PDA

View Full Version : Hình ảnh Hkgh Offline thăng chức 5 đây ạ ! ( chưa map BHBC )

Zenkira
26-03-08, 10:27 PM
Xem rùi cho ý kiến nhá ! Có lẽ Cn em sẽ share chung với map BHBC còn ko nếu mọi người muốn thì em share data bi giờ lun :P:embarrassed::embarrassed::embarrassed:
Nhìn là biết thông tin login data của em :byebye:, 4 char 108 đó ạ, test tất cả các loại char :misdoubt:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Her her set 10x và skill 108 dưới khay kìa :)):byebye:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đây là hình khí công, skill full 10x và kho chứa đồ :D :D :D ( lúc này em lười chưa add cái giáp 105 vào ạ >"< ):embarrassed:

Đánh skill 108 đây, hit đấy là 22k8 đó ạ :)), nhảy dame ko nỗi ra có 2k8 mà con quái này máu tới 18k 1 phát sạch cây :)) ( chụp ko kịp cái chạy đen skill nhưng đc cái hình gồng skill 108 :D ):canny:

Đây, chạy đen skill dưới ô F2 cho anh em tin tưởng em ko change Mesh data nhé !:feel_good:

2 tấm này là chỗ em add set 10x và Vũ khí , Đao Kiếm Tiếu và Vương Tề Nghi thì phải ( NPC bán đồ ở map TNQ ), hơi lệnh , sơ suất nhưng vẫn thấy nó bán kái rì phải ko ạ :)))):dribble:

Xong, thành quả cho anh em là thế !!! ^^!,
+ Lưu ý : để đc như em phải dùm patch của chú KLM nhá !, ko cần dùng cái log game của KLM, dùng LauchCreate cũng đc, nhưng phải chép đè đầy đủ Ygi và Ygp nhá !
Ai cần nè, thì em share :nosebleed::nosebleed::nosebleed:

meohen1989
27-03-08, 08:42 AM
chào
bác cứ share vô tư
qua yahoo hay 4rum đây

huynhhuuloc00
27-03-08, 10:07 AM
Chào!
Mấy anh ơi, làm ơn share dùm em cái server 4.0 cua KLM đi ạ, để em patch cái nì lên chơi chứ.
Ah cái bản này xài client PTTT của trung quốc được không ạ?

Zenkira
27-03-08, 10:13 AM
À, như đã nói : cái này dùng đc cả trong sv 2.2 !, nhưng yếu khuyến là : sẽ ko log vào đc BHBC vì 2.2 ko có info của map đó. chỉ 4.0 ~~ , hiện giờ tui đang fix cái 4.0 làm sao cho chạy tốt như 2.2 ..... nên chưa share patch có BHBC đc ^^!, nhưng skill và set là ok rùi naz' :D, tối nay tui up link cho ! giờ đi học :D

huynhhuuloc00
27-03-08, 10:54 AM
Cho em hỏi cái này em patch lên client PTTT xài server 2.2 không vào map BHBC, vậy em có chơi được không vậy?
Skill và item lv 100 có được hiện ra không thế?

Zenkira
27-03-08, 11:50 AM
Mọi chuyện đều có thể với patch mình sẽ up trong tối nay :) nếu bạn đã chạy tốt client và server 2.2 thì đều có thể sử dụng đc, nhưng phải dùng bản patch của KLM up lên nha, trong file Ygi và Ygp cái Client đó mới sửa đc :)

thanmeo2012
27-03-08, 12:11 PM
bạn zenkira có YM ko cho mình đi có việc cần

mrhung111
27-03-08, 02:50 PM
share đi ông ơi tôi cũng thăng chức dc. lần 5 nhưng ko có skill với add đồ thì toàn bị error

KELAMAT
27-03-08, 02:58 PM
+ Lưu ý : để đc như em phải dùm patch của chú KLM nhá !, ko cần dùng cái log game của KLM, dùng LauchCreate cũng đc, nhưng phải chép đè đầy đủ Ygi và Ygp nhá !

thế không cám ơn người ta 1 tiếng à :(
à mà zen xài cilent PTTT + patch hay xài cilent TQ fix + patch
nếu xài cilent PTTT của VN thì 1 số động sẽ ko vào được mà phải có cilent fixed của China

kienthehao
27-03-08, 04:30 PM
share lên nhanh lên đi bạn ơi
nhin` thấy muốn chảy nước miếng
link full nha bạn

Zenkira
27-03-08, 05:00 PM
@KLM : Thanks !!!!!!! ^^~~~~, mà tui dùng Client PTTT nên hơi lỗi, ông có Client TQ fixed send tui ih , xài cái này hơi bất tiện vài cái động ko có move đc !
@All : Tối nay 9h~ mình sẽ share Client và Data của SQL nhé , cần vậy thui à !, cái data NPC mình đã fix hết vị trí cho đúng với Onl, ko có cái zụ về HBP là có hết đâu nhé :)), tự chạy đi :)) ( Ai dùng 4.1 tốt sẽ log vào BHBC đc với phù BHBC trong BTC, log = phù thui, chưa có ID thằng warp map đâu )

KELAMAT
27-03-08, 06:33 PM
đang down cilent TQ , tin buồn là cái cilent USA fixed hiếm hoi cuối cùng đã bị del
mà 1 số động ko vô được theo ý KLM , khả năng là Tọa độ của cửa bị oánh sai thành ra ko vô được
mà mấy cái Warp Code đó nằm đâu đó trong cilent thì phải , để về check thử xem

