Đăng nhập

View Full Version : xin hướng dẫn việt hóa dkvs 2 giao diện mới.

oneday
07-11-14, 10:05 PM
mình việt hóa chỉ được flash nhưng các chữ trên flash không đổi được.
mọi người ai biết chỉ cho mình phải việt hóa những file nào. ví dụ như túi đồ, thú cưỡi,.....
nói chung là các chữ trên game. ai biết giúp mình với nha. xin cám ơn

với lại mình muốn tìm sư phụ thảo luận : yahoo: xuanthiet196
ai quan tâm nhận mình với . hì

mrcdnke95
07-11-14, 10:54 PM
mình việt hóa chỉ được flash nhưng các chữ trên flash không đổi được.
mọi người ai biết chỉ cho mình phải việt hóa những file nào. ví dụ như túi đồ, thú cưỡi,.....
nói chung là các chữ trên game. ai biết giúp mình với nha. xin cám ơn

với lại mình muốn tìm sư phụ thảo luận : yahoo: xuanthiet196
ai quan tâm nhận mình với . hì

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

oneday
08-11-14, 06:45 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mong được mọi người chỉ bảo.

nhokdaik1102
08-11-14, 06:50 AM
bản đó cũ rồi b ơi,cứ lấy việt hóa của mấy web khác chép vào rồi giữ lại phần skin shop đồ v.v nó nằm trong mấy file swf ấy

oneday
08-11-14, 07:11 AM
cái đó đao kiếm vô song 2 bạn. hì. nhìn cũng đẹp. file swf thì mình cũng việt hóa rồi nhưng hok biết sao nó vẫn như vậy. vd bản thú cưỡi mìnhvieetj hóa trong ui/horese/horesr.swf , mình việt hóa hoàn toàn nhưng khi chạy chỉ có 1 số chữ, còn chỉ số thì vẫn là tiếng trung quốc bạn. hay còn phải việt hóa file nào nữa

oneday
08-11-14, 09:16 AM
up........... ai chỉ giúp mình với

ongchu485
08-11-14, 10:38 AM
up........... ai chỉ giúp mình với
Mình nhớ là game này file swf bị pack rồi!
Mình mở ra không được!
Còn Vh thì bạn vh thêm phần code và xóa lịch sử web!