PDA

View Full Version : Tổng hợp link down

f-fantasy
01-07-07, 07:54 PM
---Hãy sử dụng Client rxjh.rar của nhóm Dragon, ko cần sài Engmix nữa
link down : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
---Hãy sử dụng server 2.2
Link down 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link down 2: Zshare -- <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Vào link down kéo xuống cuối điền pass ragezone và nhấn down chờ 1 chút sẽ down được
---Chú ý : Down cái server 2.2 về copy tất cả trong thư mục của server vừa giải nén đè vào cái server 2.1 rồi dùng.

HD sử dụng serrver 2.2
Bươc 1: Chạy file Waitingforyz.exe
Bước 2: chạy tiếp servergame.exe nó sẽ bắt bạn điền thông tin user và mã đăng ký ko quan trọng điền vào cả 2 dòng là 123456
Bước 3: Click vào nút có chữ O và chờ gameserver.exe hoạt động
Bước 4: Chạy serverlogin.exe và chờ cho nó hoạt động

---Hãy sử dụng data rxjhgame share ngày 18-06-07 của Dragon team
Link down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
---Công cụ dịch hán việt nếu các bạn cần (yêu cầu cài java)
Link down: Java -- <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link down: Hanviet.jar -- <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
---File Ybmsg.cfg đã được việt hoá bởi Chuot Thanh Tinh
Link down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
---Hd chuyển đổi font chữ sang font China(PRC)
Link : Hd chuyển đổi font chữ cho máy tính (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
---HD cài Hiệp Khách off bởi Chuột Thành Tinh file dạng *.doc
---SQL server 2000
Lời khuyên cho các bạn, nên ra quán làm 1 cái đĩa SQL server về mà dùng nhớ bảo chủ quán bán cho em cái bản nào chạy được trên win xp ấy, lười đi thì down ở dưới nhưng dùng ko sướng bằng mua bản ở ngoài đâu (tôi cảm thấy thê)
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

SpearMan
01-07-07, 08:18 PM
+_____+ sao hok thấy cái chổ điền pass đâu hết á! trước thì vào còn thấy bi giờ thì hok thấy nữa chán ghê! có thể up lên chổ khác được không? up lại cái Server với Client lên đâu đó +____+ khổ wa' bác fantasy úp cái server lên chổ khác được hok? Client tính sau cũng được !:beat_shot:

Bởi F-Fantasy: Tôi sẽ up server lên zshare tui vẫn down bình thường vẫn có chỗ đánh pass vào, để ý xem

_ZerA_
01-07-07, 08:29 PM
Cái Client của Dragon có quan trọng ko bác? Dùng Client VN được chứ?
Cái rxjhgamv để làm gì vậy?
@Spearman: vẫn down được bình thường mà .

Bởi F-Fantasy: Client của Dragon fù hợp hơn, đầy đủ item hơn chạy ổn hơn - ko nên dùng client của việt nam
rxjhgame là file đã fix lỗi LV có thể lên được 9x và 1 số lỗi nhỏ khác được cập nhật ngày 18-6

SpearMan
01-07-07, 08:40 PM
sao tớ vào hok được ta vào chờ miết mà hông thấy hiện lên cái chổ điền pass đâu! +_________+ chán quá ! muốn xem cái Server 2.2 nó như thế lào !

Tớ xài Firefox với IE 7 +___+ hok cái nào vào được cho đang hoàng!

Bởi F-Fantasy: Nó fix lỗi out game (lỗi warning đó mà)

_ZerA_
01-07-07, 09:00 PM
Nếu vậy bạn vào đây down xem được ko?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link sống trong vòng 7 ngày thôi đó.

yeuthantoc
01-07-07, 09:57 PM
Cái Client của Dragon có quan trọng ko bác? Dùng Client VN được chứ?
Cái rxjhgamv để làm gì vậy?
@Spearman: vẫn down được bình thường mà .

Bởi F-Fantasy: Client của Dragon fù hợp hơn, đầy đủ item hơn chạy ổn hơn - ko nên dùng client của việt nam
rxjhgame là file đã fix lỗi LV có thể lên được 9x và 1 số lỗi nhỏ khác được cập nhật ngày 18-6
Client của Dragon Team thì fix dc một số động không vào đc như động ở Tam Tà Quan,.v..v..
Client VN dùng vẫn tốt nhưng thiếu 1 số item
cái rxjhgame là database chứa tất cả thông tin về game như Char, Item, NPC,..v..v..

yeuthantoc
01-07-07, 09:59 PM
à cái server 2.2 này sao tui chạy game chấm lắm nhá
đánh quái cực lag

