PDA

View Full Version : [JX] Lỗi không cài được võ lâm offline.

duongtnc2
27-03-15, 05:20 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình cài theo hướng dẫn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bị lỗi như trên mong các bạn giúp với. Xin cảm ơn.

tvnnam
27-03-15, 05:29 PM
Mình cài theo hướng dẫn

bị lỗi như trên mong các bạn giúp với. Xin cảm ơn.

Đoán không nhầm thì ông này chắc dùng win 8 không cài thêm máy ảo rồi nên bị thế này;;)

duongtnc2
27-03-15, 05:48 PM
Đoán không nhầm thì ông này chắc dùng win 8 không cài thêm máy ảo rồi nên bị thế này;;)

Đúng vậy, máy mình là win 8. Mình cài VM Ware rồi mà, đăng nhập bằng r00t rồi, setup network các kiểu rồi.

bthhhz
27-03-15, 07:19 PM
Đúng vậy, máy mình là win 8. Mình cài VM Ware rồi mà, đăng nhập bằng r00t rồi, setup network các kiểu rồi.

win 8 thì phải tạo thêm 1 máy ảo chạy hệ win nữa bạn . bạn để cái đó tầm 200mb ram là chạy dc .

tvnnam
27-03-15, 08:32 PM

Video hướng dẫn
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>