PDA

View Full Version : [TLBB] EquipBase + ItemCompound qui định trang bị

Intel
24-02-15, 01:04 AM
từ chiều giờ mình ngồi lục tung hộp lưu trữ TLBB về việc qui định đồ chế cho trang bị theo số sao ý muốn...

đọc rất nhiều..làm rất nhiều nhưng đều ko tác dụng..vào chế đồ thì nó cứ như bản gốc Nguyên liệu 7-8 toàn ra 7-8 sao

Mình dùng ItemCompound đề dò trang bị đồ chế, có id của ItemCompound rồi mình qua bên Equipbase dò theo cái id đó thì mình có đọc bên Tổng hợp kinh nghiệm Dev GAME thì có xem file equipbase.nhưng khi chỉnh cột phẩm chất quy tắc trang bị(CP) thành số 19 thì no vẫn không tác dụng..mong giúp đỡ

cụ thể là mình chọn trang bị là Phi Tuyết

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mình sử dụng equipbase bên /tlbb/public/Config

makute7413
24-02-15, 03:24 PM
từ chiều giờ mình ngồi lục tung hộp lưu trữ TLBB về việc qui định đồ chế cho trang bị theo số sao ý muốn...

đọc rất nhiều..làm rất nhiều nhưng đều ko tác dụng..vào chế đồ thì nó cứ như bản gốc Nguyên liệu 7-8 toàn ra 7-8 sao

Mình dùng ItemCompound đề dò trang bị đồ chế, có id của ItemCompound rồi mình qua bên Equipbase dò theo cái id đó thì mình có đọc bên Tổng hợp kinh nghiệm Dev GAME thì có xem file equipbase.nhưng khi chỉnh cột phẩm chất quy tắc trang bị(CP) thành số 19 thì no vẫn không tác dụng..mong giúp đỡ

cụ thể là mình chọn trang bị là Phi Tuyết

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (/view--680786186_p3.png)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (/view--707822278_p2.png)

mình sử dụng equipbase bên /tlbb/public/Config

đổi thành 9 xem có tác dụng không.

Intel
24-02-15, 03:43 PM
đổi thành 9 xem có tác dụng không.

để mình thử,bạn ơi cho mình hỏi port server bạn là bao nhiêu thế