PDA

View Full Version : L2 kameal setup /Cần giúp

hiepsihattao
27-03-08, 04:09 PM
Đầu tiên mình muốn nói là mình chưa chơi và cài L2 bao giờ
Hôm trước mình mua đĩa client L2 kameal giải nén ra ko được (=winrar,winzip) ,mới biết là phải dùng Winmount để giải nén (chưa dùng Winmount bao giờ ):cry:
Mình giải nén = Win mount thì nó tạo ra 1 phân vùng đĩa /Sao mình copy từ cái phân vùng đó vào ổ D thì nó chạy lâu ơi là lâu mà ko thấy hết (cứ dừng ở data2.cab )/Vậy mình dùng đúng ko ?vậy copy bằng cách nào mới được:adore:

Còn nữa ,mình setup luôn trên phân vùng do winmount tạo ra (dĩ nhiên cài vào ổ khác ) mà nó cứ chạy đến file l2monsters.ukx thì dừng lại (chả thấy chạy gì cả ,mới được 3 cục trên thanh setup) ,(mình setup =cách bình thường như những game khác) .Vậy làm cách nào cho nó chạy được ,mình làm đúng hay sai??:cry:

Ai cài rồi chỉ bảo mình từng bước nhé (chưa chơi l2 bao giờ ,vì trước máy cùi quá -máy mình giờ chắc chạy được amdx2 5k+ ,ram 2g ,8500gt):big_smile:
Cám ơn

hiepsihattao
27-03-08, 10:18 PM
mọi người xem hộ lỗi này thế nào ,khi setup (vẫn chưa xong) gần 5 tiếng thì nó hiện ra cái này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

beu20052
29-03-08, 11:25 PM
bộ cài của bạn bi thiếu file rồi bạn ơi. bạn down lại rồi cài

Kumchu
31-03-08, 03:47 PM
Mình cài xong server và clien như bạn beu chỉ, sau đó tạo acc và vào game thì ra cái này
:
Bạn đang đăng nhập
Xin chờ trong giây lát

Chờ đến 15 phút cũng không thấy gì, có phải server vẫn chưa nối với client không ? không biết mình đã làm sai hay thiếu sót chổ nào ?

hansik
01-04-08, 09:13 AM
xin cho biết cấu hình!!! biết đâu nó nằm ở đó đấy, bác cài bản nào?

Kumchu
01-04-08, 07:09 PM
Pentium IV 3.2gb, RAM 1Gb, Card màn hình onboard.

Mình setup bản Kamael

beu20052
03-04-08, 06:56 PM
Mình cài xong server và clien như bạn beu chỉ, sau đó tạo acc và vào game thì ra cái này
:
Bạn đang đăng nhập
Xin chờ trong giây lát

Chờ đến 15 phút cũng không thấy gì, có phải server vẫn chưa nối với client không ? không biết mình đã làm sai hay thiếu sót chổ nào ?

Trường hợp của bạn có thể do IP của server và clien không đồng bộ với nhau. có thể bạn chưa đổi IP của clien nếu chỉ có 1 máy thì bạn dùng IP mặt định là 127.0.0.1
Trong phiên bản server của mình có phần config IP bạn dùng cái đó để đổi IP lại.

Mình mới up phiên bản server mới ở đây bạn down về mà dùng
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>