SpearMan
01-07-07, 10:59 PM
Chạy cái Server thì oki! nhưng miết hok vào được game đăng nhập xong! nó bào đang kiếm thông tin nhân vật! kiếm gì mờ đến 30 phút +_____+ PC tui hok íu đâu nhé! đừng nói là PC íu! tui nghỉ là chắc sai IP nhưng mờ sai IP thì hok đăng nhập được chứ đây đăng nhập được mờ ! ai giải thix giùm!. cái rxjhgame đó xài được cho server 2.1 hok? có xài được skill 9x hok vậy?

f-fantasy
01-07-07, 11:05 PM
làm gì đến 30', tôi cũng gặp trường hợp này rồi nhưng chờ 1 chút là nó hiện nhân vật lên vào bình thường mà, nói chung tôi sử dụng và cảm thấy server 2.2 good hơn server 2.1 ban đầu

à cái server 2.2 này sao tui chạy game chấm lắm nhá
đánh quái cực lag
vì nó tốn thêm ram để chạy cái Waitingforyz.exe nên mới có hiện tượng như vậy nếu máy 1Gb ram chắc ko còn hiện tượng như trên đâu

SpearMan
01-07-07, 11:33 PM
pác fantasy cho em hỏi ! +____+ sao mờ em sờ wái là nó lăn way ra chết +_____+ đánh được 1/3 máu thì nó chết ! giống hack wa' thà như đánh hụt rùi lâu lâu trúng cũng đở đây sờ phát sợ mới vung kiếm lên nó đã chết mất rùi ! cái hiện tượng nài chỉnh lại được hok? em xài cái TBL_SELL của bác nó cường hóa khủng Cấp các loại khí công khũng! ớn dể sợ!

nuvola
02-07-07, 07:31 AM
Thì đúng rồi bạn tại vì dame của bạn cao qua nên sẽ ra hiện tượng như vậy thôi nêu muốn chĩnh lại thì bạn add item cường hóa ít vào là được

hotboy88
02-07-07, 07:59 AM
ko thì restore lại cái DB rxjhgame nguyên bản của nhóm dragon á xong rùi tự CH lên mà chiến :)

f-fantasy
02-07-07, 08:10 AM
pác fantasy cho em hỏi ! +____+ sao mờ em sờ wái là nó lăn way ra chết +_____+ đánh được 1/3 máu thì nó chết ! giống hack wa' thà như đánh hụt rùi lâu lâu trúng cũng đở đây sờ phát sợ mới vung kiếm lên nó đã chết mất rùi ! cái hiện tượng nài chỉnh lại được hok? em xài cái TBL_SELL của bác nó cường hóa khủng Cấp các loại khí công khũng! ớn dể sợ!

Lực tay toàn 3000-4000 sờ wai ko chết mới sợ, hé hé, chỉnh mấy cái vũ khí cường ít thôi

SpearMan
02-07-07, 09:27 AM
cái Client Của Dragon là tiếng anh à vậy nó có hiển thị tiếng anh trong game hông mấy cái đồ ý ! thường thì mấy cái đó quy định trong server đúng hok? cái file Ybi YBc có việt hóa được hok vậy pác fantasy để em việt hóa >"< 24M ớn

hotboy88
02-07-07, 09:31 AM
client của nhóm dragon thì item vẫn là tiếng tàu dùng client đó để đỡ 1 số lỗi so với client của VN thôi
P/S: nếu muốn việt hóa thì dùng phần mềm của fan rùi dịch từ tiếng tàu sang tiếng việt bên trong database của nó

f-fantasy
02-07-07, 11:00 AM
cái Client Của Dragon là tiếng anh à vậy nó có hiển thị tiếng anh trong game hông mấy cái đồ ý ! thường thì mấy cái đó quy định trong server đúng hok? cái file Ybi YBc có việt hóa được hok vậy pác fantasy để em việt hóa >"< 24M ớn

Mí file đó bị mã hóa rồi khó mà việt hóa được tôi cũng đang tìm cách

Trong data chỉ là các thông tin biểu thị mà thôi có việt hết vào trong game nó cũng ko việt cho đâu, đừng có việt cái TBL_ITEM dễ don't send đấy.
file Ybmsg chứa thông tin về các thông báo của server, các nút khi nói chuyện với NPC, option của đồ đạc, thông tin của đồ đạc
file Ybi chưa thông tin tên quái, tên NPC, tên Skill, các dòng giải thích của skill....v...v...Ybopt cài này chỉ chưa các thiết đặt của client mà thôi ví dụ bạn thiết đặt 1200x768 thì nó sẽ lưu trong file nay....2 file quan trong muốn việt đó là Ybmsg và Ybi mà thôi.

