PDA

View Full Version : [Gunny] Xin tool để lấy source, flash, v.v... từ server máy chủ :D

duykun12
15-11-14, 08:00 PM
Các Dev cho em hỏi có tool nào, hoặc cách nào mà lấy được mấy cái Resource, Flash, Server, ... từ 1 server game khác không?
Các Dev làm thế nào mà có được bộ Source, Resource game vậy ạ? [-O<

huyprolangtu
15-11-14, 08:07 PM
- lại thêm một thánh nhân :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)) khi nào có người cho bạn tool ấy thì nhớ lấy cho mình server của Zing luôn nhé thánh 8->8->8->8->8->:)):)):)):)):)):)):)):)):))

OsinLove
15-11-14, 08:50 PM
Các Dev cho em hỏi có tool nào, hoặc cách nào mà lấy được mấy cái Resource, Flash, Server, ... từ 1 server game khác không?
Các Dev làm thế nào mà có được bộ Source, Resource game vậy ạ? [-O<

Có tools tên là "Tiền" có thể RIP đc tất cả server mà bạn muốn lấy. Tools đó bạn có thể tải đc ở ngân hàng hoặc các tiệm vàng nhiều khi trong tủ sắt nhà bạn cũng có [-O<

duykun12
15-11-14, 09:35 PM
O.O thế cho hỏi mấy thánh kia mua ở đâu? Của VNG à? Hay mấy thánh tự code ra? Hay người nhà mấy thánh làm trong các Server ấy ?!

CunConLonTon
15-11-14, 09:47 PM
O.O thế cho hỏi mấy thánh kia mua ở đâu? Của VNG à? Hay mấy thánh tự code ra? Hay người nhà mấy thánh làm trong các Server ấy ?!

Resource,flash có thể lấy dc
Server thì tự code được
Thánh cái :lol:, phận là người hỏi mà nói chuyện như bố đời, ghét ghê!

duykun12
15-11-14, 10:00 PM
Resource,flash có thể lấy dc
Server thì tự code được
Thánh cái :lol:, phận là người hỏi mà nói chuyện như bố đời, ghét ghê!
Mình mù SQL + web develope + HTML!
Trước giờ mình toàn code C# phần mềm mà!

CunConLonTon
15-11-14, 10:05 PM
Mình mù SQL + web develope + HTML!
Trước giờ mình toàn code C# phần mềm mà!

Source code DDTank là C# mà, cậu chuyên c# mà còn hỏi câu vậy nữa à, rõ ngớ ngẩn

duykun12
16-11-14, 12:05 AM
Source code DDTank là C# mà, cậu chuyên c# mà còn hỏi câu vậy nữa à, rõ ngớ ngẩn
mới tìm hiểu webgame ^^ đã tìm đc source nào đâu. Với cả nó là Server SQL, mình thì code winform b-).
bạn có source nào mới mới share cho mình với, ngại đi decompile lắm :P .

CunConLonTon
16-11-14, 09:20 AM
mới tìm hiểu webgame ^^ đã tìm đc source nào đâu. Với cả nó là Server SQL, mình thì code winform b-).
bạn có source nào mới mới share cho mình với, ngại đi decompile lắm :P .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Source share đầy ra đó , lục cả box Release chắc dc vài chục cái

duykun12
16-11-14, 11:32 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Source share đầy ra đó , lục cả box Release chắc dc vài chục cái

Ukm! đoạn lưu data nó using namespace nào thế!

trong0981
26-11-14, 06:06 PM
Ukm! đoạn lưu data nó using namespace nào thế!

câu hỏi từ đầu đến cuối là biết "chém gió" rồi.

không biết gì về C# thì đừng thể hiện nha bạn trẻ. về học cho chắc c# nó là cái gì đi đã rồi lên đây hỏi ko ăn gạch toàn tập