỏi bạn cố tình ko biết hay ko biết thật vậy? Nếu cái gì cũng chỉnh sửa đc thì mấy ứng dụng đơn giản như game nó đã lộ gần hết rồi.
Cái này mình không biết thật nhưng thấy có người sửa được nên lên hỏi .

Sói Đẹp Trai
27-08-15, 07:51 PM
Cũng có tool nó giải mã đc một phần nhỏ của file java trong đó. Nhưng một phần nhỏ rất khó để dịch lại chuẩn được.

kenlucky2000
28-08-15, 09:33 PM
Cũng có tool nó giải mã đc một phần nhỏ của file java trong đó. Nhưng một phần nhỏ rất khó để dịch lại chuẩn được.

oke thánk bạn ............................

chip2016
14-10-15, 11:09 AM
chà chà, cái này pác nên hỏi thằng java.com roài, cái đó thì chịu, còn về class thì có đầy trên mạng, pác đọc mấy hồi tìm hiểu là ra, còn về phần tools chỉnh sửa toàn bộ thì ... pó tay ở VN chưa có ai đủ kiến thức để tạo 1 topic đủ kiến thức để chỉ cho pác đâu, pác rãnh nên nhờ thằng java.com ấy, nó có nói sơ về ngôn ngữ java, cái java vụ này tui cũng đang nhức đầu đây, mấy cái game bên china 1 khi chạy = java điều bị lỗi ngốn % CPU quá cao, cỡ 20 - 30 người chơi hoặc 2 - 5 người xài auto click thì bên trong CPU đã ngốn gần như 80% rồi 8-x