PDA

View Full Version : [MU] Lỗi không cộng được điểm master

goku123
19-05-15, 03:33 PM
bạn nào biết lỗi này giúp mình fix với

không cộng được điểm master

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

và thông báo lỗi này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

xin cảm ơn

Mr.Cuong
19-05-15, 04:49 PM
bạn nào biết lỗi này giúp mình fix với

không cộng được điểm master

và thông báo lỗi này

xin cảm ơn

Hình như cái Master mở rộng này season 6.3 đâu có muốn cộng vào đc thì phải thêm ở Sever nữa mới cộng được , vì nguyên bản ko hỗ trợ mấy skill đó

Nếu là SCF thì thêm vào SCF_SkillTreeData.txt

goku123
19-05-15, 04:51 PM
Hình như cái Master mở rộng này season 6.3 đâu có muốn cộng vào đc thì phải thêm ở Sever nữa mới cộng được , vì nguyên bản ko hỗ trợ mấy skill đó

Nếu là SCF thì thêm vào SCF_SkillTreeData.txt

bạn có file SCF_SkillTreeData.txt của nó không cho mình xin i :D

Mr.Cuong
19-05-15, 05:03 PM
bạn có file SCF_SkillTreeData.txt của nó không cho mình xin i :D

Dùng Magichand mở file BMD lên xem và add vào Server , cái này đối với SCF thì chỉ cộng cho đẹp thôi ko có tác dụng thì phải ^^

goku123
19-05-15, 09:11 PM
Dùng Magichand mở file BMD lên xem và add vào Server , cái này đối với SCF thì chỉ cộng cho đẹp thôi ko có tác dụng thì phải ^^

vậy làm sao để xóa cái phần dưới đó vậy loay hoay mãi mà không xóa được