PDA

View Full Version : [JX] Share Sever Game Phiên Bản Võ Lâm Du Ký !

vovanson
11-07-15, 06:45 PM
Close Topic !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!

vovanson
11-07-15, 06:59 PM
Nền này là Võ Lâm Ngạo Tuyết đúng ko a , nếu ko phải chính chủ có bị phá ko ạ?

không phải nền võ lâm ngạo tuyết đâu bạn !

heodat139
11-07-15, 07:10 PM
Tét hàng
30 char 30 char30 char30 char30 char

PeHuongNavy
11-07-15, 07:16 PM
Sever Win hay Linux vay cậu
Sever Này Dạng Win Đúng ko

PeHuongNavy
11-07-15, 07:30 PM
Và Chức Năng Admin Nằm Ở File Nào Vậy Thớt Test Mà tìm hoài ko ra

doremon.duk
11-07-15, 07:34 PM
share luôn web đi bác ơi =;\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

tudz113
11-07-15, 08:00 PM
tks bạn nhé ...............................

tudz113
11-07-15, 08:35 PM
có ai cài đc chưa vậy sao tôi vào toàn liên kết máy chủ mặc dù đã đúng hết

vovanson
11-07-15, 09:16 PM
Và Chức Năng Admin Nằm Ở File Nào Vậy Thớt Test Mà tìm hoài ko ra
Sever win bạn nhé 30 chaeeeee

greentears
11-07-15, 09:28 PM
cho xin cái tên nền đi ^^ ATN thì nghỉ =]]

vovanson
11-07-15, 09:30 PM
cho xin cái tên nền đi ^^ ATN thì nghỉ =]]

không phải nền ANT đâu nha awjx lên đó bạn !

Ducthinh682
11-07-15, 09:46 PM
ai test sv rồi cho cái thông tin đi nào :D .

lntinh
11-07-15, 09:56 PM
Bị lỗi kết nối máy chủ thất bại.

Đã chỉnh trong severlist.ini và đồng bộ cả server và client nhưng ko chạy đc :(

bthhhz
11-07-15, 10:06 PM
Mấy bác copy mấy cái file config chạy server của jx loving qua. rồi bỏ lên chạy cũng đc.
cần gì phải chạy theo các config trong đó đâu :v !!
meọ nhỏ thôi

Learning
11-07-15, 10:07 PM
không phải nền ANT đâu nha awjx lên đó bạn !
Có hack bug đồ xóa nhân vật gì ko bạn???

Ducthinh682
11-07-15, 10:07 PM
có ai vào game đc chưa :D .

vovanson
11-07-15, 10:13 PM
Có hack bug đồ xóa nhân vật gì ko bạn???

sever không có hack bạn nha , chỉ bị bug ở bang hội thôi ! bug tiền vạn đó

Ducthinh682
11-07-15, 10:16 PM
sever không có hack bạn nha , chỉ bị bug ở bang hội thôi ! bug tiền vạn đó

có bị bug gì nữa không bạn ????????????????????

lntinh
11-07-15, 10:41 PM
Ai giúp mình lỗi này với, mình đã chỉnh và đồng bộ client và server rồi mà vẫn lỗi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

rioranso
11-07-15, 10:51 PM
♫ Hỏi tí nhá :))
♫ sever này có con 32 không nhỉ . :))

hoangcungclub
11-07-15, 10:52 PM
Ai giúp mình lỗi này với, mình đã chỉnh và đồng bộ client và server rồi mà vẫn lỗi

chỉnh lại ngoài client life config port 5622 5623 là được nhe.

lntinh
11-07-15, 10:56 PM
chỉnh lại ngoài client life config port 5622 5623 là được nhe.

Thanks bác nhiều nha :D:D:D:D

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

hoangcungclub
11-07-15, 11:08 PM
clone topic server không có gì khác lấp ghép tè le tùm lum, không cái gì ra cái gì cả.
nhưng nói gì nói cảm ơn chủ topic đã có long share cho ae học hỏi,
còn lỗi rất ư là nhiu, lỗi tiềm ẩn, nếu chơi off thì download về vọc phá được, còn ai có dự định online thì dẹp ngay và luôn.

longkandy1
11-07-15, 11:23 PM

Sao không kết nối được các bác nhỷ! Em dùng nguyên ban sv dow về!

bthhhz
11-07-15, 11:27 PM
Góp ý nhỏ : đừng dại gì mang lên online nhé . chết mất tiền VPS ráng chịu à

lntinh
11-07-15, 11:32 PM

bác hoangcungclub vừa chỉ ở trên X_XX_XX_XX_XX_XX_X

longkandy1
11-07-15, 11:33 PM
không thấy nhân vật với NPC. Nhưng vẫn di chuyển đựoc

longkandy1
11-07-15, 11:43 PM
Góp ý nhỏ : đừng dại gì mang lên online nhé . chết mất tiền VPS ráng chịu à

em đưa lên con này nhé :)>-

longkandy
11-07-15, 11:51 PM
Sever win bạn nhé 30 chaeeeee

Sao tớ vào game không hiện NCP với nhân vật hả bạn ơi. Mình cần sửa ở file nào thế

tudz113
12-07-15, 09:10 AM
rao item thế giới sao k nhấp vào đc vậy , có cái tên mà nhấp vào k đc như là viết chữ bình thường

longkandy
12-07-15, 10:50 AM
rao item thế giới sao k nhấp vào đc vậy , có cái tên mà nhấp vào k đc như là viết chữ bình thường

