PDA

View Full Version : [JX] Bạn nào rành về source bên jx thì chỉ mình với

calms1001
20-03-15, 01:18 PM
Hiện tại mình đang muốn buiild source jx win nhưng không biết có thể đưa lên jx linux được không, mọi người giúp mình giải đáp thắc mắc này với!!!!!!, BẠN NÀO RÀNH VỀ SOURCE GIÚP MÌNH VỚI, YAHOO CỦA MÌNH: CALMS1001, bạn nào biết build source chỉ mình với!!!!!!!!!

assaa
20-03-15, 01:31 PM
Hiện tại mình đang muốn buiild source jx win nhưng không biết có thể đưa lên jx linux được không, mọi người giúp mình giải đáp thắc mắc này với!!!!!!, BẠN NÀO RÀNH VỀ SOURCE GIÚP MÌNH VỚI, YAHOO CỦA MÌNH: CALMS1001, bạn nào biết build source chỉ mình với!!!!!!!!!
Theo mình nghĩ thì source chỉ build ra sv chạy nền win thui. Nhưng nếu bạn có khả năng có thể xây dựng thành công được 1 sv có đầy đủ các tính năng như server linux

bthhhz
20-03-15, 03:54 PM
Theo mình nghĩ thì có thể nhưng phải cấu trúc lại trong các file dll cũng như là đường đẫn và hàm .
nhưng mình thấy bạn nên đọc ebook trước và hiểu tiếng anh nhiều tý . vì mình thấy nếu thật sử để build source .. nói thật câu . với mình hay là cả bạn cũng chưa đủ khả năng đó . thậm chí là 3 4 người như mình hoặc bạn cùng build cũng ko đủ khả năng !