PDA

View Full Version : [KT] Share Res Ngoại Trang Tân Thủ + Thú Cưỡi Panda của Kiếm Thế 2

na.ilusm89
21-03-15, 02:00 PM
Ngồi Buồn Nghịch Thử Kiếm Thế 2 Chơi Chơi ai Ngờ Buồn đâu nghịch dại lôi được 1 số thứ của Kiếm Thế 2 Sang Kiếm Thế 1 thử ... Share cho anh em Con Gấu Trúc Panda và 2 Bộ Ngoại Trang res Tân Thủ mới của Kiếm Thế 2 ... Ai có rồi đừng ném gạch E nhé ... !

Pass Giải Nén : nguyenna

Link Download : Mediafire.com (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Link Download : TenLua.Vn (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

anhnhianh
21-03-15, 04:14 PM
bóc temmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm m

VNGameZoneVN
21-03-15, 05:36 PM
có kiếm thế 2 luôn ah. cho link với bạn

anhnhianh
21-03-15, 06:23 PM
google search đầy ra :))

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

thienduy0937
21-03-15, 06:28 PM
Cho vài pic cho sinh động chủ thớt ơi .. Thank

na.ilusm89
21-03-15, 07:16 PM
Ở trên có vài pic rồi đó bạn ... Kiếm thế 2 google search có cả lậu có cả Vinagame luôn đó thích sài cái nào sài :)) client thôi còn soure đang đợi cao nhân share ...

trickster
21-03-15, 08:31 PM
Vào đâu để thay set tân thủ như trong hình nhỉ ? Lâu không nghịch KT quên hết rồi :-ss

anhnhianh
21-03-15, 09:41 PM
Vào đâu để thay set tân thủ như trong hình nhỉ ? Lâu không nghịch KT quên hết rồi :-ss

set tân thủ thì :
client : copy feature và res
sever : copy res
vào game tận hưởng :))

na.ilusm89
21-03-15, 10:49 PM

Nếu mặc định theo res thì nó có sẵn rồi chỉ việc thay cho đường dẫn image đúng vào theo trong toppic là nó hiện bạn nhé

trickster
22-03-15, 08:24 AM
Ý mình muốn hỏi file nào qui định đường dẫn hình ảnh đó

na.ilusm89
28-03-15, 11:52 AM
Ý mình muốn hỏi file nào qui định đường dẫn hình ảnh đó

Mấy file trong setting/player/res dịch thuật từ tiếng anh sang tiếng việt là hiểu hết

keo_ngot1418
28-03-15, 12:26 PM
con này đem về jx dc hoq mấy anh ?

na.ilusm89
28-03-15, 01:07 PM
con này đem về jx dc hoq mấy anh ?

Đc bạn vì mình khai báo res đủ bộ cả đó nếu biết thêm đúng thì ko thiếu 1 cái gì cả :)

thiennhan
03-09-15, 01:55 PM
hướng dẫn cách add zô đi a.. e chả hĩu gì cả