PDA

View Full Version : [JX] Tạo Nhân Vật Xong Thì Bị , Lỗi Kết Nối Ko Vào Game Dc :(

Canxivtp
01-03-15, 05:16 PM
Mình gà mới học chạy sever JX mình chạy thử rất nhiều sever của cao thủ trong CLB nhưng sever nào cũng tới lúc tạo nhân vật xong thì bị giống như trong hình .
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bthhhz
01-03-15, 05:20 PM
Mình không biết như thế nào . nhưng mà mình từng bị vấn đề này mấy cái hệ win trước . và cũng khốn đốn 1 lúc .
Nhưng mà có ông admin Maze-gamevn chỉ là Setup bộ Font i386 vào thử . và mình có thử rồi vào game đc .

P/s: cao nhân nào có biết cách chính xác thì xin đừng gạch đá nha !

Canxivtp
01-03-15, 05:22 PM
Mình dùng Win 7 nên font nào cũng đổi được .... :(

traugiautien
01-03-15, 05:27 PM
Mình dùng Win 7 nên font nào cũng đổi được .... :(

tắt bớt car mạng đi thím chừa lại cái cần là được.
Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

Canxivtp
01-03-15, 05:56 PM
Mình đã tắt còn đúng 1 cái để dùng vẫn hok dc . Bạn có thể teamviewer cho mình dc hok :( /
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mình đã làm dc tks các bạn nhiều , Đã tắt carp mạng wifi là dc rồi :3

traugiautien
01-03-15, 05:57 PM
Mình đã tắt còn đúng 1 cái để dùng vẫn hok dc . Bạn có thể teamviewer cho mình dc hok :( /