ấn vào tên nhân vật !!!!!!!!!!!!!!!!!!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Ý của bác là sao :(
30chrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Chình trong clien !!!

lntinh
12-07-15, 02:17 PM
làm thế nào để pik port để fix
hiện e cũng đang có 1 sever config đúng hết nhưng vẫn k vào game đc

Vào thư mục Client, tìm file config.ini Phần [Server] chỉnh lại port 5622, 5623 là chạy được. Còn lại 2 cái thì del nó đi hoặc comment nó lại

longkandy
12-07-15, 03:59 PM
Ai cho mình xin thư mục data của clien với!!
Thank nhiều!

PeHuongNavy
12-07-15, 05:33 PM
Chức năng ad nằm ở đâu vậy mình tìm hoài ko có

carotyeuchuot
12-07-15, 07:19 PM
Link Server + Patch + DB Gốc < Pass xã nén nếu có : carotyeuchuot > . NHẤN VÀO ĐÂY (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) :smashed:

PeHuongNavy
12-07-15, 07:22 PM
chức năng ad nằm ở đâu vậy Tìm hoài ko ra

Linh_JX
12-07-15, 07:26 PM
không sử dụng.nhưng vẫn tks tinh thần share của bạn ^^

lntinh
12-07-15, 07:34 PM
Link Server + Patch + DB Gốc . NHẤN VÀO ĐÂY (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) :smashed:

Pass giải nén : carotyeuchuot

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

simao
12-07-15, 07:38 PM
Link Server + Patch + DB Gốc . NHẤN VÀO ĐÂY (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) :smashed:

Pass giải nén là gì cảot ơi/.....................................

tvnnam
12-07-15, 07:45 PM
Pass giải nén là gì cảot ơi/.....................................

pass: carotyeuchuot :-?3:-O

longkandy
12-07-15, 08:19 PM
Vẫn không có foder data bên path game ha cac bác!!
em vào được game nhưng không hiện NPC với nhân vật nhưng vẫn di chuyển được

heodat139
12-07-15, 09:37 PM
Ai chỉ em fix bug của server này đựoc không or sever CỘng đồng việt tại bữa mở online miễn phí mà cũng có thằng nó phá :D haiz bó tay

longkandy
12-07-15, 09:39 PM
Ai chỉ em fix bug của server này đựoc không or sever CỘng đồng việt tại bữa mở online miễn phí mà cũng có thằng nó phá :D haiz bó tay

Bạn ơi , Bạn có thể cho mình xin file foder <data> ben path được không! Thank bạn nhiều.

Ducthinh682
12-07-15, 09:40 PM

bạn đã mở online sv này rồi à ????????????????????

heodat139
12-07-15, 09:46 PM
bạn đã mở online sv này rồi à ????????????????????
mới mở online sever CỘng đồng việt 1 tháng trứoc bug nhiều quá nghỉ còn server này phải đợi mấy thánh cao tay sét lỗi rồi từ từ fix thôi :D

longkandy
12-07-15, 09:55 PM
Mình bị lỗi này các đại ca ơi!!
Mình xem giải nen path không có foder data

heodat139
12-07-15, 09:59 PM
Mình bị lỗi này các đại ca ơi!!
Mình xem giải nen path không có foder data
trong client nhé :D xem coi bản võ lâm mới nhất của vinagame chưa :D đủ file không :D
File Data ấy

longkandy
12-07-15, 10:02 PM
trong client nhé :D xem coi bản võ lâm mới nhất của vinagame chưa :D đủ file không :D
File Data ấy

Minh có file data cua VNG rồi. Nhưng không dược nên mới xin bạn file data cua clien sv TDK

vovanson
13-07-15, 12:34 AM
File Data ấy

Patch sài bình thường mà bạn ! dùng clien data VNG update lên mới nhất xem ! :">

Hoang.JX1Team
13-07-15, 02:22 AM
bug tiền bang hội làm như thế nào vậy mấy bạn

bthhhz
13-07-15, 05:26 AM
bug tiền bang hội làm như thế nào vậy mấy bạn

Hỏi bạn hoangcungclup ấy bác =]]z =))

rioranso
13-07-15, 09:03 AM
♫ Sever này nền gì thế mấy bác . :)
♫ Thấy nó giống giống như KGame :))

killer20099
13-07-15, 10:59 AM
99% nền ATN :))
1% đoán sai =))
................................................

rioranso
13-07-15, 11:18 AM
99% nền ATN :))
1% đoán sai =))
................................................

