PDA

View Full Version : [Gunny] Bác nào có client check được band user kg cho e xin vs :D

phanvuluan
08-02-15, 12:53 PM
Set IsExist = False vẫn vào game bình thường, ai có cho vs ợ.

thmodz
08-02-15, 02:28 PM
Cách đơn giản là Xóa nick đó đi !!
Còn cách đó thì mình cũng từng bị band không được đâu !! có thể dùng Source viết ra :)

shinichi12
11-02-15, 01:13 PM
vãi cả bác cmt trên bảo ko đc =))
Cái thông báo band là do req thì phải
còn band thì đầy đủ ở Db nhé cụ thể là Sys_Users_Detail
đầy đủ IsExist Fobiddate và FobidReason là ko vào đc game =))

hocwebgame
11-02-15, 07:30 PM
tìm tên nhân vật rồi tìm ip của nick đó band thẳng trong iis là khỏi vào truy cập vào trang là trang web này ko có khỏi lập lại nick quay lại um sùm ^^

CunConLonTon
11-02-15, 08:24 PM
tìm tên nhân vật rồi tìm ip của nick đó band thẳng trong iis là khỏi vào truy cập vào trang là trang web này ko có khỏi lập lại nick quay lại um sùm ^^

:)) tưởng ai cũng xài ip tĩnh hết hả

hocwebgame
11-02-15, 08:42 PM
:)) tưởng ai cũng xài ip tĩnh hết hả

thì cho là ip động đi band ip chưa đầy 30s diz user luôn.ko thể nào nhanh = adm đc.dùng phần mền thay đổi ip rồi rs model thì cũng chết làm sao mà = mình chủ động đc
trong lúc diz user = xóa tk vậy ip động phải đăng ký lại tk mới làm nhiệm vụ tân thử rồi này kia adm band chưa đầy 30s
nói chúng là chỉ đóng góp ý kiến thôi

btbaotrung90
12-02-15, 01:17 PM
thì cho là ip động đi band ip chưa đầy 30s diz user luôn.ko thể nào nhanh = adm đc.dùng phần mền thay đổi ip rồi rs model thì cũng chết làm sao mà = mình chủ động đc
trong lúc diz user = xóa tk vậy ip động phải đăng ký lại tk mới làm nhiệm vụ tân thử rồi này kia adm band chưa đầy 30s
nói chúng là chỉ đóng góp ý kiến thôi

Cái này thì chắc bạn phải rảnh lắm mớii ngồi canh me như thế.
Mà nếu muốn chage IP thì có rất nhiều cách và nó chage cũng chưa tới 30s là dc IP mới rùi, nên chỗ này ko thể nói ai nhanh hơn ai dc.
Và đây là cách cực kỳ củ chuối :))

hocwebgame
13-02-15, 12:31 AM
đúng là chỉ biết nói mồm sao ko thực hiện = việc làm ý
làm sao phải canh me thằng nào - khi vào game thấy thì làm thôi
củ chuối ? tao chả biết mày có cách gì nhưng hiện tại là người ta hỏi thì đóng góp ý kiến ko như mấy người như mày chỉ biết vào soi mói này kia
uk thì mày pro sao lúc người ta hỏi sao ko trả lời hoặc cho người ta 1 gợi ý
uk mày thay đổi ip rồi lập 1 nick làm nhiệm vụ tân thủ mất cm nó vài phút rồi adm nó kick user cái mất kết nối luôn mày làm cc gì nó
ngồi đó mà thay đổi ip.

shinichi12
13-02-15, 06:48 AM
Thằng cmt trên góp ý thì nói nhẹ thôi đừng có động tý là chửi :))

--- Chế độ gộp bài viết ---

Ờ thì Change IP nhưng change rồi load vào game chắc nước mắt rơi :v

btbaotrung90
13-02-15, 08:31 AM
củ chuối ? tao chả biết mày có cách gì nhưng hiện tại là người ta hỏi thì đóng góp ý kiến ko như mấy người như mày chỉ biết vào soi mói này kia
uk mày thay đổi ip rồi lập 1 nick làm nhiệm vụ tân thủ mất cm nó vài phút rồi adm nó kick user cái mất kết nối luôn mày làm cc gì nó
ngồi đó mà thay đổi ip.

