PDA

View Full Version : [Gunny] Cần gợi ý code Code Gà Hành 5.5 !

Tinyhacker
12-08-15, 04:23 PM
Có ai giúp mình với. Bản 5.5 của mình gần full rồi thiếu Code Gà Hành với Lôi Đài thôi. Giờ mình đang rất cần ai giúp mình hoặc chỉ cách code là được. Hoặc cho xin 1 Base Code Gà Hành với

be.cun.186
12-08-15, 04:31 PM
Có ai giúp mình với. Bản 5.5 của mình gần full rồi thiếu Code Gà Hành với Lôi Đài thôi. Giờ mình đang rất cần ai giúp mình hoặc chỉ cách code là được. Hoặc cho xin 1 Base Code Gà Hành với

Title thì cần gợi ý, thế mà chả thấy đề cập đến bạn tìm hiếu nó đến đâu, bí chỗ nào, chủ yếu xin code chứ gì (:|

Tinyhacker
12-08-15, 04:35 PM
Title thì cần gợi ý, thế mà chả thấy đề cập đến bạn tìm hiếu nó đến đâu, bí chỗ nào, chủ yếu xin code chứ gì (:|

Dạ thưa bác. Em đang bí mới cần chỉ mà. Em mới tập dev #-o giờ cần ai chỉ cơ bản cần thiết dể dev đc code gà hành thôi. Chứ C# cũng kha khá

be.cun.186
12-08-15, 04:43 PM
Dạ thưa bác. Em đang bí mới cần chỉ mà. Em mới tập dev #-o giờ cần ai chỉ cơ bản cần thiết dể dev đc code gà hành thôi. Chứ C# cũng kha khá

Nói thế thì khác gì dạy bạn từ số 0??
C# khá thì mò trước đi, bí chỗ nào thì lên nói rõ ràng chứ nói chung chung rất khó gợi ý
Code gà hành thì cũng đơn giản thôi

vinh8c058
14-08-15, 03:52 AM
Game.Server/Packet/Client/ActivityPackpagehandle.cs còn nội dung thế nào tự ngâm nhá