PDA

View Full Version : [MU] Đam mê Mu

bluforever
18-05-15, 06:20 PM
Hiện tai mình muốn làm 1 cái gì đó nho nhỏ cho AE bạn bè Mu của mình từ trước đến h , hiện tại chỉ cần bản Mu lỗi cũng đc , không sao .Quan trọng là mình muốn được dạy , muốn được học hỏi nhưng gì về Mu , Có thể addface mình <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . Nói chuyện , và mình nói thêm chút , các bạn đừng vào bảo trả công kiếng gì cả , riêngbanr thân mình , nếu học được hay không , các bạn nhiệt tình mình sẽ không để thiệt thòi gì cả . Mong các bạn giúp đỡ . Tks

sjthoj123
18-05-15, 06:36 PM
bạn tự vọc vạch bạn ơi còn có gì không hiểu thì cứ lên đây hỏi ae chả lời cho vì h ai cũng có công việc riêng đâu ai cũng có thời gian đâu
với lừa đảo h nhiều cẩn thận bị chúng nó lừa như chơi

bluforever
18-05-15, 06:50 PM
bạn tự vọc vạch bạn ơi còn có gì không hiểu thì cứ lên đây hỏi ae chả lời cho vì h ai cũng có công việc riêng đâu ai cũng có thời gian đâu
với lừa đảo h nhiều cẩn thận bị chúng nó lừa như chơi

Tks bạn rất nhiều , bạn có thể kiểm tra giúp mình có bán mu sever nào sell mak cảm thấy ổn định không thế , bản 6.9 ấy , giúp mình chút được không , và các bạn cho mình hỏi 1 số vấn đề nhé :
1 : việc bắt buộc khi chạy 1 mu sever là cần có nhưng cái gì
2 : nếu đã chạy of ổn định muốn lên on (chỉ để bạn bè chơi không cần phô trương web TK) thì cần mua nhưng gì để lên online
Tạm thời mình chỉ hỏi 2 cái đó mong tất cả AE forum giúp mình với ạ. Tks các bạn rất nhiều .

hackluv
18-05-15, 07:14 PM
theo ý kiế của cá nhân mình tự vọc là lên nhanh nhất :v

BladeKnight109
18-05-15, 07:17 PM
Tks bạn rất nhiều , bạn có thể kiểm tra giúp mình có bán mu sever nào sell mak cảm thấy ổn định không thế , bản 6.9 ấy , giúp mình chút được không , và các bạn cho mình hỏi 1 số vấn đề nhé :
1 : việc bắt buộc khi chạy 1 mu sever là cần có nhưng cái gì
2 : nếu đã chạy of ổn định muốn lên on (chỉ để bạn bè chơi không cần phô trương web TK) thì cần mua nhưng gì để lên online
Tạm thời mình chỉ hỏi 2 cái đó mong tất cả AE forum giúp mình với ạ. Tks các bạn rất nhiều .

seasion 6 thì không có Episode 9. chỉ có episode 3 là hết rồi. 9 là do mấy bợn kia đặt ra thôi. chức năng thì là SS6ep3.

bluforever
18-05-15, 07:20 PM
Tks các bạn nhé , ai giúp mình 2 câu hỏi trên được không ak , vậy là 6ep3 ak , mình cứ tưởng 6 ep9 :) . Có toppic nào giúp làm 1 Mu từ A>Z không các bạn nhỉ

hackluv
18-05-15, 07:40 PM
Tks các bạn nhé , ai giúp mình 2 câu hỏi trên được không ak , vậy là 6ep3 ak , mình cứ tưởng 6 ep9 :) . Có toppic nào giúp làm 1 Mu từ A>Z không các bạn nhỉ

thực ra làm MU A-->Z ý bạn là ntn ?

dev thì tùy khả năng + thêm học hỏi.

còn config thì đọc và vọc nhiều

VD : ra google : từ khóa mình cần tìm + clbgamesvn.net

nó sẽ ra thông tin bạn cần mà.

câu hỏi của bạn :

1, SQL - server - client - 1 số tool edit ( phần server ) - ( off )
xampp - ...... ( web )

2, mở onl cần config IP lan --> wan và mở port.

bluforever
18-05-15, 08:32 PM
Tks bạn rất nhiều ,mình cái SQL 2000 win7 64 bit chạy ổn chứ bạn

mrchanh
18-05-15, 08:42 PM
mình cũng đang trong time vọc vẹo nhưng theo mình biết thì SQL 2k không chạy dc trên 64bit bạn nhé
SQL 2k chạy cho win 32 bít
SQL 2k5 trở lên chạy dc cho win 64bit nhưng khi tải cũng phải chọn 64bit nhé bạn

tieugiao
18-05-15, 09:15 PM
lam gi 2k ma ko chay dc 64 ai noi ko chay dc :v

bluforever
18-05-15, 09:22 PM
Ai giúp mình cái này với , nó không cho chạy các file ak , lỗi này là lỗi gì vậy các bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hackluv
18-05-15, 09:52 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

--- Chế độ gộp bài viết ---

Ai giúp mình cái này với , nó không cho chạy các file ak , lỗi này là lỗi gì vậy các bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )

trỏ đường dẫn về file

nơi thư mục đặt server có thư mục đó

bluforever
19-05-15, 07:13 AM
trỏ thế nào vậy bạn , mình mắc lỗi này suốt , bạn giúp mình chút nhé :)

thanh10101991
19-05-15, 09:20 AM
mình bị lỗi này thì làm sao hả các bác
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình dùng sql 2k5 chuyển kiểu kết nối về mssql

bluforever
19-05-15, 11:22 PM
Ai giúp mình lỗi này với :(

bluforever
19-05-15, 11:28 PM
Có ai biết tại sao mình mở TitanLinkServer , Gamesever , BorCS mak sao vào game vẫn không hiện sever không ạ

hackluv
20-05-15, 06:55 AM
config pass chưa ?

ngoài ra còn fai đúng mã -_-