PDA

View Full Version : [MU] Share UGK Ver 14 bản full crack

vn55594555
15-12-14, 12:30 PM
Nhắc nhở: Bản này nếu các bạn mở nhỏ thì ok nhé mở to mà dùng thì đừng hỏi mình tại sao :D

Đây là bản mình crack đầu tiên chưa qua chỉnh sửa nên có 1 số lỗi
1 số lỗi chưa fix: send packet, kẹt acc, mất item, không hiển thị wing5, không có glow (Đây là những lỗi có sẵn của ver này, chưa crack cũng sẽ bị nên các bạn muốn ngon thì sẽ phải tự fix)

Link:

Download cái này về trước dùng cho SCF ss6.3 có kèm main trong foder
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Down cái trên xong các bạn down tiếp cái này rồi chép đè vào là chạy nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hàng này chắc cũng ngon đối với nhiều bạn rồi, mình không có nhiều time nên rảnh mình sẽ trả lời các câu hỏi. Bạn nào dùng thì tự tìm hiểu và xem file hướng dẫn giúp mình.

Demo Working:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Chống chỉ định người không dùng vào ném gạch :)).

YouTobe
15-12-14, 12:47 PM
full crack mà sao nhiều lỗi thế. tiêu đề crack full cơ mà

lỗi chưa fix: send packet, kẹt acc, mất item chả ai dám xài đâu bạn.

vn55594555
15-12-14, 12:55 PM
full crack mà sao nhiều lỗi thế. tiêu đề crack full cơ mà

lỗi chưa fix: send packet, kẹt acc, mất item chả ai dám xài đâu bạn. Vấn đề chính là cái chữ ký :)>-

thì full mà cậu, đó là những lỗi trong ver này của UGK chứ đâu phải mình làm lỗi :D, còn muốn ngon 100% thì phải nhờ cao thủ. Như tiêu chí của clb là "học hỏi dev game" thì ai dùng muốn ngon phải tự fix thêm thì sẽ có bản ngon hehe. Như các bản Server ex802 vẫn có lỗi thôi nên phải chờ update của các cao thủ khác fix thì sẽ ngon nha youtube

DAMMEMU
15-12-14, 01:04 PM
thì full mà cậu, đó là những lỗi trong ver này của UGK chứ đâu phải mình làm lỗi :D, còn muốn ngon 100% thì phải nhờ cao thủ. Như tiêu chí của clb là "học hỏi dev game" thì ai dùng muốn ngon phải tự fix thêm thì sẽ có bản ngon hehe. Như các bản Server ex802 vẫn có lỗi thôi nên phải chờ update của các cao thủ khác fix thì sẽ ngon nha youtube

Mình có mua của bạn nhưng bản bạn share trên đây có dung lượng bằng bản của mình đồng thời không heienr thị wing5, vậy đây là bản share bạn bán cho mình hay là bạn bán cho mình bản khác vậy

vn55594555
15-12-14, 01:28 PM
Mình có mua của bạn nhưng bản bạn share trên đây có dung lượng bằng bản của mình đồng thời không heienr thị wing5, vậy đây là bản share bạn bán cho mình hay là bạn bán cho mình bản khác vậy
ban cho minh yahoo inbox ban nhe, khác hoàn toàn bạn

baohungta
15-12-14, 02:19 PM
không biết nói gì hơn ngoài cảm ơn nhiều nhé bạn.......

strancongtu2
15-12-14, 03:07 PM
Bản thương mại mà vẫn có những lỗi nguy hiểm này thì ngại nhỉ.

862266
15-12-14, 04:07 PM
dung dc cho ss2 k bạn ơi ...................

lovemu2012
15-12-14, 07:20 PM
anh ơi sửa mấy lỗi này đi
- khi vào mở rương đồ move qua CTC tự dưng mất hết items,
- lâu lâu còn bị ngắt kết nối nữa. Tầm 7p/lần
- load vào game thì lâu lắm, không như vietguard

vn55594555
15-12-14, 08:47 PM
dung dc cho ss2 k bạn ơi ...................

