PDA

View Full Version : Cho Em hỏi những file swf trong DKVS2

chip2014
27-12-14, 03:53 AM
cho em hỏi là em muốn thay đổi hình dạng của ngựa thì cần file swf trong thư mục nào ạ ? ( em chỉ biết là những file trong thư mục client\icon\horse ) , vậy mà em thay đổi với ngựa khác thì hình ảnh vẫn như cũ là sao ạ ???? ( em đã xóa data duyệt web và tắt mở lại serverr vẫn như vậy )

và còn shill chiêu thức của môn phái , hình như em mở client\animation\skill ra và xem thấy nó không pải là swf của chiêu thức môn phái. có ai biết không chỉ em với ạ

advd42
27-12-14, 08:30 AM
Mình tuy ko giúp được gì nhưng có góp ý nhỏ với bạn là, cái thớt này ko phải của riêng bạn nhé, nên nếu bạn muốn hỏi gì nên gom riêng vào 1pic của bạn chỉ để hỏi vấn đề về DKVS 2 thôi nhé, chứ thấy bạn lập nhiều quá chừng ah?

kik4567
27-12-14, 10:27 AM
Sai Post rồi! Nhưng nếu muốn thay đổi ảnh thì chỉnh file swf trong mục icon chứ ko phải cái hình png riêng đâu.
Còn muốn hình ảnh thú khi cưỡi thì chỉnh file swf trong mục animation.
Nói thế chứ ko nhớ cụ thể nằm ở đâu tự kiếm đi ha!

chip2014
27-12-14, 01:40 PM
Mình tuy ko giúp được gì nhưng có góp ý nhỏ với bạn là, cái thớt này ko phải của riêng bạn nhé, nên nếu bạn muốn hỏi gì nên gom riêng vào 1pic của bạn chỉ để hỏi vấn đề về DKVS 2 thôi nhé, chứ thấy bạn lập nhiều quá chừng ah?

mình lập nhiều ? những mục mình lập bạn có thể show lên cho rõ đc ko ạ ?

--- Chế độ gộp bài viết ---

Sai Post rồi! Nhưng nếu muốn thay đổi ảnh thì chỉnh file swf trong mục icon chứ ko phải cái hình png riêng đâu.
Còn muốn hình ảnh thú khi cưỡi thì chỉnh file swf trong mục animation.
Nói thế chứ ko nhớ cụ thể nằm ở đâu tự kiếm đi ha!

bạn trả lời cũng như ko có trả lời, cảm ơn bạn, vì mình copy toàn bộ trong mục icon những file swf + png điều ko được

sac_no
27-12-14, 02:17 PM
cho em hỏi là em muốn thay đổi hình dạng của ngựa thì cần file swf trong thư mục nào ạ ? ( em chỉ biết là những file trong thư mục client\icon\horse ) , vậy mà em thay đổi với ngựa khác thì hình ảnh vẫn như cũ là sao ạ ???? ( em đã xóa data duyệt web và tắt mở lại serverr vẫn như vậy )

và còn shill chiêu thức của môn phái , hình như em mở client\animation\skill ra và xem thấy nó không pải là swf của chiêu thức môn phái. có ai biết không chỉ em với ạ

icon\horse: Quy định cái ảnh nhỏ trên màn hình
animation\monster: file flash của thú cưỡi nằm hết ở đây

Nếu bạn muốn thay đổi hình ảnh con ngựa đó, thì chỉ cần đổi tên file của con cần thay giống với tên file của con muốn thay là đc. chú ý là khi đổi tên xong thì đổi tên cái file cũ đi cho nó đỡ trùng nhau dẫn đến lỗi.

BeeZone
27-12-14, 04:04 PM
Thêm file mới phải khải báo trong config.swf b-( + server file nào đó ko rõ :))

advd42
27-12-14, 07:10 PM
1. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

2. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

3. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sơ sơ riêng trong tháng 12 là 3 cái nếu như bạn goppj vào làm 1 cái như cái này thì ko ai nói gì cả

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chip2014
28-12-14, 12:22 AM
1. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

2. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

3. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sơ sơ riêng trong tháng 12 là 3 cái nếu như bạn goppj vào làm 1 cái như cái này thì ko ai nói gì cả

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Những cái mình lập ra có ai trả lời chưa ?
và nội dung có giống nhau ko ? :) ,
với lại ở diễn đàn này là để học hỏi dev game bạn à,
cái gì bạn không biết bạn show lên hỏi người ta, vô tình các Pro xem được sẽ chỉ giúp bạn.
Chứ bạn không hỏi thì mãi mãi sẽ kô biết câu trả lời :D
:) Mò đến tết cũng chưa xong lời giải khi ko 1 ai giúp,
và nếu như bạn biết được những gì từ trước tới giờ thì hãy cố gắn chỉ người ta ,
để sau này người ta biết những thứ mới hoặc có đồ chơi mới thì tự nguyện sẽ show lên cho bạn xem và tải , Đúng Không [you]

daohuutuan
28-12-14, 12:30 AM
cái gì bạn không biết bạn show lên hỏi người ta, vô tình các Pro xem được sẽ chỉ giúp bạn.
và nếu như bạn biết được những gì từ trước tới giờ thì hãy cố gắn chỉ người ta ,
để sau này người ta biết những thứ mới hoặc có đồ chơi mới thì tự nguyện sẽ show lên cho bạn xem và tải , Đúng Không daohuutuan

sao lại lôi tên tôi vào đó nữa:-B

chip2014
28-12-14, 12:41 AM
sao lại lôi tên tôi vào đó nữa:-B

thì hỏi ông coi đúng không đó mà ;)) làm gì căn thẳng thế

daohuutuan
28-12-14, 12:47 AM
thì hỏi ông coi đúng không đó mà ;)) làm gì căn thẳng thế

thay swf ngựa rồi thay cả hình ảnh ngựa nữa là xong chứ có gì đâu
ngồi chịu khó sn 1 tý là ra chứ có gì đâu

advd42
28-12-14, 10:30 AM
(*) vãi cả lạ tự nhiên lôi 1 thằng lạ hoắc vô cái topic nghĩ cũng tài tự nhiên thằng đó biết topic có tên mình rồi vào cm nể (*)

nhokdaik1102
28-12-14, 10:43 AM
(*) vãi cả lạ tự nhiên lôi 1 thằng lạ hoắc vô cái topic nghĩ cũng tài tự nhiên thằng đó biết topic có tên mình rồi vào cm nể (*)

chỉ là code you thôi,có gì đâu mà

chip2014
28-12-14, 09:46 PM
nói chung code BB này tui thuộc lòng rùi ;;) thấy nick tui mới vậy thui chứ tui cũng đã onl tại đây từ năm 2008 tới giờ (:| có gì đâu lạ

tule82
26-04-16, 08:51 AM
để sau này người ta biết những thứ mới hoặc có đồ chơi mới thì tự nguyện sẽ show lên cho bạn xem và tải , Đúng Không tule82

Có cả tên tôi nè. nói chung là biết thì giúp người ta, sau này biết đâu mình lại cần người ta giúp.