PDA

View Full Version : [JX] cần được hướng dẫn về kỳ trân các trong jx windows

ledong1989
14-12-14, 04:39 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ae ai biết cách sữa kỳ trân các trong jx windows hướng dẫn mình cụ thể được ko? nếu đc thì hướng dẫn mình luôn code add vật phẩm nhạc vuơng hồn thạch vào trong kỳ trân các nhé

tuyenyd
14-12-14, 01:09 PM
good và buysell trong settings, chỉnh sửa xong phải chép 2 file đó từ bên server qua client nữa. Chạy lại sv là ok bạn ơi.

assaa
14-12-14, 02:37 PM
Nếu là sv nền của thienthanden2 thì bạn vào settings mở file SuperShop.txt lên để chỉnh sửa nhé

accboy1990
14-12-14, 03:33 PM
Nếu là sv nền của thienthanden2 thì bạn vào settings mở file SuperShop.txt lên để chỉnh sửa nhé

thế còn mn sửa hình ảnh hiện thị thì làm thế nào? yahoo accboy.2012

assaa
14-12-14, 03:42 PM
thế còn mn sửa hình ảnh hiện thị thì làm thế nào? yahoo accboy.2012
Muốn thay đổi hình ảnh vật phẩm trước hết bạn phải xác định được đó là vật phẩm gì?
để xác định bạn cần dựa vào các thông số của các cột ItemGenre DetailType ParticularType Series Level (tương ứng các cột B C D J L ở các file item ví dụ armor.txt) ở file SuperShop.txt rồi so sánh với các file item khác để tìm ra được đó là món nào thì bạn sẽ tìm ra được món item bạn cần thay đổi hình ảnh rồi bạn thay đổi lại thôi

accboy1990
14-12-14, 05:46 PM
Muốn thay đổi hình ảnh vật phẩm trước hết bạn phải xác định được đó là vật phẩm gì?
để xác định bạn cần dựa vào các thông số của các cột ItemGenre DetailType ParticularType Series Level (tương ứng các cột B C D J L ở các file item ví dụ armor.txt) ở file SuperShop.txt rồi so sánh với các file item khác để tìm ra được đó là món nào thì bạn sẽ tìm ra được món item bạn cần thay đổi hình ảnh rồi bạn thay đổi lại thôi

mình hiểu ý bạn nói ! bạn nói đó là hình ảnh của item
ý mình là thay đổi hình ảnh của cái giao diện shop kỳ trân các ấy!

ledong1989
14-12-14, 11:07 PM
thế muốn add nhạc vương hồn thạch thì phải làm thế nào đây bạn