PDA

View Full Version : [Gunny] Lỗi khi chạy sv

mailovetm
19-02-15, 09:04 AM
Mình bị lỗi này, ai giúp vs nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình đăng nhập xong thì nó báo k thể truy cập mạng

trong0981
20-02-15, 01:15 AM
port center - fight với road dùng rồi sao mà chạy được. Nên nhớ chỉ chạy đc 1 cái 1, nghĩa là center chỉ chạy đc 1 center, fight cũng thế. Muốn chạy nhiều thì đổi port đi. Nếu ko có chạy gì cả thì tắt máy bật lại, vẫn k đc thì coi có phần mềm nào chiếm mấy port của game k tắt hết đi

mailovetm
20-02-15, 09:26 AM
mình bị lỗi này tiếp bạn à:(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bạn giúp vs nhé

trong0981
20-02-15, 10:52 AM
mình bị lỗi này tiếp bạn à:(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
bạn giúp vs nhé

config tcp service ở center sai kìa :-|. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là cái gì '.'. 127.0.0.1:2008 mới chính xác nhé. tốt nhất bạn xóa luôn win rồi search mấy topic hướng dẫn cài đặt trên forum cho chắc. =))

mailovetm
20-02-15, 11:12 AM
mình xem ở center mà nó ghi đúng r mà
bạn cho mình xin yahoo hoặc bạn pm yh mình là tv_quan giúp mình vs nhé.
Cám ơn bạn

vinh8c058
05-03-15, 10:22 AM
Trời ơi . gầnn như là bản phien nha trang đây mà. bản gốc à