♫ bác thật là thần thánh :))
♫ 30 chả

tvnnam
13-07-15, 11:28 AM
Lỗi tùm lum........nhưng có cái để cho a e vọc..... khuyến cáo đừng dại gì mà đem lên online.....:Laluot_244:

MrHarryPotter
13-07-15, 05:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

1 số tấm hình cho anh em !
Dev lên : online bình thường ko bị bug

PeHuongNavy
13-07-15, 06:53 PM
Chức Năng AD Nằm ở Đâu Vậy AE mình tìm hoài ko ra

Hoang.JX1Team
13-07-15, 06:57 PM
Hỏi bạn hoangcungclup ấy bác =]]z =))

vậy không có ai ở đây biết lỗi đó như nào hết à

rioranso
13-07-15, 07:09 PM
♫ Nghe nói ATN thì xác định rồi.

♫ Nhưng dù sao cũng tks vì tinh thần share của bác :)

TS2GVN
13-07-15, 07:25 PM
Share cái hình auto ingame xem thử mấy bác $-)

longkandy
13-07-15, 07:43 PM
Bác nào đi qua sửa giúp em lỗi này với !!!!!!!!!!!1

Thank nhiều ạ!!!!!!!!!!!!!

hoangcungclub
13-07-15, 09:03 PM

Server ngon thế sao không mở Online tiếp hút máu, mà mới có mấy ngày là off cmnr vậy thánh.

longkandy
13-07-15, 09:10 PM

Server ngon thế sao không mở Online tiếp hút máu, mà mới có mấy ngày là off cmnr vậy thánh.

Bác Hoangclub giúp em cái lỗi trên với

Linh_JX
13-07-15, 09:21 PM

sao bác dám chất không bug nhĩ ???

hoangcungclub
13-07-15, 09:25 PM
sao bác dám chất không bug nhĩ ???
Cái gì thế thím Linh, tôi MrJx ( MZG ) đây,

thằng quỉ MrHarryPotter nó bảo là không bug tui đang trả lời nó đấy

bthhhz
13-07-15, 09:38 PM
Gặp thánh phán server không bug =))
bó tay .=)) nghe nói 1 câu ko bug mà ko nhịn cười dc

Linh_JX
13-07-15, 09:47 PM
Cái gì thế thím Linh, tôi MrJx ( MZG ) đây,

thằng quỉ MrHarryPotter nó bảo là không bug tui đang trả lời nó đấy

hoangcungclub
13-07-15, 09:56 PM
không biết bug hay không bữa nó mợ tui vào chơi chúc xíu nó dẹp luôn [-([-([-(

Linh_JX
13-07-15, 09:58 PM
không biết bug hay không bữa nó mợ tui vào chơi chúc xíu nó dẹp luôn [-([-([-(

bác phá quá tr mà -_-. bởi vậy ms có bản share/:)

vovanson
13-07-15, 10:52 PM
bug do bang hội , gửi tiền , rồi rút đúng k bác , hay có bug gì khác do soure ko ạ??

Ví dụ : gửi vào bang 10 vạn , khi rút 10 vạn ra thì tiền đã vào hành trang mà tiền trên bang không bị trừ , rút hoài cũng được 8-x

longkandy
13-07-15, 11:05 PM

Đại ca nào sửa giúp em lỗi này với >>>>>>>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<

bthhhz
14-07-15, 04:07 AM
Ví dụ : gửi vào bang 10 vạn , khi rút 10 vạn ra thì tiền đã vào hành trang mà tiền trên bang không bị trừ , rút hoài cũng được 8-x

này đâu phải là bug gì ! script á . mấy cái thứ này là script mà . chỉnh sửa là đc .
nhưng mà còn mấy cái bug kia kìa =]]z !
sv này vo số bug á bác à . chả qua là ngừ ta ko thích bug thôi

MrHarryPotter
14-07-15, 12:01 PM
Đã nói không bug là không bug, Còn cái bang hội bug cũng là do tui tìm ra.
Ép đồ tím thì lấy lên CLGH qua nhé ! Server đó ép đồ thấy cũng ổn !
Còn việc tui mở server là do cái VPS Long Vân Free . Nên mở test bug ! Mấy ngày rồi off có thằng SieuNhan Hack . Do dùng Web Share ! Server Không có mã độc Sạch.
Server dev xong và được share : intack, carotyeuchuot, vovanson(chủ scr), sieunhan...

Xìn phép cười lên mặt mấy thánh chế nhiễu nhé !

carotyeuchuot
14-07-15, 12:09 PM
:> Có gì hót mà mấy thím phởn thế <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MrHarryPotter
14-07-15, 12:11 PM
:> Có gì hót mà mấy thím phởn thế <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Yêu Là Ĩa Trong Quần Một Đống
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

ntgiangdic
14-07-15, 04:37 PM
Chuyển Qua Dev Linux , Nên Share Cho AE Bộ Sever Nền Võ Lâm , Các Bạn Đem Về Dev Lại Nhé !