yeuthantoc
02-07-07, 11:22 AM
mà sao tui hex mãi không dc nha
hex mà ultraedit đó, nó chuyển thành dạng giống như text trong notepad vậy, save lại thì vô ko dc, nó ra thêm 1 file gì gì nữa đó
po' tay.com

f-fantasy
02-07-07, 11:29 AM
trong đó có mã hex mang ký tự xác định vị trí để client tìm kiếm ông sửa sai của nó đi vào game lỗi là phải. thế tui mới bảo nó mã hóa bằng cái ngôn ngữ chết tiệt gì , làm đủ kiểu ko được (làm được thì KGBSOFT lỗ vốn hé hé nhưng chắc sẽ làm được thôi )

SpearMan
02-07-07, 02:22 PM
fantasy tui để nó chờ luôn cả bủi tối mà nó vẩn thế đang kiếm thông tin nhân vật! < để đó đi ngủ sáng ra vẩn thế > chậc!:beat_plaster: down cái client 2 lần 300m là down mạng :beat_shot: tức quá đi!

yeuthantoc
02-07-07, 02:24 PM
vậy ông có video hướng dẫn hex thì share với
chứ hd = chữ khó hiểu lắm

vietbatman
02-07-07, 09:19 PM
Cho tui hỏi chút trong HKGH làm sao chỉnh được để có thú nuôi?

yeuthantoc
02-07-07, 09:31 PM
để có pets thì down cái TBL_SELL với TBL_NPC của f-fantasy thì phải
import nó vào DB rxjhgame rùi vô game là có, nhưng mà xài hok dc đâu vì ko có Quest dành cho pets mà
à ai có hướng dẫn hex thì share với nha
video càng tốt

f-fantasy
02-07-07, 10:27 PM
Tôi biết sao các bạn mắc cái lỗi "Đang tìm thông tin nhân vật" rồi chờ cả ngày ko được rồi.

Sau khi down cái serrver 2.2 về giải nén nó ra copy toàn bộ các file trong này đè vào trong server 2.1 rồi sau đó mới sử dụng lúc này server của các bạn mới hoàn chỉnh.

còn đây là cái db của tui, các bạn thích thì down về sài

Sub_Zero
03-07-07, 09:50 AM
đề nghị hok được spam bài của đại ca f-fantasy
thằng nào spam!!!Biết tay tao!!!
(tại dạo này thấy web lag quá!!!)

f-fantasy
03-07-07, 10:32 AM
đề nghị hok được spam bài của đại ca f-fantasy
thằng nào spam!!!Biết tay tao!!!
(tại dạo này thấy web lag quá!!!)

:ops: :ops: đại ca , hic hic đại ca :surrender: :surrender: từ hồi biết thế nào là cuộc sống lũ bạn toàn bảo ôm sách chết đi :pudency: chưa thằng nào gọi tui bằng đại ca ơi :adore: xúc động quá :beauty:

yeuthantoc
03-07-07, 01:28 PM
ai spam
nó spam chứ ai còn ai nữa
f-fantasy có hd hex ko share với

f-fantasy
03-07-07, 02:46 PM
Hd mấy cái đó lằng nhằng rắc rối lắm vì tui học điện tử viễn thông nên về mấy cái này biết , chịu khó muốn biết thì mua sách hoặc lên mạng kiếm tài liệu, học 1 năm giời mới hiểu nổi về hex thì bảo sao HD được, thông cảm nhé :surrender:

kenisen
03-07-07, 03:15 PM
f-fantasy có việt hóa đựơc tên NPC/đồ vật chưa??

f-fantasy
03-07-07, 03:20 PM
Tôi cũng đang cố gắng về vấn đề này nhưng có vẻ ko khả thi cho lắm vì rất dễ bị lỗi, trong 2 ngày miệt mài với cái YBi vẫn k giải quyết được, chắc vốn kiến thức còn quá ít để hiểu về cái file này, hy vọng sẽ có 1 người pro nào đó làm được. :beat_shot:

Chuot Thanh Tinh
03-07-07, 04:09 PM
Công nhận File này khó thật !
Hi vọng bên RageZone nó có chương trình giải mã file này !

f-fantasy
03-07-07, 09:35 PM
này CTT cho hỏi câu ngoài lề tý định hỏi ông lâu rồi nhưng quên, Chuột này là chuột của box diablo gamevn và game4v à, nếu ông đúng là con chuột ấy thì tôi và ông người nhà nhỉ.

soncanh
05-07-07, 09:20 AM
híc...mấy bác cho em cái link khác down client của nhóm dragon đi em không thể nào down dc tại trang upload này làm ơn giúp em đi mấy bác....

