PDA

View Full Version : Cần giúp lỗi không đăng nhập được admincp

nampro
28-11-14, 10:45 AM
Mình đang nghịch cái forum mới kéo về .cho chạy thử trên localhost và up lên hosting mà cái nào cũng bị lỗi bác nào xem giúp mình với

Hiện tại forum nó chưa đúng đường dẫn URL nên mình muốn đăng nhập vào admincp để vào setting -> Option -> URL để sửa đường dẫn. nhưng đăng nhập admincp hoài không được . mình đã thử mọi cách đổi pass MD5 trực tiếp vao user admin trong DB để sửa cũng không được. chạy update pass admin bằng dòng query này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vẫn đăng nhập không được. ai có cách nào khắc phục không chỉ mình với. mình cũng đã xóa hết bộ nhớ cache của trình duyệt rồi cũng thế.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Domino9990
28-11-14, 11:11 AM
đổi md5 ko chưa đủ đâu phải đổi cái kia nữa....

mailovetm
28-11-14, 11:30 AM
vào phpmyadmin, chọn database mà bạn mới khôi phục. Bấm thẻ SQL, dán đoạn code sau vào rồi bấm Go.

Sau đó vào forum login với nick là Admin , mật khẩu là 123456

nampro
28-11-14, 11:47 AM
đổi md5 ko chưa đủ đâu phải đổi cái kia nữa....

Thanks bạn nhiều nhé ! hjhj :-c