Tính Năng :

Quay Bách Bảo Rương

Auto Ingame Thông Minh

Rao Item Kênh Chát Chuẩn

Ngồi Bán Hàng Chuẩn

Tống Kim 3 Hình Thức ( Có Bảng Xếp Hạng )

Vượt Ải Chuẩn VNG

Skill Chuẩn VNG

Di chuyển Qua Các Map

Và Còn Nhiều Tính Năng Khác , Các Bạn Đem Về Edit Theo Ý Các Bạn

Trong Fother Có Nhiều Loại Sever Khác Nhau , Được Kết Hợp Nhiều Nền , Vd : Linux , ANT

Hình Ảnh Thì Các Bạn Đã Xem Ở Topic Của Hary Đợt Trước

Sever : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Patch : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DB Sever : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

P/s : Thank 1 cái cho cuộc đời nởi hoa nào :):-*:Laluot_105::Laluot_147:
Cám ơn bạn rất nhiều, hi vọng sẽ xài được bản này

killer20099
15-07-15, 08:21 AM
Uppppppppppppppppppp thánh nào có thể bug comment ở đây giúp e với.

nền ATN giờ fix bug hơi bị khó, chơi off đi bạn đừng mơ mộng nữa

Còn việc tui mở server là do cái VPS Long Vân Free . Nên mở test bug ! Mấy ngày rồi off có thằng SieuNhan Hack . Do dùng Web Share ! Server Không có mã độc Sạch.
Server dev xong và được share : intack, carotyeuchuot, vovanson(chủ scr), sieunhan...

á đù chủ scr lun =))
nguy hiểm quá

baconca
16-07-15, 12:37 AM
Cho mình hỏi sv này có skill 12x 15x ko vậy?

heodat139
16-07-15, 08:53 AM
Có bạn ạ , với cả delay và hiệu ứng TY + DM chuẩn VNG

thế ngon lôi về nâng cấp source làm online thì ngon nhỉ =P~

tvnnam
16-07-15, 09:05 AM
đi lang thang trong sân....:Laluot_219: có con gà ... có con gà.....:Laluot_149: đi lang thang trong sân có con gà... có con gà....:Laluot_250:

heodat139
16-07-15, 05:04 PM
server này có bug hack j không anh tvnam

nhanthien123
16-07-15, 05:47 PM
mình xài bản server này mà của carotyeuchuot đó . sao chạy server xong hết vào game ko hiện nhân vật hay bất cứ npc nào vậy . xin chỉ giáo dùm

Linh_JX
16-07-15, 07:15 PM

Đã nói không bug là không bug ngon vậy.............................................

heodat139
16-07-15, 07:18 PM
Đã nói không bug là không bug ngon vậy.............................................

hì hì nếu nói không bug thì không thể tin
nếu không bug thì server jx win đã được người ta đưa online ầm ầm rồi

mariomario
16-07-15, 07:21 PM
mấy bác cứ tranh cãi mà anh em vào down về cài không được thì lại không giải thích hay chỉ dẩn giùm . hajz(:|

heodat139
16-07-15, 07:26 PM
mấy bác cứ tranh cãi mà anh em vào down về cài không được thì lại không giải thích hay chỉ dẩn giùm . hajz(:|

mà bác bị như thế nào nói rõ

mariomario
16-07-15, 07:32 PM
bị như thế này nè . không thấy nv hay npc . update client vinagame đủ kiểu , thử chép patch thaihoa91 .... tìm trên google các cách rồi vẩn ko được . patch hình như thiếu data , mà hỏi mấy topic rồi không ai trả lời . hjxxxxxxxxxx

heodat139
16-07-15, 07:41 PM
bị như thế này nè . không thấy nv hay npc . update client vinagame đủ kiểu , thử chép patch thaihoa91 .... tìm trên google các cách rồi vẩn ko được . patch hình như thiếu data , mà hỏi mấy topic rồi không ai trả lời . hjxxxxxxxxxx
tải client vinagame về chưa vậy :D tôi từng bị lúc mới vào nghề

mariomario
16-07-15, 07:44 PM
tải hết 2 bản võ lâm của vinagame là cửu niên trùng phùng và tình trong thiên hạ rồi . xong chép patch vào . đều khong được . hixx nhìn lại cái patch không có data . à mình đang cài bản gốc của chuotyeucarot . hjxx

heodat139
16-07-15, 07:47 PM
tải hết 2 bản võ lâm của vinagame là cửu niên trùng phùng và tình trong thiên hạ rồi . xong chép patch vào . đều khong được . hixx nhìn lại cái patch không có data . à mình đang cài bản gốc của chuotyeucarot . hjxx
Thế thì bó /:) nếu tập chạy server thì chạy Cộng ĐỒng việt đi

mariomario
16-07-15, 07:52 PM
tại sao mấy ng trong topic đều cài đc chỉ tới mình thì đen như chó mực vầy nè. mấy server kia mình cài rồi . CDV cũng cài rồi . có lổi j client đâu . sao bản này kỳ quá . không biết ai có client của bản này mà vào đc ko . up lên dùm mình cái data với hixxx

trung753
17-07-15, 10:21 AM
có những bug gì thế ae :") .

PeHuongNavy
17-07-15, 11:45 AM
Chức Năng Admin Nam92 Ở Đâu Vậy Cã Nhà Tìm Hoài Ko Ra

mariomario
17-07-15, 11:51 AM

PeHuongNavy
17-07-15, 12:03 PM

Ko bạn nhé mình chạy ko bi như zậy

mariomario
17-07-15, 12:11 PM
bạn ơi . bạn chụp hình mục data trong client của bạn cho mình xem thử đc ko . xem mình có thiếu file nào ko mà sao k có nv + npc .