yeuthantoc
05-07-07, 10:45 AM
chắc chắn bạn không chịu đợi cho nó load
dù nó đang load nhưng ở dưới thanh trạng thái nó gì là Done nghĩa là trang đã load xong, thực ra nó đang load
nó vào khá chậm, bạn đợi 1 lúc thử xem, nó hiện rùi kéo xuống dưới tí là có ô password (ragezone)
nhấn submit rồi đợi như lúc nãy là ok
bạn nên dùng IDM để download

thientruongdx
05-07-07, 01:55 PM
fantasy cho em hỏi chút cài server 2.2 rồi nhưng mà máu sao ko uống được và sâm để tăng mana cũng ko dùng đc là thế nào vây
Mà mấy file TBL_file của fan imfort vô bi lỗi tui dùng mấy file TBL của ai tui cũng ko nhớ nhưng đã share rồi đó thì được nhưng máu ko dùng đc là thế nào vậy
Mà cả mấy cái phù về thành dùng như thế nào vậy ko phù về đc thành khác à

nidobeam
05-07-07, 09:15 PM
fantasy cho em hỏi chút cài server 2.2 rồi nhưng mà máu sao ko uống được và sâm để tăng mana cũng ko dùng đc là thế nào vây
Mà mấy file TBL_file của fan imfort vô bi lỗi tui dùng mấy file TBL của ai tui cũng ko nhớ nhưng đã share rồi đó thì được nhưng máu ko dùng đc là thế nào vậy
Mà cả mấy cái phù về thành dùng như thế nào vậy ko phù về đc thành khác à
server tốt mà đâu có tình trạng này mua máu bình + nhân sâm đi train tốt lun mà

thientruongdx
06-07-07, 07:38 AM
hic hic server chạy ngon lành nhưng mà chăng hiểu máu chăng uống được bác nào giải thích hộ cái

f-fantasy
06-07-07, 06:38 PM
hãy dùng máu loại bình thường ko dùng loại máu 400 000 bán trong shop cái đó tôi đang xem thế nào, dùng máu bình thường mua từ bình thập chỉ ấy máu mà 600 1 nhát ấy.

thientruongdx
06-07-07, 08:39 PM
hic hic thể nào tui mua lọ to nhất mà chẳng dùng được thế còn nhân sâm triều tiên thì cũng vậy à mua cái bé nhất à
Cho tui hỏi chút nhé fan bác đã test thử cái server 3.3 kia chưa hôm nay tui test thư chẳng có gì mới Nếu bác test rồi cho ý kiến nhé

Hellboycp33
08-07-07, 12:01 AM
fantasy cho tớ hỏi cấu hình và điều kiện cần thiết của PC để cài đặt cái sv HK này on lan
mà bác nào cho lên Online được chưa :D

keodua2006
13-07-07, 01:48 PM
Hic....Client dơwn rùi,...bạn nào up lại cho mình down vợi Thanks

Alexandria
16-07-07, 07:02 PM
Bác nên chú ý xem kỹ trên diễn đàn rùi hẵng hỏi nhe
Cái này tui cho link mấy pa khác 5 , 6 lần roài đó
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tải cả bản đầy đủ và bản nâng cấp mới nhất nghe

kyo4000
12-09-07, 09:43 AM
Link die hết rùi up lại giùm các bạn ơi

sitc
17-09-07, 04:20 PM
Bác nên chú ý xem kỹ trên diễn đàn rùi hẵng hỏi nhe
Cái này tui cho link mấy pa khác 5 , 6 lần roài đó
Tải cả bản đầy đủ và bản nâng cấp mới nhất nghe

manhtung ơi up link khác dùm đi, link die mất rùi :pudency:.

KELAMAT
18-09-07, 01:11 PM
link here

thanhchuong2007
24-09-07, 02:26 PM
cho minh hoi sao down cai hiepkhach sever giai nen ra roi pass la gi the help me!!:tire:

cá mập xám
14-03-08, 09:27 AM
cho minh hoi sao down cai hiepkhach sever giai nen ra roi pass la gi the help me!!:tire:
theo minh bít hầu hết các pass post ở đây đều là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) hoặc nếu ko đc thì .... mình cũng ko down tại đây ^^!

ngoctai12345
22-04-08, 07:58 PM
này anh bạn có test ko thế mà share lên vậy
tôi cũng down về rồi và cũng test
server thì chạy, còn client thì không connect vào được vậy
biết chỉ mình nha

cá mập xám
18-05-08, 10:22 AM
Muốn xì pem ah?
Close mấy cái topic từ lâu lắm rồi này đi manhtung.
Mấy cái này chỉ cho đọc tham khảo thui, ko cho ý kiến ý cò gì nữa!