PDA

View Full Version : [JX] Share Autoupdate

bacnam7287
24-01-15, 11:12 PM
Mới viết xong cái auto update, share cho ae dung thử. Lưu ý: Cần phải có .Net 2.0 trở lên mới chạy dc

Link download:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
password unrar:
opposite.lina.vn

Tấm ảnh demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

OsinLove
24-01-15, 11:40 PM
Mới viết xong cái auto update, share cho ae dung thử. Lưu ý: Cần phải có .Net 2.0 trở lên mới chạy dc

Link download:
password unrar:
opposite.lina.vn

Tấm ảnh demo:

Share source đi ông :)

Dùng được cho nhiều game

bacnam7287
24-01-15, 11:43 PM
Auto này của mình rất linh động, cấu hình tùy chỉnh rất cao. Sử dụng checksum để kiểm tra file, download 1 lúc toàn bộ game về cũng được.

tvnnam
24-01-15, 11:53 PM
chưa hiểu cho lắm ... autoupdate này có tác dụng gì khi chơi offline không nhỉ? ;;) Bác nào hiểu thông não giúp phát:)]

volamchina1
25-01-15, 12:08 AM
chưa hiểu cho lắm ... autoupdate này có tác dụng gì khi chơi offline không nhỉ? ;;) Bác nào hiểu thông não giúp phát:)]

tvnnam
25-01-15, 12:19 AM
Share source đi ông :)

Dùng được cho nhiều game

không biết source này có dùng được cho autoupdate này được không : Tải source tại đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

OsinLove
25-01-15, 02:04 AM
không biết source này có dùng được cho autoupdate này được không : Tải source tại đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có dấu 3 chấm vào link không tồn tại vui lòng cập nhật lại link nha

banynavy
25-01-15, 03:12 AM
:)) Thank! bạn mã hóa file đi chứ để vậy ng ta dịch ngược là có source.Bạn làm được Autoupdate tự cập nhật phiên bản cho chính nó chưa?:-*

tvnnam
25-01-15, 08:47 AM
Có dấu 3 chấm vào link không tồn tại vui lòng cập nhật lại link nha

bạn vào đây xem thử nhé.... <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bualolu
25-01-15, 09:19 AM
- autoupdate này dùng cho game khác đc ko hay chỉ dành cho jx thôi mn
- bác nào biết làm autoupdate check sum client pm yh em kha.max2k12 có hậu ta nhé

nhaodzo
27-01-15, 10:52 PM
bác ơi cái này ko update được cho file pak ah :(

bacnam7287
05-02-15, 05:04 PM
@bualolu (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>): Dùng được cho tất cả các game, chỉ có điều là giao diện thì là võ lâm :-o
@nhaodzo: Update được nha bạn.

Hoang.JX1Team
05-02-15, 05:47 PM
chủ topic có thể share source update này được k :D

tungblt
07-02-15, 05:31 PM
có vẻ thú vị đây:-*
3000 charrrrrrrrrrrrrr

nghichtu91
12-02-15, 10:17 PM
cho xin cái src với ^^ ................

id_nothing
23-05-15, 08:39 PM
cho xin cái src với ^^ ................
đồng quan điểm :))

tinhhack
23-05-15, 10:47 PM
ai dại thì rán chịu
Ho Chi Minh

tuananhc1
23-05-15, 11:01 PM
thanks bacs :D
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

tongtrangkin
12-06-15, 08:35 PM
máy chủ ảo chạy được không nhỉ ?

tuananhc1
14-07-15, 07:36 PM
cái đăng ký nhanh nó không vào web mà nó hiện cái bảng để nhập id với password để đăng ký, e chỉnh link đăng ký trong file Autoupdate.ini rồi vẫn vậy

bualolu
25-07-15, 04:32 AM
cái đăng ký nhanh nó không vào web mà nó hiện cái bảng để nhập id với password để đăng ký, e chỉnh link đăng ký trong file Autoupdate.ini rồi vẫn vậy

- ai có src đỗi hình ảnh võ lâm thành game khác đc không share mình với or autoupdate nào tực thế này cũng đc

BladeKnight109
25-07-15, 07:43 AM
Source code cho các tình yêu nào cần.
Lưu ý: do đây là source decompile nên các bạn phải tạo project mới, thiết kế lại giao diện và sử dụng các class + function trong src này thôi nhé.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!YFJXQKpZ!ml2IM0FxCpYL682d2PqXNWkNfeGaJGQ27P7EPM0 MtJM

maholaca522
26-07-15, 10:56 AM
tải về mà ko biết xài ......................................

bualolu
28-09-17, 11:47 PM

Link download:
password unrar:
opposite.lina.vn

Tấm ảnh demo:

bác bacnam7287 cò src full của autoupdate này không ạ share e với e về edit hình ảnh làm game khác
Hay có src này share mình với sr đào mộ

banhbanh2001
02-07-20, 04:32 PM
Source code cho các tình yêu nào cần.
Lưu ý: do đây là source decompile nên các bạn phải tạo project mới, thiết kế lại giao diện và sử dụng các class + function trong src này thôi nhé.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!YFJXQKpZ!ml2IM0FxCpYL682d2PqXNWkNfeGaJGQ27P7EPM0 MtJM

congacon
28-08-20, 07:50 AM
Sao cái file auto lúc mình tạo file version.xml nó không có nội dung gì hết mọi người nhỉ ?
có bị sai chỗ nào không ?
chọn đường dẫn lưu file .xml nó tạo file được nhưng trong file không có nội dung nào hết.
nhờ các anh em hỗ trợ giúp
thanks