PDA

View Full Version : [MU] Xin tutorial setup mu a->z

jeemyn
09-12-14, 06:10 PM
Hi all, i'm newbie:v :v :v
Mình muốn vooc Mu chơi, đam mê có thừa.
Chả là mình muốn một bộ full source code server + client (cả web càng tốt, web để sau), version nào cũng ok, miễn chạy ngon
và 1 bộ client + server cùng version đã compile để test .. Bạn nào có hướng dẫn hoăc hiểu biết giúp mình với ạ.

Mình mới theo con đường dev nên tính dev mu theo ý tưởng mà tìm trên ragezone chả hiểu mấy. Bạn nào có project mu cho mình tham gia học hỏi với.
Cảm ơn các bạn đã đọc :)o:-)o:-)o:-)

hackluv
09-12-14, 06:16 PM
trên này nhiều mà

vào guild - kho lưu trữ khá nhiều

ikenylee
09-12-14, 07:35 PM
hiện mình có 1 bộ Tutorial hướng dẫn cài đặt mu 97+ -> eX802 zTeam + 1 eBook hướng dẫn Full config các chức năng SCF + Bảo mật xampp + 2 Full Vid Risa Tachibana không che (em này mới có đóng 4 phim mà toàn bị che) nên có thể nói hàng rất hiếm, nếu cậu cần có thể inbox ;))

jeemyn
09-12-14, 08:17 PM
hiện mình có 1 bộ Tutorial hướng dẫn cài đặt mu 97+ -> eX802 zTeam + 1 eBook hướng dẫn Full config các chức năng SCF + Bảo mật xampp + 2 Full Vid Risa Tachibana không che (em này mới có đóng 4 phim mà toàn bị che) nên có thể nói hàng rất hiếm, nếu cậu cần có thể inbox ;))

Mình có thể liên lạc với bạn bằng cách nào tiện nhất , nếu bạn ở Hà Nội thì tốt quá :D

@hackluv : cám ơn góp ý cho mình, chủ yếu là code thì mới sửa được nhiều mà sâu,
có bạn nào cần dev mu cho mình tham gia cùng :>

tdtung93
09-12-14, 11:14 PM
trên này nhiều mà

vào guild - kho lưu trữ khá nhiều

Bác cho em hỏi, source server MU nào là đơn giản nhất và dễ đọc hiểu nhất ạ?

vn55594555
10-12-14, 12:09 AM
Bác cho em hỏi, source server MU nào là đơn giản nhất và dễ đọc hiểu nhất ạ?
SCF bạn nhé ............................ Tùy người đọc sẽ thấy cái nào dễ bạn