PDA

View Full Version : [MU] Hỏi về Fst Web

bk22zz
22-06-15, 09:03 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Query_FW2.txt
alter table dbo.character add Resets int not null default 0

Duy nhất querry bên trên là Database không nhận cho nên em đưa lên để các bác xem lỗi ạ

UnBlock.txt - chưa run
Trigger_DeleteAllCharacterEventWhenCharacterDelete .sql - chưa run
SubBloc.sql - chưa run
CalTimeOnline.txt - không run bởi vì ko sử dụng ạ
Uy Thac Online.txt - không run bởi vì ko sử dụng ạ

Mong các bác giúp :)

tanlockgvn
22-06-15, 10:18 PM
chưa chọn đúng loại server (scf, igcn...) trong cấu hình webserver nên không hiển thị được thông tin nhân vật.

heroviet2301
22-06-15, 10:31 PM
1. Chưa chọn đúng loại server ở administrator_config, dùng loại server thì thì chọn đúng theo loại đó
2. Nếu chọn đúng loại server vẫn bị lỗi hình ảnh và các thứ thì do DB không phù hợp.

bk22zz
22-06-15, 10:44 PM
Cám ơn các bác, toàn dùng hàng source shares thì ko được rồi :(

thảo nào hóa ra là do database :(

cám ơn các bác ạ

các bác có thể tư vấn cho e dùng hàng web shares nào phù hợp với mấy source share linh tinh ko :( e sài ss2

heroviet2301
23-06-15, 05:01 AM
Web share thi không có bộ nào ngon cả, đều có nhiều bug chưa đựoc fix nếu tập làm thì còn sài, khi nào sài quen rồi thì mới đi thuê của mấy người cung cấp web như NBB cua Mod lequangvu hoặc swebgame.

lequangvu
25-06-15, 11:43 AM
Như heroviet đã nói, hàng share thì tự vọc tập tành thôi, chứ để dùng thì còn nhiều bug lắm nhất là FW bản chủ thớt đã lấy về và test, thứ nhất không có DB chuẩn, thứ 2 là query cài đặt có khi cũng không có, mà chú ý các bạn 1 câu là nếu lấy DB của nbb để chạy cho FW là không ổn nhé tốt nhất lấy DB gốc của server và cài thêm bằng query của web đấy