Đăng nhập

View Full Version : [MU] Không load được main

kudaomobile
10-07-15, 03:44 PM
không hiểu sao mình mới cài win lại mở main lên chạy thử không hiểu sao nó cứ chạy được nửa chừng tắt cái bụp,mọi khi mình vẫn load main được bình thường,mình đã thử tất cả các main khác mà vẫn vậy,mình không connect server,tại vì mình nghĩ main load được hay không thì không liên quan tới server,ít nhất nó phải lên kết máy chủ bị ngắt,nếu không bật GS,ai biết xin giúp mình với,mình xin cảm ơn nhiều,bị mấy ngày nay rồi.

rikudo
10-07-15, 03:50 PM
MU có file log ở Client không nhỉ ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kudaomobile
10-07-15, 03:58 PM
MU có file log ở Client không nhỉ ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

em chẳng hiểu nổi nữa,mấy ngày nay không load được main,hồi nãy thử cả chục lần cũng không được,từ nhiên đăng bài lên clbgamesvn cái load main lại được,khó hiểu quá,thật không thể tin được,không biết sau này có bị nữa không =((

wermanhme1990
10-07-15, 04:19 PM
Bạn download thử 1 client mu online về chạy, nếu vẫn lỗi thì do thiếu dx hay gì đó, còn vào chơi bình thường là do client của ban.

kudaomobile
10-07-15, 05:31 PM
Bạn download thử 1 client mu online về chạy, nếu vẫn lỗi thì do thiếu dx hay gì đó, còn vào chơi bình thường là do client của ban.
thiếu dx là thiếu gì vậy bạn ??