PDA

View Full Version : [JX] Tìm bản Võ lâm ofline có auto tự mua máu , tự train + skill 150

uidachetem
02-04-15, 09:35 AM
Anh em ai có share cho mình với

nhanthien123
02-04-15, 10:38 AM
Volam.zing.vn ( tình trong thiên hạ ) k tốn tiền có auto tự mua máu =]]]]]]]]]]]]

tvnnam
02-04-15, 11:28 AM
Anh em ai có share cho mình với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> các điều kiện bạn cần có hết trong đây nhé>:/ Và còn hơn thế nữa:-c Chúc bạn vui vẻ

uidachetem
02-04-15, 01:30 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> các điều kiện bạn cần có hết trong đây nhé>:/ Và còn hơn thế nữa:-c Chúc bạn vui vẻ

bác tvnam có facebook hay yahoo không cho em xin , cái này cài phức tạp gê 8-x8-x

calms1001
02-04-15, 02:20 PM
bác tvnam có facebook hay yahoo không cho em xin , cái này cài phức tạp gê 8-x8-x

tuy nhiện bí kiếp 150 trong bản bác Nam đưa bạn còn thiếu đó là skill 150 bạn phải cho nó rớt ra cũng như chỉnh script 1 chút thì mới học được chiêu 150 như võ lâm gốc!!!!!!

tvnnam
02-04-15, 05:11 PM
tuy nhiện bí kiếp 150 trong bản bác Nam đưa bạn còn thiếu đó là skill 150 bạn phải cho nó rớt ra cũng như chỉnh script 1 chút thì mới học được chiêu 150 như võ lâm gốc!!!!!!

Bí kíp thì vào lễ quan mà nhận......................không thì dùng hàm lấy ra hoặc thêm vào shop kỳ trân các cũng được<):)

--- Chế độ gộp bài viết ---

không phức tạp lắm đâu............ bạn vào từng sever cụ thể đều có hướng dẫn chi tiết và video mà..... còn như thế mà không làm được thì mình cũng ^#(^

uidachetem
02-04-15, 09:17 PM
Mình cài server của Trần Minh Do được rồi , nhưng vào game thì không noí chuyện dc với NPC :Laluot_238:

tvnnam
03-04-15, 09:50 PM
Mình cài server của Trần Minh Do được rồi , nhưng vào game thì không noí chuyện dc với NPC :Laluot_238:

chưa đồng bộ sever và clinet... vậy cài sever yoken cho dễ

uidachetem
04-04-15, 11:09 AM
Tại hạ đã cài xong kkkk
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>