PDA

View Full Version : [MU] Bạn cần trang home như thế nào?

giakhang2010
21-11-14, 04:50 PM
Chào các bạn, đã lâu lắm rồi mình mới trở lại diễn đàn, trước đây mình cũng có share trang home làm bằng wordpress: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nay vì muốn làm lại MU, mà chưa có ý tưởng nào cho trang Home nên lên đây xin ý kiến của anh em, sau đó mình sẽ tổng hợp lại rồi làm một cái để dùng và share cho anh em. Ai quan tâm thì comment nhiệt tình nhé.

n4poleong
21-11-14, 05:04 PM
home bạn share rất đẹp mong là có nhiều hơn nữa ý tưởng chắc mình k biết ròy hihi
nhưng 1 đa phần admin ích ai sử dụng toàn dùng diễn đàn k à tiếc là k ai ngó tới cả :) like phát mong có themes mới

giakhang2010
21-11-14, 05:35 PM
nếu diễn đàn mà dùng xenforo thì cũng hay, vừa làm trang chủ vừa làm diễn đàn: Ví dụ như trang này : share.itviet.vn

avinhdt
21-11-14, 07:13 PM
nếu diễn đàn mà dùng xenforo thì cũng hay, vừa làm trang chủ vừa làm diễn đàn: Ví dụ như trang này : share.itviet.vn

như thế này dc ko>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

n4poleong
21-11-14, 07:54 PM

xenforo thì mình có rồi 2 3 cái có 1 cái tùy biến nhiều game cũng đc dễ nhìn k quá cầu kỳ và tối hay khó thấy home wordpress h 3 cái tính luôn cái của bạn h thích xenforo hơn home vì k biết làm xenforo thì tạm tạm :)

thích nhất 2 loại này: wordpress & xenforo dễ cài dễ sử dụng ;)

--- Chế độ gộp bài viết ---

như thế này dc ko>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

theo mình biết giakhang2010 rất rành wordpress và wordpress không gì là không thể cho dù home đó là joomla hay gì nó tích hợp được hết nếu biết code \:D/

avinhdt
21-11-14, 09:33 PM
xenforo thì mình có rồi 2 3 cái có 1 cái tùy biến nhiều game cũng đc dễ nhìn k quá cầu kỳ và tối hay khó thấy home wordpress h 3 cái tính luôn cái của bạn h thích xenforo hơn home vì k biết làm xenforo thì tạm tạm :)

theo mình biết giakhang2010 rất rành wordpress và wordpress không gì là không thể cho dù home đó là joomla hay gì nó tích hợp được hết nếu biết code \:D/

làm dc thì quá đỉnh .....................

giakhang2010
21-11-14, 09:51 PM
như thế này dc ko>
Cái này cũng đẹp, nhưng nó đơn giản quá, không tiện để bố trí news và bảng xếp hạng ...v.v

Mình biết cũng đủ xài thôi :)