PDA

View Full Version : [Gunny] Cần Người Giải Đáp Thắc Mắc

thanhnamtrieu
13-12-14, 08:30 PM
Mình Là người mới bắt đầu chưa hiểu biết gì về làm 1 sever gunny cả này vào đây muốn học hỏi và tham khảo mọi người cách làm ạ :3

Thắc mắc khi mình làm gunny là:
Máy tính cấu hình như nào thì đủ tạo 1 sever gunny ( Ram, Chip...)
Những thứ có thể tạo lên nó. ( cài đặt ra sao lấy dữ liệu ở đâu để cài...)
Và mình có phải thuê sever khi làm ko hay như nào?

Ai giải đáp giúp mình với nhé. thank!!! All

shinichi12
13-12-14, 10:46 PM
Máy tính cấu hình như nào thì đủ tạo 1 sever gunny ( Ram, Chip...) -> ram 2gb trở lên CPU 2 cores trở lên thì được lượng người là 30 trở lên =))

Những thứ có thể tạo lên nó. ( cài đặt ra sao lấy dữ liệu ở đâu để cài...) -> tìm trong clb là có

Và mình có phải thuê sever khi làm ko hay như nào? => có nhiều loại sv sv ko lỗi thì phải xài $ thàn chưởng ko thì dùng bản lỗi free tự tìm cách mà fjx

choiem1lan2
14-12-14, 07:36 AM
Mình Là người mới bắt đầu chưa hiểu biết gì về làm 1 sever gunny cả này vào đây muốn học hỏi và tham khảo mọi người cách làm ạ :3

Thắc mắc khi mình làm gunny là:
Máy tính cấu hình như nào thì đủ tạo 1 sever gunny ( Ram, Chip...)
Những thứ có thể tạo lên nó. ( cài đặt ra sao lấy dữ liệu ở đâu để cài...)
Và mình có phải thuê sever khi làm ko hay như nào?

Ai giải đáp giúp mình với nhé. thank!!! All
Ram 1GB
intel inside pentimun4 là tự sướng dc

thanhnamtrieu
14-12-14, 08:01 AM
Máy tính cấu hình như nào thì đủ tạo 1 sever gunny ( Ram, Chip...) -> ram 2gb trở lên CPU 2 cores trở lên thì được lượng người là 30 trở lên =))

Những thứ có thể tạo lên nó. ( cài đặt ra sao lấy dữ liệu ở đâu để cài...) -> tìm trong clb là có

Và mình có phải thuê sever khi làm ko hay như nào? => có nhiều loại sv sv ko lỗi thì phải xài $ thàn chưởng ko thì dùng bản lỗi free tự tìm cách mà fjx

Thím TL như Troll đấy =)) ai trả biết là tìm trong clb có nhưng biết tìm những gì =))