PDA

View Full Version : [JX] Mọi Người Vào Cho Em Hỏi Về JX2

nhoxpigpd
06-04-15, 09:48 AM
- E Là tv mới nên tìm mãi k thấy post của vl2 ở đâu nên e lập bên này.

*em vào chủ đề luôn:

Câu hỏi 1: Hiện tại em muốn làm một cái game vl2 offline do một mình em chơi hoặc chơi qua mạng LAN với tụi bạn . Mà em không biết cách làm , mọi người có thể hổ trợ em được không ạ .

Cây hỏi 2: Em cũng muốn hoỉ thêm . Mấy ngày trước cụ thể là hôm kia VNG có cho một bản test vl2 , trong đó thì cũng như vl2 sẽ có một cuốn nhận đồ vàng , trang bị . Trong khi mọi người nhận những trang bị mới , thì em nhận ra có 3 tg mod bên jx2 lậu sang , không hiểu tại sao bọn nó nhận được tất cả trang bị như một admin chính hãng của vng , những món đồ mà ae không ai có , và bọn nó còn có xu max , trong khi ae trắng tay . tụi nó chụp ảnh thì em nhìn thấy là " adminstarmod gì gì đó đang xuất hiện tại vị trí nào đó nó báo hết " . Nếu tụi nó là admin thiệt thì tại sao lại làm ra cái vl2 lậu chi nữa thời gian đâu mà làm 2 bên , với lại không lẻ VNG Điên mà cho bọn nó xuất hiện khoe đồ vậy sao .

chốt em nghĩ là tụi nó cheat cái gì đó trong mục game . Ai rành khoản này trả lời em câu hỏi này phát , em xin cám ơn.[/B]

nhoxpigpd
06-04-15, 10:23 AM
Up top nào ae hd phát với.......

nhoxpigpd
06-04-15, 11:42 AM
Giup em voi moi nguoi oi. Hic..........nn

bthhhz
06-04-15, 12:30 PM
để mình trả lời cho bạn luôn nha .
Hiện tại chưa có Server Game Jx 2 nào được share . cho nên chưa có box Jx 2

vấn đề thứ 2 của bạn .
đó là những thằng phá hoại được mệnh danh là hacker đó bạn =))

ookurooo
06-04-15, 12:30 PM
tụi nó chắc là nhân viên VNG trộm source vs tool về mở private thế thôi =))

cái tool đó chắc của VNG hoặc nó tự code, do nó đã từng làm vl2 VNG nên cái đó ko khó đối với tụi nó nhé

nhoxpigpd
06-04-15, 12:33 PM
để mình trả lời cho bạn luôn nha .
Hiện tại chưa có Server Game Jx 2 nào được share . cho nên chưa có box Jx 2

vấn đề thứ 2 của bạn .
đó là những thằng phá hoại được mệnh danh là hacker đó bạn =))

thế bây giờ làm sao đễ có sever đây , mình thấy bọn kia làm lậu đc mà k lẻ nó mua sever game sao.

vấn đề thứ 2 . mình biết ngây mà , bọn nó làm bên lậu biết chỉnh thông số hêt rồi

--- Chế độ gộp bài viết ---

tụi nó chắc là nhân viên VNG trộm source vs tool về mở private thế thôi =))

cái tool đó chắc của VNG hoặc nó tự code, do nó đã từng làm vl2 VNG nên cái đó ko khó đối với tụi nó nhé

thế là phải có source và sever game mới làm đc vl2 ofline sao anh , buồn ghê

nhjm_jx
06-04-15, 02:16 PM
cái lấy đồ mà làm cho vng phải bảo trì đó thì thật ra chả phải admin của vng mà là có bản của nó, vô tình tools gm cùng cung một lệnh nên test thui ;))

chubao00
06-04-15, 04:58 PM
JX2 vẫn còn xa lắm. Không 1 ai share. Không 1 người chia sẻ