PDA

View Full Version : [Gunny] Member mới xin mọi người hướng dẫn đổi chút

Sadlove123
18-08-15, 04:21 PM
Mình xem các topic mà vẫn chưa hiểu nay xin hỏi mấy bạn, mong mấy bạn giúp mình :
• Nếu muốn ài gunny thì lattop mình thế này cài được không?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

• Những thứ cần khi cái gunny và cho mình luôn link nha :)
• Có video hướng dẫn tận tình thì cho mình xin luôn nha :) tại member mới nên như vậy.
Xin mọi người giúp đỡ.

choiem1lan2
19-08-15, 09:48 AM
Cấu hình như vậy là được rồi
Các phần mềm cần thiết
+Notepad++
+SQL sever (Tùy theo db của bạn mà chọn phiên bản 2008 or 2012 or 2014) <---- Bạn lên chọn SQL Sever 2014 Bản 64Bit
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+Net 4.0 ofline(Cài cho dễ)
+IIS(Cái này k cần tải.Bạn có thể xem cách cài trên youtube)

Hướng dẫn cài đặt sever

Chúc bạn thành công

Sadlove123
19-08-15, 11:17 AM
Cảm ơn bạn.

Mình có VPS không biết ai rãnh cài giùm online, xong mở team để học hỏi được hông? Mạo mụi nói vậy.

choiem1lan2
19-08-15, 05:25 PM
Cảm ơn bạn.

Mình có VPS không biết ai rãnh cài giùm online, xong mở team để học hỏi được hông? Mạo mụi nói vậy.

Bạn biết lm of thì on dễ lắm :)):)):)):)):)):)):))
Cònig lại ip là dc :)):)):)):)):)):)):))