PDA

View Full Version : [KT] Lâu lắm rồi mới vào lại ClbGamesVN share cho ae cái template KT Blogger

Mr.QuangHuy
29-07-15, 07:58 PM
Cũng hơn 1 năm rồi mới vào lại Clbgamesvn, thấy dạo này ae hoạt động vui vẻ, xôm quá nên cũng cảm thấy mình nên đóng góp 1 cái gì đó cho cộng đồng. Đây là web cuối cùng mình rip lại để áp dụng cho nền blogger ưu điểm, nhược điểm của nó chắc mọi người cũng đã biết. Server có thể die nhưng web thì trường tồn mãi mãi với thời gian 3:-O

Chắc không cần phải nói nhiều nữa anh em xem demo và download về nhé.

Demo Trang chủ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Demo trang intro: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

NhanVT
29-07-15, 08:10 PM
Thank trước tính sau, chưa bik dùng sao =))

anhnhianh
30-07-15, 11:20 AM
2 file .xml dùng sao hả bác?? hướng dẫn tí đc ko :D

yeukiemthe
30-07-15, 12:09 PM
2 file .xml dùng sao hả bác?? hướng dẫn tí đc ko :D

Vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đăng kí 1 cái site rồi vào cài đặt - mẫu - import xml vô
Cái này dành cho web trên nền blogspot

vlchiton
25-07-17, 05:37 PM
ai con giữ file của bác huy này ko up lên dùm mình với

titanok
25-07-17, 06:22 PM
ai con giữ file của bác huy này ko up lên dùm mình với

Link của thớt vẫn sống mà 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr