PDA

View Full Version : [Gunny] Lỗi gì vậy các bác TT

hoangtugame365
10-01-15, 06:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đang chơi ngon lành thì bị ntn bác nào chỉ e vs

choiem1lan2
10-01-15, 06:22 PM

đang chơi ngon lành thì bị ntn bác nào chỉ e vs

thiếu soucre !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!

huynhphuc
10-01-15, 06:49 PM
cái này mình cug bị một lần rồi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hoangtugame365
10-01-15, 09:02 PM
cái này mình cug bị một lần rồi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

sửa đc ko bác??? sadassdasdsad

hoangtugame365
10-01-15, 09:58 PM
Bác nào giúp e vs mấy ngày nghỉ tính chơi tự kỷ mà lỗi mãi TT
E mới download Source của bác nào mới share ấy mà ko biết cách sửa TT

choiem1lan2
11-01-15, 09:19 AM
Bác nào giúp e vs mấy ngày nghỉ tính chơi tự kỷ mà lỗi mãi TT
E mới download Source của bác nào mới share ấy mà ko biết cách sửa TT

Lấy soucre của Hoàng share trong đó có phần sever build sẵn lấy ra mà dùng đặt soucre ở nơi nó yêu cầu là dc

hoang7625
11-01-15, 09:18 PM
Lấy soucre của Hoàng share trong đó có phần sever build sẵn lấy ra mà dùng đặt soucre ở nơi nó yêu cầu là dc

chả liên quan gì, nó báo lỗi và chỉ đường dẫn lỗi theo soucre build ra sever này cho bít đường mà fix thôi, fix trong soucre của sever này này build lại thôi, để soucre chỗ nào chả dc.