PDA

View Full Version : [MU] [Cho hỏi]Seasion 6.3 bản nào nhẹ nhất và NWebmu nào ok nhất

skriptank
01-12-14, 05:15 PM
Trước giờ mình ít khi động đến mấy ss cao nên cũng ko rõ lắm, mình chỉ cần biết bản 6.3 nào nhẹ nhàng nhất thôi, mình không ưa nặng nhọc lắm ;)). Mục đích nghiên cứu là chính và muốn hỏi thêm là cái NWebMu nào dùng ok (Đầy đủ chức năng), nếu có lòng tốt thì cho mình link, không thì nói ra mình tự kiếm cũng được. Cám ơn các bạn

nightssky
01-12-14, 05:29 PM
Trước giờ mình ít khi động đến mấy ss cao nên cũng ko rõ lắm, mình chỉ cần biết bản 6.3 nào nhẹ nhàng nhất thôi, mình không ưa nặng nhọc lắm ;)). Mục đích nghiên cứu là chính và muốn hỏi thêm là cái NWebMu nào dùng ok (Đầy đủ chức năng), nếu có lòng tốt thì cho mình link, không thì nói ra mình tự kiếm cũng được. Cám ơn các bạn

Câu hỏi ngớ ngẩn nhất trong năm đây rồi

skriptank
01-12-14, 05:37 PM
Câu hỏi ngớ ngẩn nhất trong năm đây rồi

Xin người ko giúp thì next dùm em .

ikenylee
01-12-14, 05:50 PM
SCF là nhẹ nhất trong 6.3 rồi, xài db netbanbe nữa thì chẳng chức nằng nào không dùng được :|

mrrainnt
01-12-14, 05:56 PM
6.3 thì SCF, Còn NBB thì cứ càng mới càng nhẹ thôi :) Quan trọng là tiền lic ^^

lequangvu
01-12-14, 07:40 PM
Server thì cứ SCF mà dùng còn Zteam thì khó dùng cho người mới tìm hiểu và hơi khó với những người trong nghề mới tập sang nó, chạy tương đối nặng,
Website thì vẫn là NBB thông dụng nhất, nhưng bây giờ đăng ký mới hình như không cho nữa, chỉ có link web tải về dùng free thôi :D, và cũng không thấy public thêm gì hay update gì, chắc là chỉ cho những người trung thành đang dùng thôi.