6.3 bạn ơi, ss2 mình chỉ có UGk dành cho main 1.2.15.0

SanHo
15-12-14, 08:56 PM
Lỗi nhặt được item bỏ vào rương, lúc sau mở rương mất hết item cũ và mới :-? lâu lâu không vào được game, tắt sub mở lại mới vào được.

DraculaHP
15-12-14, 09:03 PM
Thử online 2 ngày mà 7 memb bị mất đồ. Phải xài lại UGK 600k hàng xịn
P/s: Anh em không nên dùng. Chủ thớt chỉ quảng cáo bán UGK là chính 8-x

vn55594555
15-12-14, 09:04 PM
Thử online 2 ngày mà 7 memb bị mất đồ. Phải xài lại UGK 600k hàng xịn
P/s: Anh em không nên dùng. Chủ thớt chỉ quảng cáo bán UGK là chính 8-x

Chờ bạn nói câu này thì hơi trể bạn nên đọc kỹ nội dung trước khi coment. Đây là dành cho nhưng người học hỏi chứ ko dùng cho những bạn đc voi đòi 2 bà trưng :D

CanCaiTen
15-12-14, 09:08 PM
Đương nhiên rồi ! bản ngon phải nôn tiền ra chứ hàng share kiểu gì chả vài ba bug lớn nhỏ. Thông thường hàng share chỉ cho người ta thử nghiệm là chính. Còn muốn ngon phải pm tác giả =))

vn55594555
15-12-14, 09:09 PM
Lỗi nhặt được item bỏ vào rương, lúc sau mở rương mất hết item cũ và mới :-? lâu lâu không vào được game, tắt sub mở lại mới vào được.

Kiểm tra lại GS của bạn..........

YouTobe
15-12-14, 09:13 PM
Đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng. Chủ thớt cảnh báo rồi mà. Thuốc độc mà tưởng thuốc bổ không đọc kỹ có ngày bỏ mạng

heroviet2301
15-12-14, 09:15 PM
Muốn dùng bản này để Test Offline khi cần thôi nhưng mà Antivirus Kaspersky nó báo main.exe chứa mã độc :| có cái main.exe nào không bị Antivirus nó thịt không nhỉ anh em.

vn55594555
15-12-14, 09:18 PM
Muốn dùng bản này để Test Offline khi cần thôi nhưng mà Antivirus Kaspersky nó báo main.exe chứa mã độc :| có cái main.exe nào không bị Antivirus nó thịt không nhỉ anh em.

Main UGK nguyên bản ko crack. Cái main là bản chuẩn ko crack ko add gì cả vì mặc định main UGK đã có sẵn virut rồi, ngay cả file ở server cũng có 1 con còn khủng hơn và mình đã loại nó ra cho các bạn rồi :D

heroviet2301
15-12-14, 09:24 PM
Main UGK nguyên bản ko crack. Cái main là bản chuẩn ko crack ko add gì cả vì mặc định main UGK đã có sẵn virut rồi, ngay cả file ở server cũng có 1 con còn khủng hơn và mình đã loại nó ra cho các bạn rồi :D

mình đang nói main.exe là cái hiện tùy chọn trước khi vào game đó, phải thông qua cái này thì mới vào game được, chứ mình không nói File ugkgame.exe, file này thì không bị Antivirus thịt, mà nó thịt file main.exe hiện tùy chọn trước khi vào game :|

YouTobe
15-12-14, 09:24 PM
Vâng. con virut ở server nhằm xử lý các bạn xâm hại đến lợi ích của UGK khi cần thiết :D

vn55594555
15-12-14, 09:39 PM
mình đang nói main.exe là cái hiện tùy chọn trước khi vào game đó, phải thông qua cái này thì mới vào game được, chứ mình không nói File ugkgame.exe, file này thì không bị Antivirus thịt, mà nó thịt file main.exe hiện tùy chọn trước khi vào game :|

Đó là điều bình thường bạn. Nó có sẵn, lúc trước mình còn hiểu nhầm MUx6.vn nữa mà

heroviet2301
15-12-14, 10:01 PM
Đó là điều bình thường bạn. Nó có sẵn, lúc trước mình còn hiểu nhầm MUx6.vn nữa mà

Thôi bỏ đi sài main thường Test vậy cho nó lành nặn :)