PDA

View Full Version : Lineage 2 - The First Throne Live Client

hoanghoatham
25-05-08, 03:40 PM
chắc rằng một số bạn cũng giống như mình muốn thữ games này thế nào nhưng ngại không down nổi client nay mình sent link mới để các bạn tiện dl hơn ( dùng IDM nhé nhanh hơn rất nhiều) còn server và hướng dẫn các bạn dl ở đây:

server & HD của DAVIDHUYNHVAN : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

flygon
30-05-08, 10:38 AM
bạn ơi , liệu client này đã có disc bán bên ngoài chưa :-?? , chư down nt này thì ...... mà usb mnih có 1 ghi ah :((

hiepsihattao
03-06-08, 04:08 PM
uh,mình thì chỉ có usb 2G thui,thèm chơi nhưng chưa bao giờ chơi l2 ,hic

dvthanhtam
08-08-08, 09:46 PM
giới thiệu bạn , ở trong l2saigon có 1 cái link download L2 ct1.0 lẫn 1.5 luôn đó bạn ơi , hình như nó cut ra làm 3,4 phần đó down thử nhé HiepSiHatTao . Mình chưa thử lần nào nên ko bit có nhanh ko :D ....Trong đó cũng có share đĩa hellbound free 100% nữa chẵng biết còn ko nữa .... thữ nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

TitanRain
21-08-08, 10:19 PM
chắc rằng một số bạn cũng giống như mình muốn thữ games này thế nào nhưng ngại không down nổi client nay mình sent link mới để các bạn tiện dl hơn ( dùng IDM nhé nhanh hơn rất nhiều) còn server và hướng dẫn các bạn dl ở đây:

server & HD của DAVIDHUYNHVAN : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ÔI vỡ mộng down hơn 3GB về 1 file .zip trong dó có data1.cab data2.cab data1.hdr nhưng lỗi file ko giải nén dc nản