PDA

View Full Version : [JX] Hỏi Xóa Trang Bị Khóa VV - Mẹo Đổi Link Nạp Thẻ Trong KTC Jx Linux

bthhhz
07-04-15, 12:35 PM
]Như tiêu đề thì mình muốn xóa các vật phẩm khóa vĩnh viễn .
Mình thấy ở Vinagame trong con Chiến Tâm Tôn Giả - có 1 dòng là hủy vật phẩm --> nó mở lên 1 khung --> bỏ trang bị vào --> OKE là nó xóa trang bị đó đi .
Xin hỏi bạn nào biết cách chỉ hộ với ạ

Nguồn được lấy từ Patch Yoken9x
Tiếp theo là phần mềm Edit Game.Exe
Đây là link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nguồn được trích từ SinhVienIT

Đã chuẩn bị xong . các bạn dùng phần mềm open file game.exe lên
Sau đó các bạn sử dụng như notepad Ctrl+H --> Seach đường dẫn link khi mà các bạn click vào nó hiện ra ( nếu đùng game .exe trên chỉ cần Seach từ "pay" là nó cũng ra rồi )
rồi các bạn sử lại đường link sau đó lưu lại là xong

carotkhoaitay
07-04-15, 02:41 PM
dùng server của tranminhdo cũng có đó bạn, cái file gm_tool trong script đó, nó có hủy tiền, hủy exp với hủy đồ nữa

bthhhz
07-04-15, 03:58 PM
dùng server của tranminhdo cũng có đó bạn, cái file gm_tool trong script đó, nó có hủy tiền, hủy exp với hủy đồ nữa

cảm ơn nhá !!!!
đang muốn cho nó nhận đồ khóa vĩnh viễn . mà ko tìm dc cái đó. giờ thì tìm ra rồi ^_^

carotkhoaitay
07-04-15, 04:23 PM
bạn biết mở lại event tứ hải giai huynh đệ trên minh nguyêt trấn ở đâu ko,mình vọc ở đâu nó hết thòi gian event đó luôn rồi giờ k biết mỏ lai ở đâu