PDA

View Full Version : [JX] lỗi vi sơn đảo

carotkhoaitay
04-04-15, 01:15 PM
ae cho mình hỏi mình dùng sv linux ver3 cua tranminhdo, ko hiểu sao mình lên vi sơn đảo có khi đánh được quái,co khi k đánh được quái, ai biết lỗi này là sao k hướng dẫn mình cách khắc phục với

carotkhoaitay
04-04-15, 02:07 PM
mình fix dc rồi mod close topic dùm mình

volamoffline2
04-04-15, 06:21 PM
Bác chỉ e cách fix với. E cũng đang dùng bản này.
Cảm ơn bác [-O

ochohieucac123
04-04-15, 07:17 PM
mình củng bị thông não giúp ik thớt =D>

hoanghuan
04-04-15, 09:03 PM
Chủ topic vui lòng chia sẻ hướng dẫn cho anh em dươc không?

carotkhoaitay
04-04-15, 09:19 PM
mấy bạn có đang chạy sv ko mình vào test thử xem

dongahchu
04-04-15, 09:35 PM
đăng cái topic xong giải quyết đc rồi ko hướng dẫn gì cho mọi ng khác bị lỗi còn khắc phục. Vậy clbgamesvn tạo ra để làm gì vậy chủ thớt ?

carotkhoaitay
04-04-15, 09:44 PM
đợi mình vào test lại của mình phát nữa xem, cái này dễ lắm

carotkhoaitay
04-04-15, 10:15 PM
đây hình lúc đánh được với không được nè :D, cách fix đơn giản thôi khi các bạn dùng lệnh bài lên thì đừng chạy ra liền đứng im ở đó khoản 5 10s gì đó rồi chạy ra. các bạn test thử đi nhé :D, sẵn tiện cho mình hỏi cái mộc nhân kia trồng ở đâu đánh dc vậy.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

hoanghuan
04-04-15, 11:41 PM
Mình thì cái này cũng thử rồi còn vấn đề làm sao hết lỗi cơ chứ đi thỉnh thoảng mắc rơi xuống ao

carotkhoaitay
04-04-15, 11:54 PM
rơi xuống ao thì chắc bạn dùng bản của cgalaxy ver2.1 đúng ko

ochohieucac123
05-04-15, 12:38 AM
cái mộc nhận ó thì bên vl VNG vào bang hội là wah đc . tét thử xm

carotkhoaitay
05-04-15, 01:02 AM
mình thêm map ngoài để đánh, còn mấy cái lệnh bài nhận NV giống VNG mà có nguyên liệu lại thằng thợ rèn k có chổ trả NV dc

hoanghuan
05-04-15, 10:13 AM
rơi xuống ao thì chắc bạn dùng bản của cgalaxy ver2.1 đúng ko
Mình dùng bản V3 của nam cung nhat thien ý len vi sơn đảo còn không đúng máp luôn

minhclub102
05-04-15, 12:33 PM
Mình thì cái này cũng thử rồi còn vấn đề làm sao hết lỗi cơ chứ đi thỉnh thoảng mắc rơi xuống ao

Các bạn muốn fix được những lỗi nhỏ đó không có khó gì....
Mình thì cái này cũng thử rồi còn vấn đề làm sao hết lỗi cơ chứ đi thỉnh thoảng mắc rơi xuống ao...vào thằng sa phu chỉnh lại tọa độ lúc lên ! quá đơn giản !

hoanghuan
05-04-15, 03:34 PM
Các bạn muốn fix được những lỗi nhỏ đó không có khó gì....
Mình thì cái này cũng thử rồi còn vấn đề làm sao hết lỗi cơ chứ đi thỉnh thoảng mắc rơi xuống ao...vào thằng sa phu chỉnh lại tọa độ lúc lên ! quá đơn giản !
ý mình là lên rồi đánh quái ok nhưng chạy đi chạy lại bị mắc đi gần ao kiểu gì cũng rớt xuống ao:D

carotkhoaitay
05-04-15, 04:01 PM
nếu đánh quái dc, rớt xuống áo dùng tdp về, còn k đánh quái dc bị rớt ao thì ko dung f dc tdp luôn

hoanghuan
05-04-15, 04:35 PM
nếu đánh quái dc, rớt xuống áo dùng tdp về, còn k đánh quái dc bị rớt ao thì ko dung f dc tdp luôn
Cái vi sơn đảo nói chung là chưa ai hướng dẫn fix hết các lỗi cả máp của nó đang bị lỗi hay sao ý

bthhhz
05-04-15, 04:39 PM
đây hình lúc đánh được với không được nè :D, cách fix đơn giản thôi khi các bạn dùng lệnh bài lên thì đừng chạy ra liền đứng im ở đó khoản 5 10s gì đó rồi chạy ra. các bạn test thử đi nhé :D, sẵn tiện cho mình hỏi cái mộc nhân kia trồng ở đâu đánh dc vậy.

mộc nhân thì đánh ở khu vực bang hội

còn chức năng thì quá nhiều mấy ông mở chức năng chi mà lắm thế.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vipbk
05-04-15, 05:49 PM
mộc nhân thì đánh ở khu vực bang hội

còn chức năng thì quá nhiều mấy ông mở chức năng chi mà lắm thế.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Các phiên bản ngày xưa thường người chơi hay cày cấp, còn như bây giờ làm vài hoạt động với ăn event là đủ hết ngày :D