PDA

View Full Version : [JX] Xin hướng dẫn chi tiết cách add auto vào võ lâm offline

dndlovevn
06-04-15, 10:24 AM
Tình hình là mấy hôm nay máu chơi vl off. Khổ nỗi chẳng biết gì về dev, cài game cũng không rành. Nên mình chọn cài server trên máy ảo của bác tuan565- bản 15 in 1. Mà 15 server này chỉ có server bff+auto là có auto-loại auto cũ. Những bản khác thì không thấy.Mình đã thử tìm trên mạng và trong forum về vấn đề này. Tuy có nhưng mình thực sự không hiểu. Nên mình viết bài này nhờ các bạn hướng dẫn. Mình hầu như không biết gì về khoản này nên mong các bạn hướng dẫn kĩ 1 chút.Mình cần loại auto tự đánh,buff sl-nl và nhặt đồ xanh. Cảm ơn vì đã đọc bài!

assaa
06-04-15, 11:03 AM
Tình hình là mấy hôm nay máu chơi vl off. Khổ nỗi chẳng biết gì về dev, cài game cũng không rành. Nên mình chọn cài server trên máy ảo của bác tuan565- bản 15 in 1. Mà 15 server này chỉ có server bff+auto là có auto-loại auto cũ. Những bản khác thì không thấy.Mình đã thử tìm trên mạng và trong forum về vấn đề này. Tuy có nhưng mình thực sự không hiểu. Nên mình viết bài này nhờ các bạn hướng dẫn. Mình hầu như không biết gì về khoản này nên mong các bạn hướng dẫn kĩ 1 chút.Mình cần loại auto tự đánh,buff sl-nl và nhặt đồ xanh. Cảm ơn vì đã đọc bài!

Các bản sv được share ra rồi nếu không có source thì không thể thêm auto vào được đâu bạn. Mình nghĩ bạn nên dùng bản server Võ lâm Ngạo Tuyết được share trên 4rum mà dùng. Có lẽ nó đáp ứng được nhu cầu của bạn

dndlovevn
06-04-15, 11:38 AM
Mình sẽ thử.Cảm ơn bạn đã góp ý.

tvnnam
06-04-15, 03:18 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tham khảo qua bài này xem nhé bạn:-bd

bthhhz
06-04-15, 03:30 PM
hầu hết các sv hiện tại có 2 cáh auto .

1 là ingame . ( vấn đề này vào game là thấy ngay )
2 auto rời ( cái này chỉ có mỗi server Linux là có )
nếu nằm trong 2 trường hợp này thì có auto . còn nằm ngoài thì ko có nha bạn