PeHuongNavy
17-07-15, 12:39 PM
ban chay tren vps hay j vps thi add cai gameserver vao dau ý wen rùi

mariomario
17-07-15, 12:44 PM
mình cài bản gốc của carotyeuchuot đó . chạy server xong ròi . vào game tạo nc xong vào chơi . thì vào game ko hiện nv hay npc j hết . tức ói máu . bạn biết cách sửa k . chỉ mình với

vovanson
18-07-15, 01:28 PM
Tốt nhất nên dùng bản mình share ! sẽ không dính lỗi không thấy nhân vật và NPC 8-x

huutuanbmtt
18-07-15, 03:35 PM
quan trọng là sever có những con virut giống sv ngạo tuyết K???

vovanson
18-07-15, 03:39 PM
quan trọng là sever có những con virut giống sv ngạo tuyết K???

đọc lại từ trang 1 đi bạn , không có bug nhé ;))

trung753
18-07-15, 03:54 PM
sao mình chạy xong ghi id pass xong nó cứ đang kết nối không ra chỗ chọn nhân vật xong tầm 1p kết nối sv thật bại ai bị nthe k

longkandy
18-07-15, 10:57 PM

giải nén path bị lỗi thớt ơi!!!
2 file này là file j thế>??

mariomario
18-07-15, 11:31 PM
tắt firewall + click phải vào file nén --> giải nén = quyền admin

longkandy
18-07-15, 11:56 PM
tắt firewall + click phải vào file nén --> giải nén = quyền admin

vẫn không được bạn ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!
nhu thé này vao game lỗi

mariomario
19-07-15, 12:01 AM
chủ topic ơi / sao bản của anh cài vào lúc chạy server xong vào game vẫn bị lỗi k thấy nv + npc vậy . hixxx sao ai cũng chơi đc chỉ em là bị :( anh chụp hình em xem cái data trong client của anh em xem thử xem em có thiếu file gì ko

mariomario
19-07-15, 02:10 AM

tìm ra lổi ko thấy nv +npc rồi nè anh vovanson ơi . data thiếu file vldk.pak + 2 file none.pak ( đại loại là ko biết file gì . anh xem lại tấm hình ở mục config đó : 0=vldk.pak ; 1=none.pak ? ;2=none.pak ? ) anh xem rồi up dùm em mấy file để em bổ sung client em với

Bybaybong
19-07-15, 04:49 AM
đã mở onl mà k có đủ khả năng viết Scpirt thì mở làm gì hả bạn
chờ mòn mắt cũng chả ai viết cho mà hưởng đâu
Tự thân vận động đi thánh

longkandy
19-07-15, 07:58 AM
tìm ra lổi ko thấy nv +npc rồi nè anh vovanson ơi . data thiếu file vldk.pak + 2 file none.pak ( đại loại là ko biết file gì . anh xem lại tấm hình ở mục config đó : 0=vldk.pak ; 1=none.pak ? ;2=none.pak ? ) anh xem rồi up dùm em mấy file để em bổ sung client em với

Mình cũng bị lỗi không hiển thị NPC với nhân vật!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<

vovanson
19-07-15, 11:26 AM
Bạn nào biết viết Scpirt Liên Đấu và Tống Kim comment giúp mình với , mình sắp mở online rồi :( :(

Liên đấu chưa có đâu nha bạn ! khi nào mở online cho mình xin web vào chơi với ! ;))

longkandy
19-07-15, 12:02 PM
Liên đấu chưa có đâu nha bạn ! khi nào mở online cho mình xin web vào chơi với ! ;))

Bạn ơi ! bạn up lại path đi! Mình vào game không hiển thị NPC với nhân vật !!
Thank bạn nhiều!!

longkandy
19-07-15, 12:09 PM
Không biết đem onl có ăn hành tỏi gì ko :(

bạn ơi> BẠn có thể up cho mình xin file Path được không.
Vì mình vào game không hiển thị NPC với nhân vật .

longkandy
19-07-15, 12:29 PM
Điều bạn cần làm là tìm từ trang 1 đến trang cuối cùng :)

Mình đã thử cài cả 2 bản . của thớt và của carot đều bị lỗi không hiển thị NPC với nhân vật

mariomario
19-07-15, 12:54 PM
bạn nào cài đc r , chơi đc r thì chụp hình cái data lên cho những người chưa cài đc xem nào . đừng mở miệng ra là kêu đọc lại mấy page trên

. anh VOVANSON ơi . anh share hẳn cái mục data cho tụi em với . hoặc share mấy file trong data như vldk.pak .... em cảm ơn

longkandy
19-07-15, 01:03 PM
Buồn quá! Game hay ma` không chiến được!!
@-)

mariomario
19-07-15, 01:34 PM
bạn nào cài đc r , chơi đc r thì chụp hình cái data lên cho những người chưa cài đc xem nào . đừng mở miệng ra là kêu đọc lại mấy page trên

. anh VOVANSON ơi . anh share hẳn cái mục data cho tụi em với . hoặc share mấy file trong data như vldk.pak .... em cảm ơn

AlexKing
19-07-15, 02:17 PM
Mấy bạn nào vào mà ko thấy dc npc & nhân vật inbox mình cái id pass teamview mình coi thử với. Sao mà la ó quá trời, mình còn 1 cái patch cũ của sv này nè :( (:|

longkandy
19-07-15, 02:25 PM
Mấy bạn nào vào mà ko thấy dc npc & nhân vật inbox mình cái id pass teamview mình coi thử với. Sao mà la ó quá trời, mình còn 1 cái patch cũ của sv này nè :( (:|

Bạn giúp mình với !!!!
Yh: chuyentinh.thaonguyen_hp
Thank nhiều!

