PDA

View Full Version : [TLBB] ID Vật Phẩm

TLBBVN
05-01-15, 08:16 PM
Các Bạn cho mình xin ID của các Loại Trùng lâu + ID đồ full 100 với . và cho hỏi lệnh Buf Miễn Dịch Của GM hay Dùng > TKS:(

songtu
06-01-15, 02:16 AM
Các Bạn cho mình xin ID của các Loại Trùng lâu + ID đồ full 100 với . và cho hỏi lệnh Buf Miễn Dịch Của GM hay Dùng > TKS:(
ca này khó nhể!
bạn vào material giải nén file ảnh ra mà nhìn cho nó trực quan (vì ID mỗi client mỗi khác, biết đâu mà lần), xem tên nó rồi truy ngựoc lại tên nó trong icon trong interface, rồi truy tiếp trong equibase là ra!! hơi dài dòng teọ nhưng nó chuẩn với cái client mà bạn đang dùng!!,
còn lệnh GM buf gì đó thì chắc tra trong dataimpact tìm là có thôi, cái này ko dùng bao giờ nên ko rành!!

skythienlong
06-01-15, 06:47 AM
ID thì tìm theo tên nhanh hơn, tìm với từ khóa trùng lâu là ra hết TL, còn full 10x thì tìm trên GG với từ khóa "full 6x đến 10x tlbb" xem tên full 10x mà tìm theo. Full 10x tìm 2 từ đầu của set thôi không cần gõ hết tên ra. nó gồm 2, 3 bộ gì đó

TLBBVN
06-01-15, 12:09 PM
ca này khó nhể!
bạn vào material giải nén file ảnh ra mà nhìn cho nó trực quan (vì ID mỗi client mỗi khác, biết đâu mà lần), xem tên nó rồi truy ngựoc lại tên nó trong icon trong interface, rồi truy tiếp trong equibase là ra!! hơi dài dòng teọ nhưng nó chuẩn với cái client mà bạn đang dùng!!,
còn lệnh GM buf gì đó thì chắc tra trong dataimpact tìm là có thôi, cái này ko dùng bao giờ nên ko rành!!

đã TKS . mình thử xem ntn . và cái quan trọng là lệnh buff GM MN giúp với xem ở Thư mục nào

--- Chế độ gộp bài viết ---

ca này khó nhể!

có vẻ hơi dài dòng . nhưng dù sao cung TKS . mình cứ thử xem ntn Cảm ơn bạn