Zenkira
27-03-08, 08:03 PM
Ùhm ông check lại dùm tui, cố gắng kiếm lại mấy cái patch nhe ! tui đang up data đây :D

huynhhuuloc00
28-03-08, 03:56 PM
Zenkira này!
Làm ơn chỉ em link down patch của KLM đi ạ!
Có phải là chổ "Share patch Yulgang version 5" ko thế?
Mà cái patch của anh chỉ cần import data là được hả? em gà nên ko bít xin chỉ giáo nhá

Zenkira
28-03-08, 09:24 PM
Ùhm, link trên là file Excel dành cho import, còn lười thì down ở dưới , attach lại database thui ! ( mình đã share ở topic thăng chức 5 data ở ngoài rồi đó )
Còn Client thì đúng là cái Share patch Yulgang 5 rùi đó ^^!

DuongHoangMan
29-03-08, 03:01 PM

cá mập xám
02-04-08, 02:04 PM
Mọi chuyện đều có thể với patch mình sẽ up trong tối nay :) nếu bạn đã chạy tốt client và server 2.2 thì đều có thể sử dụng đc, nhưng phải dùng bản patch của KLM up lên nha, trong file Ygi và Ygp cái Client đó mới sửa đc :)
thế là lâu lắm mới gặp, dạo này lên nhanh kin nhỉ, ~200 pài, chăm chỉ cũng vào đc VIT roài ah! cố gắng nhé, bao giờ nó hoàn chỉnh thì post 1 Full guide and file lên cho anh em nhé, bây giờ lao đầu vào học roài, ko có time lên xì pem nữa đâu, hjk(nhìn quyển toán to gấp đôi quyển tiểu thuyết mà nản, ~900trang :sweat::adore:)

Zenkira
02-04-08, 05:07 PM
Ọc !, tội nghiệp ông cá :D
Spam đâu, toàn post giúp tạo server mà lên bài như thế, spam hok biết còn lên cỡ nào :))
Ừ !, khi nào có hoàn chỉnh tui sẽ post luôn, vì chưa có BHBC lên ngại chưa bot, còn giúp anh manhtung cái TBL_QUESTS nữa !

tuananh3112
05-04-08, 08:06 PM
Zenkira ơi, cho mình cái link client của TQ đi.
Mình đã add nick bạn rùi đó, có gì gửi mình cái link nha.
THX

anhnhuong
25-04-08, 07:50 PM
nhìn đã wa, bữa nào tui phải mua máy mới tét thử HK ới đc

031599450
26-04-08, 07:09 PM
uhm mà thăng chức thì nói chuyện với ai để làm Quest ???
Còn muốn lên BHBC mà ko có phù hay NPC để nói chuyện bộ bảo cha GM Warp lên hả!

mrhung111
29-04-08, 06:02 PM
mà Zenkira oi skill 108 kiem' tà đánh lan là do ông add phần KONGFU hay là do skill 108 kiếm tà đã thế rùi vậy

soiden_00
02-06-08, 10:48 PM

tinctvn199
03-06-08, 06:54 AM
sax nói tới nói lui cũng không ai share hết vạy viết bài này chi cho mệt với lại là tốn thời gian cũa người khác quá các bac ơi

Zenkira
06-06-08, 02:22 PM
skill 108 kiếm tà ko đánh lan :|, ai nghĩ ra việc đó dị :|, Zen cam đoan patch của Zen chỉ có đao đánh lan :|

KELAMAT
07-06-08, 10:11 AM
Mấy hôm bị hỏng cilent , ngồi test private server của bọn TQ thấy chúng nó sửa skill char nào cũng đánh lan , pó tay toàn tập :))

Zenkira
09-06-08, 03:07 PM
Òe =.=" ... vậy đổ xô chơi Đp là trùm =)), 1 hit là bay cả nút =))

VipRose
09-08-08, 09:21 PM
Tìm mờ mắt mà chả thấy link đâu.

gacon666
24-08-08, 07:33 AM
hờ hờ, mún chơi skill lan dễ ợt à, vô TBL_KONGFU chỉnh cái colum style hay ji` ji` đó, em đang ở ngoài net nên hem nhớ rõ, đại loại là cột đó có giá trị từ 0 => 4, mún skill lan thì set cho nó giá trị 4 là ok thoai. Nói trước là mấy skill ko lan set thành skill đánh lan nó hiển thị kì lém à nha, thấy nó đánh k trúng mà quái mất máu=> quá Pro:D.
Em gà lém, làm server 4.1 hoài k dc, chắc tại máy yếu quá chạy hem nổi, bác nào pro chỉ em add map BHBC vô server 2.2 giùm em thank nhìu.

VipRose
26-08-08, 07:22 PM
Ờ. Nhưng chỉnh cái TBL ấy thì phải cẩn thận. Mấy cái skill kiểu khinh công mờ chuyển thành 4 là hết xài (khinh công thì hổng hiểu lan kiểu gì :)) )

Zenkira
08-12-08, 05:31 PM
Mấy cái TBL files này mình release lâu rồi ! ... giờ cứ sử dụng bản server mới, tất cả ở trong đó hết !

kinglight
31-12-08, 09:27 PM
Send mình nữa nha: hoang_doan14 y!m đó

Zenkira
09-03-09, 03:37 PM
CLOSE - Topic mang tình chất tham khảo - tất cả đều được tích hợp vào Release 4.1 của Zen !