Team 10 viet hoa
ID 1 058 263 542
pass 5528
Thank!

mariomario
19-07-15, 02:34 PM
ai cho mình xin cái link down teamview 10 VH về với hixxx . tìm trên google toàn virus hixxx anh ơi anh có patch cũ cũa server này anh up luôn lên dùm em đc ko

AlexKing
19-07-15, 02:47 PM
chờ xíu nha, team cho bạn này xong rùi mình nói bạn này up patch mới cho mà tải.

mariomario
19-07-15, 02:49 PM
ừa . mình cảm ơn bạn . thật sự rất cảm ơn hixxxxx 2 bữa nay muốn chơi mà ko đc bnaj có bạn giúp mình cảm ơn nhiều lắm

AlexKing
19-07-15, 04:26 PM
Bó tay ùi, sao cái này làm đũ thứ chã dc ý.
Tãi lại bản ở #1 xem sao. Mình chịu thua đó :-s

longkandy
19-07-15, 05:03 PM
Ca này khó đẻ rồi !!!
SV thấy hay hay mà không chơi được, ức chế quá!!

z0nkazu04
19-07-15, 05:07 PM
Sv mình chạy bình thường mà...
Đâu cần data làm gì?

doremon.duk
19-07-15, 06:01 PM
Sv mình chạy bình thường mà...
Đâu cần data làm gì?

bạn có thể up cái server + patch của bạn đang dùng lên 4share cho mọi người được ko :D

longkandy
19-07-15, 08:31 PM
Bác nào hảo tâm up lai sever với path mới cho ae chơi đi
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

nobitajx2
19-07-15, 08:45 PM
Mình attach database slq 2000 xong chạy S3Relay bị lỗi data nhỉ

Bybaybong
19-07-15, 08:54 PM
chụp ảnh lại nha bạn
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

emnhochi
19-07-15, 09:01 PM
bạn có thể up cái server + patch của bạn đang dùng lên 4share cho mọi người được ko :D

Mình mới cài nhưng thấy server của
vovanson (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) hay carotyeuchuot up dùng data cũ bình thường mà. ai rảnh up lai cho mấy bạn cái data cũ chắc được đó;

mariomario
19-07-15, 10:59 PM
bác nào chơi đc thì chụp hình cái data mình tham khảo với . chụp hết thư mục data + serverlist trong setting của client nha . mình cảm ơn

traugiautien
19-07-15, 11:03 PM
Sever + DB + Patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mod nào đi ngang, vứt lên #1 cho mọi người tải.

mariomario
19-07-15, 11:05 PM
cái này là bản của ai vậy bạn . cài xong chơi ok ko ??????

traugiautien
19-07-15, 11:13 PM
cái này là bản của ai vậy bạn . cài xong chơi ok ko ??????

link đó mình up lên cho ai không tải được nhiều lần, còn sever thì là bản của #1

mariomario
19-07-15, 11:22 PM
bạn cài và chơi server này đc chưa . nếu đc r chụp hình cái data + server config trong client . cho mình xem với . mình cảm ơn

baconca
20-07-15, 12:27 AM
Cho mình hỏi chỉnh lại phần bách hạp bảo rương gì đó ở đâu vậy chủ topic
Mình quay nó báo là dc 25vạn mà thật ra chỉ có 25 lượng làm sao chỉnh lại phần đó hả bạn

nobitajx2
20-07-15, 08:53 AM
Bạn nào rảnh Teamviewer VH giúp mình với, lỗi Connect DB error
113209295 3443
8382

doremon.duk
20-07-15, 09:04 AM
Bạn nào rảnh Teamviewer VH giúp mình với, lỗi Connect DB error
113209295 3443
8382

cho ID PW cũng sai :)) thế thì chịu rồi :D

nobitajx2
20-07-15, 09:20 AM

á ... lộn
1 056 267 457
8382

nobitajx2
20-07-15, 09:56 AM

PeHuongNavy
20-07-15, 12:37 PM
Nobita jx 2 ơi cài giúp với tks

nobitajx2
20-07-15, 01:03 PM

Bạn đọc Teamviewer VH đi mình thử xem

PeHuongNavy
20-07-15, 01:04 PM
Ban cho mình cái yahoo di co j nc

nobitajx2
20-07-15, 01:05 PM
Ban cho mình cái yahoo di co j nc

yahoo: giaobn

doremon.duk
20-07-15, 01:08 PM
đọc đi bạn
teamviêwr_______________

longkandy
20-07-15, 01:12 PM
đọc đi bạn
teamviêwr_______________

BẠn có fix được lỗi không hiển thị NPC với nhân vật không?

