PDA

View Full Version : [HKGH] - 1 Số Lỗi Sever 7.0

bualolu
17-01-15, 01:27 PM
- cho mình hỏi đoạn này .!!

#0是按默认合成率
#加%比加,比如0.2就是在现有的基础上 增加20%的成功率
合成率=0.8

là tỉ lệ cường hóa mình chỉnh như thế này +3 vẫn xit là lý do nào nhỉ

và chỉnh drop ở đâu sao đánh quái toàn rớt đồ 9 ko rớt đồ tà

và sử dụng !move dịch chuyển hok đc ... :-?:-?:-?:-?:-?

pikhjn
17-01-15, 06:56 PM
drop đồ là do random , move dịch chuyển :-? chỉnh lại lệnh trong file config và việt hóa lại map trong PublicDb gõ mới move được !

bualolu
17-01-15, 09:54 PM
drop đồ là do random , move dịch chuyển :-? chỉnh lại lệnh trong file config và việt hóa lại map trong PublicDb gõ mới move được !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pikhjn
18-01-15, 12:29 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Làm sao mà khi mở file config lên hiện tiếng Trung thì GS nó mới load hết được , hiện ký tự mà mình còn ko đọc được thì sao GS nó hiểu :))

bualolu
18-01-15, 07:35 PM
Làm sao mà khi mở file config lên hiện tiếng Trung thì GS nó mới load hết được , hiện ký tự mà mình còn ko đọc được thì sao GS nó hiểu :))

thì mở file config lên nó hiện toàn chử trung quốc mà thì cài font china prc thì nó xài chức năng bt nhưng đánh quai hay gì ko lên exp có cách fix ko
nhưng tại sao cài font english đánh quái bt lên exp bt

soul96
18-01-15, 09:46 PM
thì mở file config lên nó hiện toàn chử trung quốc mà thì cài font china prc thì nó xài chức năng bt nhưng đánh quai hay gì ko lên exp có cách fix ko
nhưng tại sao cài font english đánh quái bt lên exp bt

cung dang bi loi nay ong yh giup tui cai pi goi dt ong hoai ko pat may the hứa giúp tui fix lồi mà đang bi dính nè cứu cái

bualolu
19-01-15, 06:43 PM
- cho hỏi fix lỗi AOE cung tt2 sao thế tt 1 2 3 mà ko xài đc:-?:-?:-?

pikhjn
19-01-15, 07:48 PM
- cho hỏi fix lỗi AOE cung tt2 sao thế tt 1 2 3 mà ko xài đc:-?:-?:-?
dưới 8.0 chưa có chức năng đó cho Cung muốn có phải code thêm !

bualolu
19-01-15, 10:00 PM
dưới 8.0 chưa có chức năng đó cho Cung muốn có phải code thêm !

ủa cái sv của ông có chức năng đó chưa . sao tui vào sql vào tables skill của cung sữa ko đc ta..

pikhjn
19-01-15, 11:02 PM
Dưới 8.0 thì ko có chức năng đó

bualolu
20-01-15, 08:26 AM
Dưới 8.0 thì ko có chức năng đó

pikhjn
20-01-15, 09:24 AM

Như này à $-)

bualolu
20-01-15, 02:22 PM

Như này à $-)

đúng rối đó a Oppa chỉ e làm sv 7 anh đc ko 8->8->8->8->8->

pikhjn
20-01-15, 02:25 PM
Có source không mà đòi làm :))

bualolu
20-01-15, 02:58 PM
Có source không mà đòi làm :))

pikhjn
21-01-15, 12:09 PM

bualolu
21-01-15, 12:35 PM

p/s : sao tui test Thử áo Choàng trong TBL_XWWL_Item cột FLD Bạc và FLD CashShop nhưng mua lại tốn lượng là 5000 lượng thấy trong cột có FLD_Money vậy giờ làm sao

bualolu
26-01-15, 10:15 AM
- muốn fix phạm vi Party sao vậy pjkhjn hiện tại đang lỗi phạm vi pt không cần thấy thành viên cũng nhận exp có cách nào fix Party
thấy thành viên mới có exp với muốn fix Party chia exp điều thành viên thì sao.!

Ví dụ : 1 Party có 8 thằng

1 thằng đánh 1 con quái đc 80 exp 7 thằng không đánh đáng lý fai chia exp điều 8 thằng mỗi thằng 10 exp còn đằng này

1 thằng đánh 1 con quái đc 80 exp 7 thằng không đánh vẫn hưỡng 80 exp lun chứ ko phải 10 exp nó không chia

có cách nào fix ko

pikhjn
26-01-15, 12:15 PM
- muốn fix phạm vi Party sao vậy pjkhjn hiện tại đang lỗi phạm vi pt không cần thấy thành viên cũng nhận exp có cách nào fix Party
thấy thành viên mới có exp với muốn fix Party chia exp điều thành viên thì sao.!

Ví dụ : 1 Party có 8 thằng

1 thằng đánh 1 con quái đc 80 exp 7 thằng không đánh đáng lý fai chia exp điều 8 thằng mỗi thằng 10 exp còn đằng này

1 thằng đánh 1 con quái đc 80 exp 7 thằng không đánh vẫn hưỡng 80 exp lun chứ ko phải 10 exp nó không chia

có cách nào fix ko

Có mã nguồn thì cách gì cũng có !

bualolu
26-01-15, 03:05 PM
Có mã nguồn thì cách gì cũng có !

có cách nào fix trong sql hay config ko hay chỉ phải fix trong gs :-w:-w:-w

bualolu
28-01-15, 09:57 AM
- cho hỏi muốn tắt toàn bộ PK sever thì sao vậy