Đã thiếu iot người ta nói thì nên tiếp thu thì mới khôn lên được chứ kiủ thích tỏ ra nguy hiểm như bạn thì biết khi nào khôn nhỉ?

Thứ nhất mình chả phải pro, pro là cái éo gì mình ko biết.

Thứ 2 bạn bảo người ta hỏi sao ko trả lời thì mình thấy cách của bạn thmodz là đúng theo ý mình trong trường hợp này rồi, vả lại mình chả phải Moderator nên ko có trách nhiệm phải trả lời câu hỏi của bất kỳ ai, trả lời hay không là quyền của mình.Còn mình rep cmt của bạn vì mình thấy nó wá nực cười :)) và đến bây giờ mình vẫn thấy nó cực củ chuối :)).

Thứ 3 việc thay IP và lập nick mới rùi tương đương việc thông tin của nó hoàn toàn mới thì lấy cơ sở đâu, dấu vết nào để bạn biết nick mới đó là của thằng vừa bị bạn banned IP mà kêu khóa nó nữa? ko lẽ bạn là thánh?

Còn 1 cái nữa bạn nên xem lại ai chỉ biết nói mồm? Mình chả biết bạn là ai nhưng chắc chắn trong cái forum này việc mình đã làm nhiều hơn bạn cả đống đấy.

@For Mod: cmt của mình đây ko phải khiêu khích hay cố tình gây chuyện mà đây chỉ là cmt giải thích cho người thấy bất bình cmt của mình hiểu và xem như cho nó thêm chút iot :)).Còn hiểu hay ko tùy nó :)).

Hy vọng bạn sau này nên tỏ ra "giả vờ ngu" chứ đừng cố tỏ ra nguy hiểm nữa nhé.

thmodz
13-02-15, 08:38 AM
Thánh shinichi12 Nghe cách nói chuyện cũng dân chuyên nghiệp lắm !!
Anh trổ tài chĩ tụi em học hỏi đi :-"

Nhocquytu
13-02-15, 09:42 AM
\:D/ Để ns luôn nhá muốn band thì vào Db ở table nào thì tự pk còn mún band ở client thì mình ko pk =P~ bạn có thể dùng visual viết ra tool band vậy dễ dàng hơn \m/ còn bác thmoz :!! shinichi chỉ đóng góp ý kiến thui chứ có phải thánh đâu cơ mà cug ko phải dạng thích khoe tài (:|

Nhocquytu
13-02-15, 01:24 PM
ngồi đó mà thay đổi ip.
=D> vỗ tay nói chuyện nhột quá =D>

CunConLonTon
13-02-15, 02:50 PM
ngồi đó mà thay đổi ip.

Góp ý ngu , người ta góp ý lại cho không nghe còn cãi :)) Thời đại tự động hóa mà cứ thích đi làm thủ công :)) Thấy thằng admin nào rảnh ngồi canh me kiểu đó không

@thớt : trong ddtank có sẵn chức năng band đó bạn , vọc source phần login trong bussiness với request là hiểu đó

thmodz
13-02-15, 06:58 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bachugacon122
14-02-15, 01:51 PM
Nếu gunnyII thì ở reuqest có cái kickoffuser để dis tài khoảng đang onl ra khỏi game là khóa lại đấy :D,viết 1 cái aspx là ổn

Nhocquytu
22-02-15, 10:16 PM
Cái cmt cuối của tui ==' ai viết thế /:) cơ mà tui ns sai gì à thmoz

phanvuluan
28-02-15, 06:24 AM
Nếu gunnyII thì ở reuqest có cái kickoffuser để dis tài khoảng đang onl ra khỏi game là khóa lại đấy :D,viết 1 cái aspx là ổn

e pro như bác nghĩ thì e đâu hỏi :D