PeHuongNavy
20-07-15, 02:18 PM
Nobitajx2 ơi on yahoo laị ik mình có rùi nè on lai nc

PeHuongNavy
20-07-15, 08:54 PM
Ai Teamviewer việt hóa wa làm giúp mình với cài lỗi hoài ko vào dc

nobitajx2
20-07-15, 08:54 PM
Mình test thấy NPC hiển thị bình thường mak, mỗi cái khung chát 1 số NPC mất khung thôi

PeHuongNavy
20-07-15, 08:55 PM
AE Team wa xem giùm mình với tks Mình chạy báo lỗi erro DB hoài
1 030 862 896
2197

nobitajx2
21-07-15, 09:11 AM
Chẳng hiểu sao hôm nay lại lỗi k hiển thị NPC :-s

huutuanbmtt
25-07-15, 04:17 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=522c6e60f0d56819c119137a5db67d5d&oe=56150968

lỗi như thế này khắc phục như thế nào z mọi người (:|(:|(:|(:|(:|

z0nkazu04
25-07-15, 04:44 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=522c6e60f0d56819c119137a5db67d5d&oe=56150968

lỗi như thế này khắc phục như thế nào z mọi người (:|(:|(:|(:|(:|

Patch nào thế bạn

huutuanbmtt
25-07-15, 04:49 PM
Patch nào thế bạn

z0nkazu04
25-07-15, 04:57 PM
Bạn thử chụp tấm GS lên xem?

huutuanbmtt
25-07-15, 05:05 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=2eb8c955eb78c141ce1a6e85502680b8&oe=564F984F

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=cdcc6dd1cfb4d6eead3e950a5e88880d&oe=56524868&__gda__=1447678433_28c7206de0702767ebfe76a6d9f65d4 7

z0nkazu04
25-07-15, 07:00 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=2eb8c955eb78c141ce1a6e85502680b8&oe=564F984F

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=cdcc6dd1cfb4d6eead3e950a5e88880d&oe=56524868&__gda__=1447678433_28c7206de0702767ebfe76a6d9f65d4 7

Lỗi ở script gì kìa

huutuanbmtt
25-07-15, 07:11 PM
Lỗi ở script gì kìa

maholaca522
26-07-15, 10:55 AM
server đẹp quá
thak thớt...........

assaa
26-07-15, 11:24 AM
Ai giúp mình làm cái bảo vật với đc ko :(

Bảo vật đã bị khóa trong source rồi

ledong1989
27-07-15, 09:02 PM
Chuyển Qua Dev Linux , Nên Share Cho AE Bộ Sever Nền Võ Lâm , Các Bạn Đem Về Dev Lại Nhé !

Tính Năng :

Quay Bách Bảo Rương

Auto Ingame Thông Minh

Rao Item Kênh Chát Chuẩn

Ngồi Bán Hàng Chuẩn

Tống Kim 3 Hình Thức ( Có Bảng Xếp Hạng )

Vượt Ải Chuẩn VNG

Skill Chuẩn VNG

Di chuyển Qua Các Map

Và Còn Nhiều Tính Năng Khác , Các Bạn Đem Về Edit Theo Ý Các Bạn

Trong Fother Có Nhiều Loại Sever Khác Nhau , Được Kết Hợp Nhiều Nền , Vd : Linux , ANT

Hình Ảnh Thì Các Bạn Đã Xem Ở Topic Của Hary Đợt Trước

Sever : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Patch : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DB Sever : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dùng bản mình share vào thấy NPC bình thường nha !

P/s : Thank 1 cái cho cuộc đời nởi hoa nào :):-*:Laluot_105::Laluot_147:

cho hỏi cái data của parth đâu, ko có data chơi kiểu gì

baconca
27-07-15, 10:52 PM
Sv này hình như di chuyển qua Map ko dc. Mình mở map vẫn ko được GameServer ko load dc Map

baconca
28-07-15, 09:50 PM
Có ai mở Map sv này dc ko mình mở ko dc.
Ai mở dc làm ơn hướng dẫn giúp mình

baconca
29-07-15, 02:29 AM
Có ai mở Map sv này dc ko mình mở ko dc.
Ai mở dc làm ơn hướng dẫn giúp mình

quocsang111
29-07-15, 02:38 AM
thanks , server hay :D đáng để nghiên cứu sicorip(*):-B

quocsang111
29-07-15, 11:21 AM
Sư phụ ơi dạo này quy ẩn đâu thế , cho e xin cái facebook a Sang ơiiiiiiiiiiiiiii

assaa
29-07-15, 12:49 PM
Anh cho em hỏi hàm - XU và kiểm tra XU , gọi hàm gì thế a , GetExtPoint ko ra a ơi huhuh
Server không có xu đâu bạn. Bạn có thể dùng task để làm xu
p/s: Server vẫn còn bug: bug post item hoàng kim, bug bày bán, bug bang hội....

assaa
29-07-15, 08:06 PM
Còn có bị bug gì khác ảnh hưởng tới sv ko , như bug tiền , bug mất đồ , rollback ... có không bác?
Server có bug tiền đó, bug đồ, rollback thfi chưa rõ. Tui thì đang nắm trong tay cả source và server fix rồi nên ko có lo lắm hehe

quocsang111
29-07-15, 09:09 PM
thế sư phụ cho đệ tử cái thông tin j liên lạc đi ỵh cũng đc , đang dev sv này sư phụ giúp vs :(
để lại sdt zalo đi :> 30 charrrr

baconca
29-07-15, 09:45 PM
Server có bug tiền đó, bug đồ, rollback thfi chưa rõ. Tui thì đang nắm trong tay cả source và server fix rồi nên ko có lo lắm hehe
Share sv ko bug cho anh em học hỏi đi cậu

baconca
29-07-15, 09:59 PM

Cho mình học hỏi với
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

assaa
29-07-15, 10:48 PM
Vậy server này có thể bug đồ ah bác , bug tiền thì chắc do bug ở bang hội gửi và rút mình tắt Ui hoặc xóa Spr , ở Game.exe là đc mà. Bản của các có sell lại ko :P
nếu có hứng thì có thể liên hệ tui cho 1 bản giới hạn test thử :3

Ducthinh682
30-07-15, 01:58 PM

share cho mình test với bạn ơi :D .

baconca
04-08-15, 01:43 AM

Share lên đây cho anh em test đi bạn

vuila9
08-08-15, 01:27 AM
thiếu mục data trong patch không thể nào hiện nhân vật !

ai biết chỉ với !

assaa
08-08-15, 04:15 PM
Đâu có bug rút tiền đâu nhỉ. chỉ là do không cập nhật lại thôi chứ bạn rút xong đóng cửa sổ bang hội bật lên lại sẽ thấy số tiền đã bị trừ :))

vuila9
08-08-15, 06:55 PM
ở tiệm nét thì vào bình thường .

đem usb ra tiệm nét chép nguyên mục võ lâm về luôn mà đêm về vẫn ko hiễn thị nhân vật :(

vuila9
10-08-15, 01:29 AM
ở tiệm nét thì vào bình thường .

đem usb ra tiệm nét chép nguyên mục võ lâm về luôn mà đêm về vẫn ko hiễn thị nhân vật

ai biết là do nguyên nhân gì hoq ?

sin1992
28-09-15, 07:35 AM
Sever bị khóa bảo vật hả mn . Giúp với

tuanhdvn
28-09-15, 05:14 PM

Bạn cài được trên Win 10 à? chỉ mình cách với, sql 2k mình cài nó không chạy ><

Romeo8x
05-10-15, 01:14 AM

minhtri194
07-12-15, 07:53 AM
Ai chỉ em với e chạy server thành công mà k nói chuyện đc với npc ạ

hkluan
09-12-15, 11:26 PM
Bạn cài được trên Win 10 à? chỉ mình cách với, sql 2k mình cài nó không chạy ><

Liên hệ Yahoo: hkluan tớ chỉ cho ;;);;)

vip01667790762
10-12-15, 12:38 AM
thank thớt nhé, để mai rảnh mình test thử xem sao :)

ducqnam2012
26-12-15, 12:25 PM
Sao chạy s3Relayserver thì báo lỗi Connect data erro vậy, cái data thì lấy ở đâu để cop vào

hinodl01
28-12-15, 01:59 AM
Ai byk file add npc blh nam o dau chi minh voi !! Tks

David_Linh_97
12-07-16, 05:53 PM
sao mình chạy file Sword3PaySys thì báo lỗi "DB error" là sao m.n

kyucmaixa29
13-07-16, 04:57 PM
vô được sv hiện npc nhưng không click vô npc đc có ai chỉ giáo giúp

vuduymanh
13-07-16, 05:54 PM
vô được sv hiện npc nhưng không click vô npc đc có ai chỉ giáo giúp

Do bạn chưa đồng bộ thw mục settings
Đồng bộ settings qua client chạy lại server
Ko dc nữa thì lỗi client

kyucmaixa29
13-07-16, 05:58 PM
Do bạn chưa đồng bộ thw mục settings
Đồng bộ settings qua client chạy lại server
Ko dc nữa thì lỗi client
đồng bộ ntn vậy có thể chỉ giúp mình không

David_Linh_97
13-07-16, 05:58 PM
Sao mở file Gamesever.exe bị lỗi vậy mấy pro :(

vuduymanh
13-07-16, 06:41 PM
đồng bộ ntn vậy có thể chỉ giúp mình không

Chép thư mục settings từ server qua client volam

nguyenanhthisd
06-11-16, 09:20 AM
Chép thư mục settings từ server qua client volam

Cho mình hỏi, sao mình tìm nát script mà không thấy script của NPC hay add thêm NPC ở file nào vậy các bạn... giúp mình cái... Cảm ơn nha:(

nguyenanhthisd
10-11-16, 09:49 AM
Cho mình hỏi, sao mình tìm nát script mà không thấy script của NPC hay add thêm NPC ở file nào vậy các bạn... giúp mình cái... Cảm ơn nha

nguyenanhthisd
10-11-16, 11:13 PM
Cho mình hỏi, sao mình tìm nát script mà không thấy script của NPC hay add thêm NPC ở file nào vậy các bạn... giúp mình cái... Cảm ơn nha

up ai giúp mình với!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!1

theanh2013
15-11-16, 04:23 PM
Em cài xong vào game bấm chuột trái là bị tắt, giúp em với!!!